C9200L-24PXG-2Y-A Switch Cisco Catalyst 9200L 24-port (8xmGig, 16x1G, 2x25G) PoE+, Network Advantage

Switch Cisco Catalyst 9200L C9200L-24PXG-2Y-A 24-port (8xmGig, 16x1G, 2x25G) PoE+, Network Advantage

Mã sản phẩm: C9200L-24PXG-2Y-A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco C9200L-24PXG-2Y-A

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tổng quan

Thiết bị mạng Switch Cisco C9200L-24PXG-2Y-A mở rộng sức mạnh của mạng dựa trên ý định và sự đổi mới phần cứng và phần mềm Catalyst 9000 thành một loạt các triển khai rộng hơn. Tương tự như các thiết bị Cisco dòng 9000, thiết bị chuyển mạch Cisco C9200L-24PXG-2Y-A cung cấp sự đơn giản, an toàn, và cung cấp tính sẵn sàng cao dựa trên kiến trúc mạng Cisco Digital Network Architecture.

View Datasheet C9200L-24PXG-2Y-A

Switch Cisco C9200L-24PXG-2Y-A cung cấp các tính năng bảo mật bảo vệ tính toàn vẹn của phần cứng cũng như phần mềm và tất cả dữ liệu. Cisco C9200L-24PXG-2Y-A cung cấp khả năng phục hồi nhanh giúp hệ thống mạng doanh nghiệp của bạn luôn hoạt động liên tục. Kết hợp điều đó với các API mở có sẵn trong Cisco IOS XE và khả năng lập trình của công nghệ ASIC UADP, thiết bị chuyển mạch Cisco C9200L-24PXG-2Y-A cung cấp cho bạn những gì bạn cần ở hiện tại và có thể mở rộng trong tương lai.

Switch Cisco C9200L-24PXG-2Y-E 24-port 8xmGig, 16x1G, 2x25G, PoE+, Network Essentials

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C9200L-24PXG-2Y-A

Description

Specifications

Performance

Switching capacity

292 Gbps

Forwarding rate

229.16 Mpps

Virtual Networks

1

Stacking bandwidth

80 Gbps

Total number of MAC addresses

16,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

11,000 (8,000 direct routes and 3,000 indirect routes)

IPv4 routing entries

3,000

IPv6 routing entries

1,500

Multicast routing scale

1,000

QoS scale entries

1,000

ACL scale entries

1,500

Packet buffer per SKU

6 MB buffers

Flexible NetFlow (FNF) entries

16,000 flows

DRAM

2 GB

Flash

4 GB

VLAN IDs

1024

Total Switched Virtual Interfaces (SVIs)

512

Jumbo frames

9198 bytes

Wireless bandwidth per switch

N/A

Default primary power supply

PWR-C5-600WAC

Available PoE power with single primary power supply only

370W

Optional secondary power supply

PWR-C5-600WAC

Available PoE power with additional secondary power supply

740W

Features

Switch fundamentals Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder

Automation

NETCONF, RESTCONF, YANG, PnP Agent, PnP

Telemetry and visibility

Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN

Security

MACsec-128

Physical Specifications

Chassis Dimensions 1.73 x 17.5 x 13.8 Inches
4.4 x 44.5 x 35.0 Centimeters
weight 12 Pounds
5.44 Kilograms
Mean time between failures (hours) 374,730
Connectors
Connectors and cabling
- 1000BASE-T ports: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5E UTP cabling
- 1000BASE-T SFP-based ports: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5E UTP cabling
- 100BASE-FX, 1000BASE-SX, -LX/LH, -ZX, -BX10, dense wavelength-division multiplexing (DWDM) and Coarse Wavelength-Division Multiplexing (CWDM) SFP transceivers: LC fiber connectors (single-mode or multimode fiber)
- 10GBASE-SR, LR, ER, ZR, DWDM SFP+ transceivers: LC fiber connectors (single-mode or multimode fiber)
- SFP+ connector
- Cisco StackWise-80 stacking ports: copper-based Cisco StackWise cabling
- Ethernet management port: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5 UTP cabling
- Management console port: RJ-45-to-DB9 cable for PC connections,USB-C adaptor, USB adaptor
Power connectors
Internal power supply connector: The internal power supply is an auto-ranging unit. It supports input voltages between 100 and 240 VAC. Use the supplied AC power cord to connect the AC power connector to an AC power outlet.
Standards, Safety and compliance information
Standards

EEE 802.1s

IEEE 802.1w

IEEE 802.1x

IEEE 802.1x-Rev

IEEE 802.3ad

IEEE 802.3af

IEEE 802.3at

IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports

IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol

IEEE 802.1p CoS prioritization

IEEE 802.1Q VLAN

IEEE 802.3 10BASE-T specification

IEEE 802.3u 100BASE-TX specification

IEEE 802.3ab 1000BASE-T specification

IEEE 802.3z 1000BASE-X specification

IEEE 802.3bz 10G BASE-T specification

RMON I and II standards

SNMPv1, v2c, and v3

Safety certifications
- IEC 60950-1
- UL 60950-1
- CAN/CSA C22.2 No. 60950-1
- EN 60950-1
- AS/NZS 60950.1
- Class I Equipment
Electromagnetic emissions certifications
- 47 CFR Part 15
- CISPR 22 Class A
- CISPR 32 Class A
- CNS 13438
- EN 300 386
- EN 55022 Class A
- EN 55032 Class A
- EN61000-3-2
- EN61000-3-3
- ICES-003 Class A
- KN 32
- TCVN 7189 Class A
- V-3 Class A
- CISPR 24
- EN 300 386
- EN 55024
- KN 35
- TCVN 7317
Environmental
Reduction of Hazardous Substances (ROHS) 5

Option Sử Dụng Cho C9200L-24PXG-2Y-A
Nguồn C5-600WAC sử dụng cho Switch Cisco

Cisco PWR-C5-600WAC Catalyst 9200 600WAC Power Supply

#PWR-C5-600WAC

List Price: Updating...

Cisco PWR-C5-600WAC/2= Catalyst 9200 600WAC Power Supply spare

#PWR-C5-600WAC/2=

List Price: Updating...

StackWise-80 Kit và Cables sử dụng cho Switch Cisco C9200L

Cisco C9200L-STACK-KIT Catalyst 9200L StackWise-80 80 Gbps Stack Kit Module

#C9200L-STACK-KIT

List Price:$1,312

Cisco STACK-T4-50CM Catalyst 9200 50CM Type 3 Stacking Cable
#STACK-T4-50CM

List Price:$100

Xem thêm
Module quang 1GE Cisco dùng cho Switch Cisco 9200

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 10GE Cisco dùng cho Switch Cisco 9200

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 25GE Cisco dùng cho Switch Cisco

Cisco SFP-H25G-CU1M (SFP H25G CU1M) 25GBASE-CR1 SFP28 Passive Direct Attach Copper Twinax Cable 1 met

#SFP-H25G-CU1M

List Price:$125

Phân phối Cisco SFP-H25G-CU2M (SFP H25G CU2M) 25GBASE-CR1 SFP28 Passive Direct Attach Copper Twinax Cable 2 met chính hãng ( List Price and datasheet ) giá tốt

#SFP-H25G-CU2M

List Price:$125

Xem thêm
C9200L DNA Premier Term, 24 Ports License
Giấy phép bản quyền Cisco C9200L-DNA-P-24 C9200L DNA Premier Term, 24-Port: Includes Term Licenses for DNA Advantage, 25 ISE Base & 25 ISE Plus Endpoints, 25 Stealthwatch Flows (including Virtual Flow Collector & Management Console). Requires separate purchase of ISE appliance/ISE VM and DNA Center appliance
#C9200L-DNA-P-24Y

List Price: Updating...

Giấy phép bản quyền Cisco C9200L-DNA-P-24-3Y C9200L DNA Premier, 24-port, 3Y Term – DNA, 25 ISE PLS and ISE BASE, 25 SWATCH License
#C9200L-DNA-P-24-3Y

List Price:$2,860

Xem thêm
C9200L DNA Advantage, 24 Ports License
Giấy phép bản quyền Cisco C9200L-DNA-A-24-3Y C9200L DNA Advantage, 24-port, 3 Year Term license License
#C9200L-DNA-A-24-3Y

List Price:$2,010

Giấy phép bản quyền Cisco C9200L-DNA-A-24-5Y C9200L DNA Advantage, 24-port, 5 Year Term license License
#C9200L-DNA-A-24-5Y

List Price:$3,350

Xem thêm

★ Sản phẩm C9200L-24PXG-2Y-A có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm C9200L-24PXG-2Y-A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán C9200L-24PXG-2Y-A có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm C9200L-24PXG-2Y-A cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua C9200L-24PXG-2Y-A có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật C9200L-24PXG-2Y-A chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9200L-24PXG-2Y-A ?

Có 12 bình luận:
D
Doanh
Chào shop! Switch Cisco C9200L-24PXG-2Y-A có đầy đủ CO CQ không?
7 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Sản phẩm C9200L-24PXG-2Y-A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng nhé bạn.

H
Hoàn
Switch Cisco C9200L-24PXG-2Y-A có mấy virtual network vậy shop
7 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Cisco C9200L-24PXG-2Y-A có 1 virtual network ạ

T
Hữu Thành
Switch Cisco Catalyst C9200L-24PXG-2Y-A sử dụng được những module uplink nào vậy shop?
8 ngày
P
Nam PhạmQuản trị viên

Switch Cisco Catalyst 9200 Series hỗ trợ các module uplink sau:

  • 4 port 1G Network module

  • 4 port 1G/10G Network module

Anh vui lòng liên hệ tới hotline 0906 051 599 để được tư vấn và báo giá tốt nhất ạ.

P
Phú
C9200L-24PXG-2Y-A Switch Cisco Catalyst 9200L 24-port (8xmGig, 16x1G, 2x25G) PoE+, Network Advantage có cấp nguồn cho wifi 6 không? Có thì báo giá giúp mình nhé
25 ngày
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch cisco C9200L-24PXG-2Y-A Switch Cisco Catalyst 9200L 24-port (8xmGig, 16x1G, 2x25G) PoE+, Network Advantage có cấp nguồn cho wifi 6, báo giá đã được gửi vào mail nhé bạn

T
Thụ
Cable Cat 7 có dùng được với C9200L-24PXG-2Y-A Switch Cisco Catalyst 9200L 24-port (8xmGig, 16x1G, 2x25G) PoE+, Network Advantage không?
25 ngày
H
Thu HiềnQuản trị viên

Cable Cat 7 có dùng được với Thiết bị chuyển mạch switch cisco C9200L-24PXG-2Y-A Switch Cisco Catalyst 9200L 24-port (8xmGig, 16x1G, 2x25G) PoE+, Network Advantage nhé bạn

N
Nam
Công suất tiêu thụ của C9200L-24PXG-2Y-A Switch Cisco Catalyst 9200L 24-port (8xmGig, 16x1G, 2x25G) PoE+, Network Advantage là bao nhiêu admin?
2 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Công suất tiêu thụ của C9200L-24PXG-2Y-A Switch Cisco Catalyst 9200L 24-port (8xmGig, 16x1G, 2x25G) PoE+, Network Advantage là: 600W nhé bạn

H
Hạ
Thiết bị mạng Switch Cisco C9200L-24PXG-2Y-A có tính năng stack không?
6 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco C9200L-24PXG-2Y-A có tính năng stack nhé bạn

D
Duyên
Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m mở module này có dùng được cho switch C9200L-24PXG-2Y-A này không?
7 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m mở module này hoàn toàn dùng được cho switch C9200L-24PXG-2Y-A nhé bạn

Y
Yên
Switch Cisco Catalyst 9200L C9200L-24PXG-2Y-A 24-port (8xmGig, 16x1G, 2x25G) PoE+, Network Advantage báo giá anh?
7 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Switch Cisco Catalyst 9200L C9200L-24PXG-2Y-A 24-port (8xmGig, 16x1G, 2x25G) PoE+, Network Advantage báo giá đã được gửi vào mail nhé anh

T
Tạo
Thiết bị mạng Switch Cisco C9200L-24PXG-2Y-A có thể dùng đồng thời cả module quang single và multi không?
7 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Cisco C9200L-24PXG-2Y-A có thể sử dụng đồng thời module single mode và multi mode anh nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.