AT-GS948MPX Switch Access Allied Telesis 48 Ports PoE+ 370W, 2 Combo Uplink, 2 SFP+

Thiết bị chuyển mạch Switch Access Allied Telesis AT-GS948MPX 48-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 2 combo ports (10/100/1000T or 100/1000X SFP) and 2 SFP+ stacking/user ports

Mã sản phẩm: AT-GS948MPX
Tình trạng: Còn Hàng
AT-GS948MPX Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn đặt hàng AT-GS948MPX
AT-GS948MPX Appliance
AT-GS948MPX-10 48-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 2 combo ports (10/100/1000T or 100/1000X SFP) and 2 SFP+ stacking/user ports with US power cord
#AT-GS948MPX-10

List Price: Updating...

AT-GS948MPX-20 48-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 2 combo ports (10/100/1000T or 100/1000X SFP) and 2 SFP+ stacking/user ports, no power cord
#AT-GS948MPX-20

List Price: Updating...

AT-GS948MPX-30 48-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 2 combo ports (10/100/1000T or 100/1000X SFP) and 2 SFP+ stacking/user ports with UK power cord
#AT-GS948MPX-30

List Price: Updating...

AT-GS948MPX-40 48-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 2 combo ports (10/100/1000T or 100/1000X SFP) and 2 SFP+ stacking/user ports with Australian power cord
#AT-GS948MPX-40

List Price: Updating...

AT-GS948MPX-50 48-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 2 combo ports (10/100/1000T or 100/1000X SFP) and 2 SFP+ stacking/user ports with European power cord
#AT-GS948MPX-50

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-GS9X-UDLD UniDirectional Link Detection UDLD
#AT-FL-GS9X-UDLD

List Price: Updating...

Switch Access Allied Telesis AT-GS948MPX 48 Ports PoE+ 370W, 2 Combo Uplink, 2 SFP+

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Switch Access Allied Telesis AT-GS948MPX do Cnttshop cung cấp

Option Sử Dụng Cho AT-GS948MPX
Module quang 100Mbps sử dụng cho CentreCOM GS900MX/MPX Series

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1GE sử dụng cho CentreCOM GS900MX/MPX Series

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Nơi bán AT-SPEX Giá Tốt - Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1000EX SFP, LC Duplex, MultiMode MMF, 1310 nm, 2 km, TAA Compliant Optics Transceiver

#AT-SPEX

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ sử dụng cho CentreCOM GS900MX/MPX Series

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Nơi bán, báo giá AT-SP10SR chính hãng. Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver.

#AT-SP10SR

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm AT-GS948MPX có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-GS948MPX CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán AT-GS948MPX có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm AT-GS948MPX cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua AT-GS948MPX có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật AT-GS948MPX chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-GS948MPX ?

Có 12 bình luận:
H
Hưởng
đánh giá 5 sao
Shop phân phối thiết bị allied telesis à, mã switch allied telesis AT-GS948MPX có đầy đủ CO CQ không ad
2 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, giá tốt trên toàn quốc. Thiết bị chuyển mạch switch allied telesis AT-GS948MPX có đầy đủ CO CQ bạn nhé.

Quốc
đánh giá 5 sao
Module AT-SPLX10/I có tương thích với thiết bị chuyển mạch switch access allied telesis AT-GS948MPX không?, bên bạn sẵn hàng không vậy
2 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Module AT-SPLX10/I tương thích với thiết bị chuyển mạch switch access allied telesis AT-GS948MPX, sẵn hàng tại CNTT Shop ạ.

T
Thúy
đánh giá 5 sao
Mình thấy switch allied Telesis AT-GS948MPX có các tùy chọn mã khác nhau như AT-GS948MPX-30, AT-GS948MPX-40... 30 40 ở đây là gì vậy shop?
2 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

 Thiết bị chuyển mạch switch allied Telesis AT-GS948MPX có các tùy chọn mã khác nhau như AT-GS948MPX-30, AT-GS948MPX-40... 30 40 là các mã chân nguồn ạ:

10 for US power cord

20 for no power cord

30 for UK power cord

40 for Australian power cord

50 for European power cord

T
Thùy
đánh giá 5 sao
Báo giá License AT-FL-GS9X-UDLD cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis 48 Port POE AT-GS948MPX nhé
2 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Báo giá License AT-FL-GS9X-UDLD cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis 48 Port POE AT-GS948MPX đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng chek mail ạ.

M
Mai
đánh giá 5 sao
Gửi mình datasheet của switch allied telesis 48 Port AT-GS948MPX nhé
2 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Gửi bạn datasheet của thiết bị chuyển mạch switch allied telesis 48 Port AT-GS948MPX ạ:

https://cnttshop.vn/storage/Datasheet/allied-telesis/allied-telesis-centrecom-gs900mx-mpx-datasheet.pdf

T
Trúc
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Access Allied Telesis AT-GS948MPX 48-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 2 combo ports (10/100/1000T or 100/1000X SFP) and 2 SFP+ stacking/user ports chính sách bảo hành bên bạn thế nào
2 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Access Allied Telesis AT-GS948MPX 48-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 2 combo ports (10/100/1000T or 100/1000X SFP) and 2 SFP+ stacking/user ports bảo hành 5 năm tại CNTT Shop ạ.

C
Cúc
đánh giá 5 sao
Cho mình hỏi thông số MAX SYSTEM HEAT DISSIPATION của mã switch 48 Port Allied Telesis AT-GS948MPX là bao nhiêu bạn?
2 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thông số MAX SYSTEM HEAT DISSIPATION của thiết bị chuyển mạch switch 48 Port Allied Telesis AT-GS948MPX là 377.4 BTU/h ạ.

T
Tùng
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Access Allied Telesis AT-GS948MPX 48-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 2 combo ports (10/100/1000T or 100/1000X SFP) and 2 SFP+ stacking/user ports dùng được các mã module nào vậy shop
2 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Các mã module dùng cho Thiết bị chuyển mạch Switch Access Allied Telesis AT-GS948MPX 48-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 2 combo ports (10/100/1000T or 100/1000X SFP) and 2 SFP+ stacking/user ports đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

H
Hải
đánh giá 5 sao
Forwarding rate của switch Allied Telesis AT-GS948MPX là bao nhiêu vậy shop
9 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Forwarding rate của switch Allied Telesis AT-GS948MPX là 104.16Mpps ạ

H
đánh giá 5 sao
Công suất tiêu thụ của switch AT-GS948MPX Switch Access Allied Telesis 48 Ports PoE+ 370W, 2 Combo Uplink, 2 SFP+ bao nhiêu shop? Báo giá cho mình 8 chiếc nhé
11 ngày
C
CNTTShopAdmin

Công suất tiêu thụ của thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS948MPX là 110.6W (cấp tối đa PoE là 480.6W). Báo giá thiết bị đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.