CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SBx8112 Allied Telesis Rack mount 12-slot chassis with fan tray

Phân phối AT-SBx8112 giá tốt. Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-SBx8112 Rack mount 12-slot chassis with fan tray chính hãng, đầy đủ CO CQ (non-china), hỗ trợ báo giá dự án.

✓ Mã sản phẩm: AT-SBx8112
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Models:

AT-SBx8112

AT-SBx8112-B01
AT-SBx8112-B05

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-SBx8112
AT-SBx8112 Chassis
AT-SBx8112 Rack mount 12-slot chassis with fan tray
#AT-SBx8112

List Price: Updating...

Allied Telesis AT-SBx8112 Chassis

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SBx8112 Chassis

Option Sử Dụng Cho AT-SBx8112

Allied Telesis x8100 Controller Fabric Card

Allied Telesis AT-SBx81CFC960 960Gbps Controller Fabric card with 4 x 1/10GbE ports sử dụng cho Switch Allied Telesis SBx8112 và SBx8106.

#AT-SBx81CFC960

List Price: Updating...

Card điều khiển Allied Telesis AT-SBx81CFC400 400Gbps Controller fabric card cho Allied Telesis SBx8112 và SBx8106

#AT-SBx81CFC400

List Price: Updating...

Allied Telesis x8100 Power Supply

AT-SBxPWRSYS2 Giá Tốt - Bộ nguồn Switch Allied Telesis AT-SBxPWRSYS2-50 Hot-swappable load-sharing 1200W AC system power supply

#AT-SBxPWRSYS2

List Price: Updating...

Bán, báo giá Bộ nguồn Allied Telesis AT-SBxPWRSYS1-80 Hot-swappable load-sharing 1200W DC system power supply chính hãng.

#AT-SBxPWRSYS1-80

List Price: Updating...

Xem thêm
Allied Telesis x8100 Network Module

Phân phối, báo giá Card mạng Allied Telesis AT-SBx81GP24 Line Card 24 Ports 10/100/1000T PoE+ Ethernet Expansion Module chính hãng, đầy đủ CO CQ, hỗ trợ dự án tốt nhất.

#AT-SBx81GP24

List Price: Updating...

AT-SBx81GT24 Giá Tốt. Card mạng Allied Telesis AT-SBx81GT24 Line Card 24 Ports 10/100/1000T Ethernet Expansion Module

#AT-SBx81GT24

List Price: Updating...

Xem thêm
Allied Telesis x8112 Fans Module

Allied Telesis AT-SBxFAN12 Contains four fans, temperature sensors and controller board for SBx8112 chassis Fans Module

#AT-SBxFAN12

List Price: Updating...

1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ Modules

Nơi bán, báo giá AT-SP10SR chính hãng. Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver.

#AT-SP10SR

List Price: Updating...

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m, MMF Multimode industrial temperature -40°C to 85°C (-40°F to 185°F) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SP10SR/I

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ DAC Cables

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC chính hãng, giá tốt nhất tại Việt Nam

#AT-SP10TW3

List Price: Updating...

Xem thêm
40G QSFP+ Modules

Phân phối AT-QSFPSR4 chính hãng giá tốt. Module quang QSFP Allied Telesis AT-QSFPSR4 40G SR4 850 nm short-haul up to 150 m with Multi Mode MMF, MPO-12 Optics Transceiver.

#AT-QSFPSR4

List Price: Updating...

Nơi bán AT-QSFPSR4LC chính hãng giá tốt. Module Quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC 40G SR4 850 nm short-haul up to 150 m with Multi Mode MMF, LC Optics Transceiver.

#AT-QSFPSR4LC

List Price: Updating...

Xem thêm
Các tùy chọn Option, License cho AT-SBx8112
Feature Licenses
AT-SBx8100 Premium License OSPF (5K routes or 10K with XLEM), BGP4 (5K routes or 100K with XLEM), PIMv4-SM, DM and SSM, VLAN double tagging (Q-in-Q), RIPng (1K routes or 3.5K with XLEM), OSPFv3 (1K routes or 5K with XLEM), BGP4+ (1K routes or 50K with XLE
#AT-FL-CFC960-01

List Price: Updating...

VCStack Plus for CFC960
#AT-FL-CF9-VCSPL

List Price: Updating...

AMF Master 40 nodes for 1 year
#AT-FL-CF9-AM40-1YR

List Price: Updating...

AMF Master 40 nodes for 5 years
#AT-FL-CF9-AM40-5YR

List Price: Updating...

AMF Master 80 nodes for 1 year
#AT-FL-CF9-AM80-1YR

List Price: Updating...

AMF Master 80 nodes for 5 years
#AT-FL-CF9-AM80-5YR

List Price: Updating...

AMF Master 120 nodes for 1 year
#AT-FL-CF9-AM120-1YR

List Price: Updating...

AMF Master 120 nodes for 5 years
#AT-FL-CF9-AM120-5YR

List Price: Updating...

AMF Master 300 nodes for 1 year
#AT-FL-CF9-AM300-1YR

List Price: Updating...

AMF Master 300 nodes for 5 years
#AT-FL-CF9-AM300-5YR

List Price: Updating...

AMF Controller for 10 areas for 1 year
#AT-FL-CF9-AC10-1YR

List Price: Updating...

AMF Controller for 10 areas for 5 years
#AT-FL-CF9-AC10-5YR

List Price: Updating...

AMF Controller for 30 areas for 1 year
#AT-FL-CF9-AC30-1YR

List Price: Updating...

AMF Controller for 30 areas for 5 years
#AT-FL-CF9-AC30-5YR

List Price: Updating...

AMF Controller for 60 areas for 1 year
#AT-FL-CF9-AC60-1YR

List Price: Updating...

AMF Controller for 60 areas for 5 years
#AT-FL-CF9-AC60-5YR

List Price: Updating...

G.8032 ring protection Ethernet CFM
#AT-FL-CF9-8032

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-SBx8112 ?

Có 2 bình luận:
B
Biên
AT-SBx8112 Allied Telesis Rack mount 12-slot chassis with fan tray dùng quạt nào bạn nhỉ?
1 năm
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch doanh nghiệp SwitchBlade Allied Telesis AT-SBx8112 dùng quạt mã AT-SBxFAN12 nhé bạn.

T
Thanh
Thiết bị AT-SBx8112 Allied Telesis Rack mount 12-slot chassis with fan tray có mấy nguồn thế bạn?
2 năm
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-SBx8112 có 4 nguồn nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370