CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-x510-28GSX-80 Switch quang Allied Telesis 24 Ports SFP, 4 SFP+ Uplink, 2 DC PSU

CNTTShop là nhà Phân Phối, Nơi bán AT-x510-28GSX-80 Chính hãng giá tốt. Thiết bị chuyển mạch Switch quang Allied Telesis AT-x510-28GSX-80 24 Ports SFP, 4 SFP+ Uplink, 2 DC PSU, tư vấn hỗ trợ dự án.

✓ Mã sản phẩm: AT-x510-28GSX-80
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-x510-28GSX-80 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-x510-28GSX-80
AT-x510-28GSX-80 Switch
AT-x510-28GSX-80 24-port 100/1000X SFP stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed DC power supplies
#AT-x510-28GSX-80

List Price: Updating...

Allied Telesis AT-x510-28GSX-80 Chính Hãng

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-x510-28GSX-80

Option Sử Dụng Cho AT-x510-28GSX-80
100Mbps SFP Modules

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ Modules

Nơi bán, báo giá AT-SP10SR chính hãng. Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver.

#AT-SP10SR

List Price: Updating...

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m, MMF Multimode industrial temperature -40°C to 85°C (-40°F to 185°F) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SP10SR/I

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ DAC Cables

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC chính hãng, giá tốt nhất tại Việt Nam

#AT-SP10TW3

List Price: Updating...

Xem thêm
Các tùy chọn Option, License cho AT-x510-28GSX-80
Feature Licenses
x510 premium license for BGP4 (256 routes), RIP (256 routes), OSPF (256 routes), PIMv4-SM, DM and SSM, EPSR master, VLAN double tagging (Q-in-Q), RIPng (256 routes), OSPFv3 (256 routes), MLDv1 and v2, PIMv6-SM, UDLD
#AT-FL-x510-01

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 1 year License
#AT-FL-x510-AM20-1YR

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 5 years
#AT-FL-x510-AM20-5YR

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 for 1 year
#AT-FL-x510-OF13-1YR

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 for 5 years
#AT-FL-x510-OF13-5YR

List Price: Updating...

ITU-T G.8032 ring protection Ethernet CFM
#AT-FL-x510-8032

List Price: Updating...

VLAN translation license
#AT-FL-x510-VLTR

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x510-28GSX-80 ?

Có 36 bình luận:
V
Vui
Công ty mình cần 2c Switch Allied Telesis AT-x510-28GSX về để nâng cấp hệ thống, bạn tư vấn kèm module 1G tương thích với thiết bị này giúp mình nhé
5 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem thông tin sản phẩm và báo giá chi tiết nhất ạ.

M
May
Switch Allied Telesis AT-x510-28GSX được bảo hành bao lâu bạn nhỉ, báo mình sớm nhé
5 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-x510-28GSX được bảo hành lên tới 5 năm nha anh.

T
Thọ
Mình đang cần Allied Telesis AT-x510-28GSX-80 Chính Hãng có xuất xứ Indonesia bên bạn có hàng ko
5 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Bên em đang sẵn hàng Allied Telesis AT-x510-28GSX-80 Chính Hãng có xuất xứ Indonesia giá tốt nha anh.

L
Lộc
Switch Allied Telesis AT-x510-28GSX mình đang cần 12 chiếc cho dự án của Vin, bạn cho mình giá tốt nhất nhé
5 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem thông tin sản phẩm và báo giá chi tiết nhất ạ.

P
Phúc
Bên bạn có lắp đặt thiết bị Allied Telesis AT-x510-28GSX trực tiếp tại công ty mình được ko?
5 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

CNTTShop có hỗ trợ lắp đặt thiết bị Allied Telesis AT-x510-28GSX trực tiếp tại công ty anh ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370