CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-GS924MPX Switch Allied Telesis Stackable 24 Ports PoE+ 370W, 2 Combo Uplink, 2 SFP+

Phân phối AT-GS924MPX Chính hãng, Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-GS924MPX-50 24-port 10/100/1000T PoE+ 370W stackable switch with 2 combo ports (10/100/1000T or 100/1000X SFP) and 2 SFP+ stacking/user ports

✓ Mã sản phẩm: AT-GS924MPX
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Models:

AT-GS924MPX

AT-GS924MPX-10
AT-GS924MPX-50

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-GS924MPX
AT-GS924MPX Appliance
AT-GS924MPX-10 24-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 2 combo ports (10/100/1000T or 100/1000X SFP) and 2 SFP+ stacking/user ports with US power cord
#AT-GS924MPX-10

List Price: Updating...

AT-GS924MPX-20 24-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 2 combo ports (10/100/1000T or 100/1000X SFP) and 2 SFP+ stacking/user ports, no power cord
#AT-GS924MPX-20

List Price: Updating...

AT-GS924MPX-30 24-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 2 combo ports (10/100/1000T or 100/1000X SFP) and 2 SFP+ stacking/user ports with UK power cord
#AT-GS924MPX-30

List Price: Updating...

AT-GS924MPX-40 24-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 2 combo ports (10/100/1000T or 100/1000X SFP) and 2 SFP+ stacking/user ports with Australian power cord
#AT-GS924MPX-40

List Price: Updating...

AT-GS924MPX-50 24-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 2 combo ports (10/100/1000T or 100/1000X SFP) and 2 SFP+ stacking/user ports with European power cord
#AT-GS924MPX-50

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-GS9X-UDLD UniDirectional Link Detection UDLD
#AT-FL-GS9X-UDLD

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-GS924MPX 24 Ports PoE+ 370W

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bộ chuyển mạch Allied Telesis AT-GS924MPX cung cấp giải pháp kết nối Layer 2 tiết kiệm chi phí, được quản lý hoàn toàn và có thể xếp chồng lên nhau lên tới 4 Switch trong 1 cụm thông qua công nghệ Virtual Chassis Stacking (VCStack). Các thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-GS924MPX có thể hoạt động như một nút AMF khi có bộ chuyển mạch AMF Master trong mạng, giúp giảm chi phí vận hành mạng bằng cách tự động hóa và đơn giản hóa nhiều tác vụ hàng ngày.

Hình ảnh Switch Allied Telesis AT-GS924MPX

Allied Telesis AT-GS924MPX cung cấp lên đến 30 Watts mỗi cổng (PoE +), hoàn hảo để hỗ trợ tiêu chuẩn cũng như camera giám sát video Pan / Tilt / Zoom và camera an ninh, điểm truy cập không dây, điện thoại IP, đầu đọc RFID, cửa tự động và các thiết bị hỗ trợ nguồn PoE+.

Option Sử Dụng Cho AT-GS924MPX
Module quang 100Mbps sử dụng cho CentreCOM GS900MX/MPX Series

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1GE sử dụng cho CentreCOM GS900MX/MPX Series

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Nơi bán AT-SPEX Giá Tốt - Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1000EX SFP, LC Duplex, MultiMode MMF, 1310 nm, 2 km, TAA Compliant Optics Transceiver

#AT-SPEX

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ sử dụng cho CentreCOM GS900MX/MPX Series

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Nơi bán, báo giá AT-SP10SR chính hãng. Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver.

#AT-SP10SR

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-GS924MPX ?

Có 27 bình luận:
H
Như Hảo
Bên bạn phân phối Allied Telesis à, có cung cấp bộ giấy tờ nhập khẩu mã thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS924MPX nếu mình mua mã này được không?
5 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, cung cấp được đầy đủ bộ giấy tờ nhập khẩu mã thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS924MPX cho bạn ạ.

T
Nguyễn Đức Thành
Mình đang lên ngân sách dự án cần mua số lượng lớn mã thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS924MPX, thời gian đặt hàng bên bạn thế nào?
5 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh của CNTT Shop sẽ liên hệ với bạn để hỗ trợ đặt hàng mã thiết  bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS924MPX, bạn vui lòng để ý điện thoại ạ.

Q
Hoàng Kim Quyên
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS924MPX cấp nguồn cho mấy con wifi AT-TQ5403
5 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS924MPX cấp nguồn cho khoảng 24 wifi AT-TQ5403, tuy nhiên để thiết bị hoạt động tốt nhất thì nên sử dụng để cấp nguồn cho 18 chiếc wifi ạ.

H
Phùng Hưng
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS924MPX dùng được đồng thời module 1G và module 10G không ad?
5 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS924MPX dùng được module 1G, không dùng được module 10G ạ.

K
Xuân Kiên
Accessories dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS924MPX bên bạn bảo hành thế nào
5 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Accessories dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS924MPX bảo hành 1 năm tại CNTT Shop ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370