EX3400-24P-TAA Switch Juniper EX3400 24 Port PoE+ 4 SFP+ 2 QSFP+

Phân phối Switch Juniper EX3400-24P-TAA (EX3400 24P TAA) EX3400 TAA 24 Port 10/100/1000BASE-T PoE+, 4 x 1/10GbE SFP+, 2 x 40GbE QSFP+, front-to-back airflow, giá tốt

Mã sản phẩm: EX3400-24P-TAA
Tình trạng: Còn Hàng
EX3400-24P-TAA Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Juniper EX3400-24P-TAA

Juniper Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả tổng quan

Thiết bị chuyển mạch Ethernet EX3400-24P-TAA của Juniper cung cấp giải pháp hiệu năng cao, linh hoạt và hiệu quả chi phí cho các môi trường truy cập dữ liệu, thoại và video của doanh nghiệp.

Để đơn giản hóa hoạt động của mạng, switch Juniper EX3400-24P-TAA cung cấp phần cứng để hoạt động như một thiết bị vệ tinh để hỗ trợ triển khai Junos Fusion của Juniper Networks, có thể kết hợp nhiều nguồn điện vào một nền tảng quản lý hợp lý.

Switch Juniper EX3400-24P-TAA

Thiết bị mạng Juniper EX3400-24P-TAA cũng hỗ trợ công nghệ Virtual Chassis của Juniper Networks, cho phép 10 thiết bị chuyển mạch được kết nối với nhau qua các cổng uplink và được quản lý như một thiết bị duy nhất, cung cấp một giải pháp khả mở và khả năng mở rộng để mở rộng môi trường mạng.

Option Sử Dụng Cho EX3400-24P-TAA
Bộ nguồn EX3400 600W AC Power Supplies
Phân phối nguồn switch Juniper JPSU-600-AC-AFO EX3400 600W AC power supply, front-to-back airflow (power cord ordered separately) dùng cho Switch Juniper EX3400 Series giá tốt
#JPSU-600-AC-AFO

List Price:$945

Feature Licenses 24 Ports cho EX3400

Juniper EX-24-AFL - Advanced Feature License for EX 3200-24T/P and EX 4200-24T/P/F/PX SKUs

#EX-24-AFL

List Price:$4,000

Juniper EX-24-EFL - Enhanced Feature License for EX 2200-24T/P and EX3300 SKUs

#EX-24-EFL

List Price:$2,000

Xem thêm
Mounting Options
EX-4PST-RMK - Adjustable 4-post Rack Mount Kit for EX2200, EX3200, EX3300 and EX4200
#EX-4PST-RMK

List Price:$450

EX-RMK - Rack Mount Kit for EX2200, EX3200 and EX4200
#EX-RMK

List Price:$100

Xem thêm
Juniper 1GE SFP Optics Transceiver dùng cho EX3400

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH (EX SFP 1GE LH) SFP 1000Base-LH Gigabit Ethernet Optics 1550nm for 70km on Single mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-1GE-LH​

List Price:$6,000

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX (EX SFP 1GE LX) SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, LC Duplex 1310nm for 10km Single Mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-1GE-LX

List Price:$1,000

Xem thêm
Juniper 10GE SFP+ Optics Transceiver dùng cho EX3400

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR (EX SFP 10GE SR) SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m on Multi mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-10GE-SR

List Price:$1,500

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR (EX SFP 10GE LR) SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km Single mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-10GE-LR

List Price:$4,000

Xem thêm
Juniper 40GE QSFP+ Transceiver For 40G VCP Ports
Phân phối Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LR4 ( JNP QSFP 40G LR4) QSFP+ 40GBase-LR4 40 Gigabit Optics 1310nm for up to 10km Single mode Transceiver chính hãng giá tốt
#JNP-QSFP-40G-LR4

List Price:$13,999

Phân phối Module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 (QFX QSFP 40G ESR4) QSFP+ 40GBase-ESR4 40 Gigabit Optic 850nm 300m(400m) with OM3(OM4) Multi Mode Transceiver giá tốt

#QFX-QSFP-40G-ESR4

List Price:$7,500

Xem thêm
Module quang OEM 1GE giá rẻ tương thích với Switch Juniper

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang OEM 10GE Giá rẻ sử dụng cho Juniper

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX3400-24P-TAA ?

Có 9 bình luận:
N
Nhân
Switch Juniper EX3400-24P-TAA Switch Juniper EX3400 24 Port PoE+ 4 SFP+ 2 QSFP+ có mức POE là bao nhiêu vậy shop?
9 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Thông tin chi tiết của Switch Juniper EX3400-24P-TAA Switch Juniper EX3400 24 Port PoE+ 4 SFP+ 2 QSFP+ đã được trả lời qua mail của bạn, bạn vui lòng check mail nhé.

N
Nguyên
Switch Juniper EX3400-24P-TAA có stack được shop? Cho mình xin báo giá 2 cái switch Juniper EX3400-24P-TAA Switch Juniper EX3400 24 Port PoE+ 4 SFP+ 2 QSFP+ nhé shop
9 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Switch Juniper EX3400-24P-TAA stack được thông qua cap 40G (Phải mua thêm không đi kèm thiết bị) và không phải mua License. Báo giá 2 chiếc switch Juniper EX3400-24P-TAA đã được gửi vào mail, vui lòng check mail để biết được thông tin.

N
Ngần
bên mình đang dùng switch EX3300 làm core switch cho mạng, bây giờ nâng cấp định dùng con EX3400-24P-TAA liệu có ok không bạn
9 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Bạn có thể dùng switch Juniper EX3400-24P-TAA thay thế switch EX3300 có ok bạn nhé

N
Nghĩa
Switch Juniper EX3400-24P-TAA khác với mã switch Juniper EX3400-24P như nào shop nhỉ?
9 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Thông tin chi tiết của Switch Juniper EX3400-24P-TAA và switch Juniper EX3400-24P đã được trả lời qua mail của bạn, bạn vui lòng check mail nhé.

N
Nghiêm
cho xin báo giá nguồn JPSU-150-DC-AFO EX3400 150W DC PSU FRONT-TO-BACK dùng cho con EX3400-24P-TAA
9 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Bạn vui lòng liên hệ hotline 0962 052 874 để được báo giá nguồn JPSU-150-DC-AFO EX3400 150W DC PSU FRONT-TO-BACK dùng cho con EX3400-24P-TAA tốt nhất ạ

N
Ngá
cho hỏi switch juniper EX3400-24P-TAA chạy virtual chassis có phải mua thêm card và cáp virtual chassis gì không ?
9 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Thông tin chi tiết đã được trả lời qua mail của bạn, bạn vui lòng check mail nhé.

N
Ngà
Cho mình xin báo giá 1 cái switch Juniper EX3400-24P-TAA Switch Juniper EX3400 24 Port PoE+ 4 SFP+ 2 QSFP+ shop nhé
9 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Bạn vui lòng liên hệ hotline 0962 052 874 để được báo giá switch Juniper EX3400-24P-TAA Switch Juniper EX3400 24 Port PoE+ 4 SFP+ 2 QSFP+ tốt nhất ạ

N
Nga
báo gấp mình mấy module quang Juniper 10G multi dùng cho con switch juniper EX3400-24P-TAA
9 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Bạn vui lòng liên hệ hotline 0962 052 874 để được báo giá module quang Juniper 10G multi dùng cho con switch juniper EX3400-24P-TAA tốt nhất ạ

N
Ngân
switch juniper EX3400-24P-TAA có bao nhiêu module nguồn vậy bạn?
9 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

switch juniper EX3400-24P-TAA có 1 module nguồn đi kèm bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản