AT-GS948MX Switch Allied Telesis 48 Ports Stackable, 2 Combo Uplink, 2 SFP+ stacking/user ports

Nơi bán AT-GS948MX giá Tốt - Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS948MX-50 48-port 10/100/1000T stackable switch with 2 combo ports (10/100/1000T or 100/1000X SFP) and 2 SFP+ stacking/user ports

Mã sản phẩm: AT-GS948MX
Tình trạng: Còn Hàng
AT-GS948MX Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-GS948MX
AT-GS948MX Appliance
AT-GS948MX-10 48-port 10/100/1000T stackable switch with 2 combo ports (10/100/1000T or 100/1000X SFP) and 2 SFP+ stacking/user ports with US power cord
#AT-GS948MX-10

List Price: Updating...

AT-GS948MX-20 48-port 10/100/1000T stackable switch with 2 combo ports (10/100/1000T or 100/1000X SFP) and 2 SFP+ stacking/user ports, no power cord
#AT-GS948MX-20

List Price: Updating...

AT-GS948MX-30 48-port 10/100/1000T stackable switch with 2 combo ports (10/100/1000T or 100/1000X SFP) and 2 SFP+ stacking/user ports with UK power cord
#AT-GS948MX-30

List Price: Updating...

AT-GS948MX-40 48-port 10/100/1000T stackable switch with 2 combo ports (10/100/1000T or 100/1000X SFP) and 2 SFP+ stacking/user ports with Australian power cord
#AT-GS948MX-40

List Price: Updating...

AT-GS948MX-50 48-port 10/100/1000T stackable switch with 2 combo ports (10/100/1000T or 100/1000X SFP) and 2 SFP+ stacking/user ports with European power cord
#AT-GS948MX-50

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-GS9X-UDLD UniDirectional Link Detection UDLD
#AT-FL-GS9X-UDLD

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-GS948MX 48 Ports Stackable

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Switch Allied Telesis AT-GS948MX

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Option Sử Dụng Cho AT-GS948MX
Module quang 100Mbps sử dụng cho CentreCOM GS900MX/MPX Series

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1GE sử dụng cho CentreCOM GS900MX/MPX Series

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Nơi bán AT-SPEX Giá Tốt - Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1000EX SFP, LC Duplex, MultiMode MMF, 1310 nm, 2 km, TAA Compliant Optics Transceiver

#AT-SPEX

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ sử dụng cho CentreCOM GS900MX/MPX Series

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Nơi bán, báo giá AT-SP10SR chính hãng. Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver.

#AT-SP10SR

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-GS948MX ?

Có 17 bình luận:
D
Huỳnh Đạt
AT-GS948MX Switch Allied Telesis 48 Ports Stackable, 2 Combo Uplink, 2 SFP+ stacking/user ports có chức năng chống loop STP không?
2 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-GS948MX Switch Allied Telesis 48 Ports Stackable, 2 Combo Uplink, 2 SFP+ stacking/user ports có chức năng chống loop STP ạ.

M
Phước Minh

Switch Allied Telesis AT-GS948MX 48 Ports Stackable có hỗ trợ stack không

2 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS948MX 48 Ports Stackable có hỗ trợ stack ạ.

P
An Phú

Module AT-SPLX10 có tương thích với thiết bị chuyển mạch AT-GS948MX Switch Allied Telesis 48 Ports Stackable, 2 Combo Uplink, 2 SFP+ stacking/user ports không?

2 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Module AT-SPLX10 hoàn toàn tương thích với thiết bị chuyển mạch AT-GS948MX Switch Allied Telesis 48 Ports Stackable, 2 Combo Uplink, 2 SFP+ stacking/user ports ạ.

P
Hưng Phát
Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable dùng cho Switch Allied Telesis AT-GS948MX bên bạn bảo hành thế nào
15 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS948MX bảo hành 12 tháng tại CNTT Shop ạ.

A
Minh Ánh
Mình muốn đặt mua Switch Allied Telesis AT-GS948MX, tuy nhiên dự án mình đang cần thiết bị made in Indonesia, bên bạn có đáp ứng được không?
15 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Chào bạn, CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, hoàn toàn đáp ứng yêu cầu về xuất xứ made in Indonesia, nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ với bạn để hỗ trợ đặt mua thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS948MX, bạn vui lòng để ý điện thoại ạ.

T
Tùng Thanh
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS948MX bên shop có hỗ trợ cấu hình cho mình được không, mình muốn đặt mua 1 chiếc mà chưa rõ cấu hình
1 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop.Sản phẩm Cnttshop phân phối khách hàng sẽ được hỗ trợ cấu hình cơ bản miễn phí qua teamview bạn nhé.

G
Giang
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS948MX-50 48-port 10/100/1000T stackable switch with 2 combo ports (10/100/1000T or 100/1000X SFP) and 2 SFP+ stacking/user ports dùng được các mã module nào vậy shop
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Các mã module dùng cho Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS948MX-50 48-port 10/100/1000T stackable switch with 2 combo ports (10/100/1000T or 100/1000X SFP) and 2 SFP+ stacking/user ports đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

K
Khiêm
Shop phân phối thiết bị allied telesis à, mã switch allied telesis AT-GS948MX có đầy đủ CO CQ không ad
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, giá tốt trên toàn quốc. Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis 48 Port  AT-GS948MX có đầy đủ CO CQ ạ.

D
Đức
Module AT-SPLX10/I có tương thích với thiết bị chuyển mạch switch allied telesis AT-GS948MX không?, bên bạn sẵn hàng không vậy
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Module AT-SPLX10/I tương thích với thiết bị chuyển mạch switch allied telesis AT-GS948MX, tình trạng hàng hóa đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

D
Trùng Dương
Mình thấy switch allied Telesis AT-GS948MX có các tùy chọn mã khác nhau như AT-GS948MX-30, AT-GS948MX-40... 30 40 ở đây là gì vậy shop?
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch allied Telesis AT-GS948MX có các tùy chọn mã khác nhau như AT-GS948MX-30, AT-GS948MX-40...

30, 40 là các mã chân nguồn ạ:

10 for US power cord

20 for no power cord

30 for UK power cord

40 for Australian power cord

50 for European power cord

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.