C9200L-48PL-4X-A Cisco Catalyst 9200L 48-port PoE+, Network Advantage Switch.

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst C9200L-48PL-4X-A 48 port 740W PoE+, 4 cổng uplink 10G, license Network Advantage.

Mã sản phẩm: C9200L-48PL-4X-A
Tình trạng: Còn Hàng

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst C9200L-48PL-4X-A.

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco Catalyst C9200L-48PL-4X-A sử dụng 48 cổng với tốc độ 10/100/100 hỗ trợ cấp nguồn PoE+, cùng với đó là 4 cổng uplink SFP+ 10G.

View Datasheet C9200-48PL-4X-A

Switch C9200L-48PL-4X-A được cài đặt sẵn license Network Advantage hỗ trợ các tính năng tiên tiến như VRF, VXLAN, LISP, SGT..

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst C9200L-48PL-4X-A.

Thông số kỹ thuật.

Downlink port 48 Ports partial PoE+
Uplink port 4X 10G Fixed
Default Power supply PWR-C5-600WAC
Fans Fixed redundant
Available PoE 370W with single primary power supply
740W with additional secondary power supply
Virtual Networks 1
Stacking bandwidth 80 Gbps
Total number of MAC addresses 16,000
Total number of IPv4 routes 11,000
IPv4 routing entries 3,000
IPv6 routing entries 1,500
Multicast routing scale 1,000
QoS scale entries 1,000
ACL scale entries 1,500
Packet buffer per SKU 6 MB 
Flexible NetFlow (FNF) entries 16,000
DRAM 2 GB
Flash 4 GB
VLAN IDs 4096
Total Switched Virtual Interfaces (SVIs) 512
Jumbo frames 9198 bytes
Switching capacity 176 Gbps
Switch capacity with Stacking 256 Gbps
Forwarding rate 130.95 Mpps
Forwarding rate with Stacking 190 Mpps
Dimensions 1.73 x 17.5 x 11.3 inch ( 4.4 x 44.5 x 28.8 cm)
Weight 4.80 kg (10.58 Pounds)
Option Sử Dụng Cho C9200L-48PL-4X-A
Nguồn C5-1KWAC sử dụng cho Switch Cisco

Cisco PWR-C5-1KWAC Catalyst 9200 1000WAC Power Supply

#PWR-C5-1KWAC

List Price: Updating...

Cisco PWR-C5-1KWAC/2= Catalyst 9200 1000WAC Power Supply spare

#PWR-C5-1KWAC/2=

List Price: Updating...

StackWise-80 Kit và Cables sử dụng cho Switch Cisco C9200L

Cisco C9200L-STACK-KIT Catalyst 9200L StackWise-80 80 Gbps Stack Kit Module

#C9200L-STACK-KIT

List Price:$1,312

Cisco STACK-T4-50CM Catalyst 9200 50CM Type 3 Stacking Cable
#STACK-T4-50CM

List Price:$100

Xem thêm
Module quang 1GE Cisco dùng cho Switch Cisco 9200

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 10GE Cisco dùng cho Switch Cisco 9200

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
C9200L DNA Premier Term, 48 Ports License
Giấy phép bản quyền Cisco C9200L-DNA-P-48 C9200L DNA Premier Term, 48-Port: Includes Term Licenses for DNA Advantage, 25 ISE Base & 25 ISE Plus Endpoints, 25 Stealthwatch Flows (including Virtual Flow Collector & Management Console). Requires separate purchase of ISE appliance/ISE VM and DNA Center appliance
#C9200L-DNA-P-48

List Price: Updating...

Giấy phép bản quyền Cisco C9200L-DNA-P-48-3Y C9200L DNA Premier, 48-port, 3Y Term – DNA, 25 ISE PLS and ISE BASE, 25 SWATCH License
#C9200L-DNA-P-48-3Y

List Price:$4,620

Xem thêm
C9200L DNA Essentials, 48 Ports License
Giấy phép bản quyền Cisco C9200L-DNA-E-48-3Y C9200L DNA Essentials, 48-port, 3 Year Term license License
#C9200L-DNA-E-48-3Y

List Price:$1,120

Giấy phép bản quyền Cisco C9200L-DNA-E-48-5Y C9200L DNA Essentials, 48-port, 5 Year Term license License
#C9200L-DNA-E-48-5Y

List Price:$1,870

Xem thêm
C9200L DNA Advantage, 48 Ports License
Giấy phép bản quyền Cisco C9200L-DNA-A-48-3Y C9200L DNA Advantage, 48-port, 3 Year Term license License
#C9200L-DNA-A-48-3Y

List Price:$3,770

Giấy phép bản quyền Cisco C9200L-DNA-A-48-5Y C9200L DNA Advantage, 48-port, 5 Year Term license License
#C9200L-DNA-A-48-5Y

List Price:$6,280

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9200L-48PL-4X-A ?

Có 6 bình luận:
T
Thiện
Thiết bị mạng C9200L-48PL-4X-A xếp chống tối đa bao nhiêu thiết bị? Có xếp chồng với các mã khác được không (C9200, C9300, ...)
4 ngày
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị mạng C9200L-48PL-4X-A xếp chống tối đa 8 thiết bị, các mã có tính năng giống nhau thì xếp chồng được với nhau nhé bạn

H
Hồng
Giấy phép DNA Advantage mua theo năm có phải không bạn? Thiết bị mạng C9200L-48PL-4X-A sau khi hết hạn giấy phép có dùng được các tính năng nâng cao nữa không
4 ngày
H
Thu HiềnQuản trị viên

Giấy phép DNA Advantage mua theo năm, Thiết bị mạng C9200L-48PL-4X-A sau khi hết hạn giấy phép ngoài không kết nối đc DNA vẫn dùng các tính năng bình thường nhé bạn

N
Nhung
Thiết bị mạng C9200L-48PL-4X-A có dùng nguồn C6 được không bạn?
4 ngày
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị mạng C9200L-48PL-4X-A không dùng được nguồn C6 nhé bạn

T
Trang
Băng thông xếp chồng của thiết bị mạng C9200L-48PL-4X-A là bao nhiêu shop?
4 ngày
H
Thu HiềnQuản trị viên

Băng thông xếp chồng của thiết bị mạng C9200L-48PL-4X-A là: 80Gpbs nhé bạn

H
Huyền
Thiết bị mạng C9200L-48PL-4X-A dùng nguồn AC hay DC thế admin
4 ngày
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị mạng C9200L-48PL-4X-A dùng nguồn mặc định là AC, tùy chọn DC nhé bạn

K
Khoa
Chào shop! Module quang Cisco SFP-10G-SR có sử dụng được cho Switch Cisco C9200L-48PL-4X-A không ?
1 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-SR được sử dụng được Switch Cisco C9200L-48PL-4X-A nhé bạn.Bạn quan tâm sản phẩm vui lòng để lại sđt, shop sẽ liên hệ để tư vấn cho bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản