CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

C9300L-24T-4G-A Cisco Catalyst C9300L 24 Ports GE, 4X1G uplinks, Network Advantage

Thiết bị chuyển mạng Cisco C9300L-24T-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 uplinks data only, 4X1G uplinks, Network Advantage Switch

✓ Mã sản phẩm: C9300L-24T-4G-A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
C9300L-24T-4G-A Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco C9300L-24T-4G-A Catalyst C9300L.

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tổng quan

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-24T-4G-A là nền tảng chuyển mạch doanh nghiệp có hỗ trợ tính năng Stacking của Cisco được xây dựng để bảo mật, IoT (Internet of Things), di động và đám mây. Cisco C9300L-24T-4G-A cung cấp 24 cổng đồng 10/100/1000 cho các kết nối quang của doanh nghiệp.

Cisco C9300L-24T-4G-A Catalyst C9300L 24 Ports 10/100/1000 uplinks data only, 4X1G uplinks

View Datasheet C9300L-24T-4G-A

Switch Cisco C9300L-24T-4G-A hỗ trợ tính năng StackWise-320 với bandwidth lên tới 320 Gbps. C9300L-24T-4G-A cung cấp các tính năng Layer 2 và layer 3 nâng cao như BGP, EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, PIM-BIDIR,  IP SLA, OSPF để phục vụ cho nhu cầu của doanh nghiệp.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C9300L-24T-4G-A

Description

Performance

Interface

24 Ports 10/100/1000, 4x 1G fixed uplinks

Switching capacity

56 Gbps

Stacking bandwidth

320 Gbps

Switching capacity with stacking

376 Gbps

Forwarding rate

41.66 Mpps

Forwarding rate with stacking

279.76 Mpps

Total number of MAC addresses

32,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

32,000 (24,000 direct routes and 8000 indirect routes)

IPv4 routing entries

32,000

IPv6 routing entries

16,000

Multicast routing scale

8000

QoS scale entries

5120

ACL scale entries

5120

Packet buffer per SKU

16 MB buffer

FNF entries

64,000 flow

DRAM

8 GB

Flash

16 GB

VLAN IDs

4094

Total Switched Virtual Interfaces (SVIs)

1000

Jumbo frames

9198 bytes

Total routed ports per 9300 Series stack

416

Feature

Switch fundamentals

Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes)), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder, SSO

Automation

NETCONF, RESTCONF, gRPC, YANG, PnP Agent, ZTP/Open PnP, GuestShell (On-Box Python)

Telemetry and visibility

Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN

Advanced switch capabilities and scale

BGP, EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, PIM-BIDIR,  IP SLA, OSPF

Network segmentation

VRF, VXLAN, LISP, SGT, MPLS, mVPN

High availability and resiliency

Nonstop Forwarding (NSF), Graceful Insertion and Removal (GIR), Fast Software Upgrade (FSU)

IOT integration

AVB, PTP, CoAP

Security

MACsec-256

Dimensions, Weight, and Mean Time Between Failures Metrics

Dimensions (H x W x D)

1.73 X 17.5 X 17.7 inch / 4.4 x 44.5 x 44.9 cm

Weight

14.93 Pounds / 6.78 Kilograms

Mean time between failures (hours)

395,800

Safety and Compliance Information

Safety certifications
-  UL 60950-1
-  CAN/CSA-C222.2 No. 60950-1
-  EN 60950-1
-  IEC 60950-1
-  AS/NZS 60950.1
-  IEEE 802.3
Electromagnetic emissions certifications
-  47 CFR Part 15
-  CISPR22 Class A
-  EN 300 386 V1.6.1
-  EN 55022 Class A
-  EN 55032 Class A
-  CISPR 32 Class A
-  EN61000-3-2
-  EN61000-3-3
-  ICES-003 Class A
-  TCVN 7189 Class A
-  V-3 Class A
-  CISPR24
-  EN 300 386
-  EN55024
-  TCVN 7317
-  V-2/2015.04
-  V-3/2015.04
-  CNS13438
-  KN32
-  KN35
Additional Certifications for C9300L SKUs:
-  QCVN 118:2018/BTTTT
-  VCCI-CISPR 32 Class A
Environmental Reduction of Hazardous Substances (ROHS) 5

Option Sử Dụng Cho C9300L-24T-4G-A

Cisco C9300 Power Supply
Cisco PWR-C1-350WAC 350W AC Catalyst 3850 9300 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-350WAC

List Price:$500

Nguồn Switch Cisco PWR-C1-1100WAC (PWR C1 1100WAC) 1100W AC Catalyst 3650 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-1100WAC

List Price:$1,900

Xem thêm
Cisco C9300L StackWise-320 Accessories

Cisco C9300L-STACK-KIT Stack Kit for C9300L SKUs Module – includes 2 Stack Adaptors and 1 Stack Cable

#C9300L-STACK-KIT

List Price:$1,450

STACK-T3-50CM Cisco 50CM Type 3 Stacking Cable – default with Stack Kit for C9300L SKUs

#STACK-T3-50CM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
C9300L Cisco DNA Premier 24 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-DNA-P-24-3Y C9300L Cisco DNA Premier, 24-port, 3 Year Term license
#C9300L-DNA-P-24-3Y

List Price:$2,860

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-DNA-P-24-5Y C9300L Cisco DNA Premier, 24-port, 5 Year Term license
#C9300L-DNA-P-24-5Y

List Price:$4,460

Xem thêm
C9300L Cisco DNA Advantage 24 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-DNA-A-24-3Y C9300L Cisco DNA Advantage, 24-port, 3 Year Term license
#C9300L-DNA-A-24-3Y

List Price:$2,010

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-DNA-A-24-5Y C9300L Cisco DNA Advantage, 24-port, 5 Year Term license
#C9300L-DNA-A-24-5Y

List Price:$3,350

Xem thêm
C9300L License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-LIC Electronic Cisco DNA Upgrade License for C9300L switches. Note: when upgrading from Cisco DNA Essentials to Cisco DNA Advantage, Network Essentials is also upgraded to Network Advantage
#C9300L-LIC

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: C9300L-24T-4G-A ?

Có 50 bình luận:
L
Long
Chào shop, thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-24T-4G-A có bao nhiêu quạt vậy shop?
10 tháng
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Chào anh, thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-24T-4G-A được lắp đặt 3 module quạt trên thiết bị. Anh vui lòng để lại liên hệ bên em hỗ trợ mình tốt hơn ạ .

N
Nam
Chào shop, thiết bị chuyển mạch C9300L-24T-4G-A có những phụ kiện nào đi kèm vậy shop?
10 tháng
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Dạ em chào anh, những phụ kiện đi kèm với bộ chuyển mạch C9300L-24T-4G-A bao gồm : sách hướng dẫn, bộ rack mount kit , giấy chứng nhận license và dây nguồn anh nhé.

H
Hoàn
Chào shop, cho mình biết thiết bị chuyển mạch Cisco C9300L-24T-4G-A hỗ trợ cấu hình giao diện web qua trình duyệt nào vậy ?
11 tháng
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Dạ em chào anh, thiết bị chuyển mạch Cisco C9300L-24T-4G-A  hỗ trợ cấu hình giao diện web qua các trình duyệt như: Chrome, Cốc Cốc, IE phiên bản 8.0 trở lên,...anh nhé.

L
Quang Lưu
Mình muốn mua nguồn cho C9300L-24T-4G-A, shop tư vấn giúp mình.
11 tháng
A
Lan AnhQuản trị viên

Dạ, thông tin về nguồn cho Switch Cisco C9300L-24T-4G-A đã được gửi vào mail của anh, anh liên hệ theo hotline trên web để được hỗ trợ mua nguồn anh nha

T
Xuân Trường
Báo giá mình module quang tương thích với con switch này với shop
11 tháng
A
Lan AnhQuản trị viên

Báo giá các module quang tương thích với Switch Cisco C9300L-24T-4G-A đã được gửi vào mail của anh ạ, anh Trường liên hệ số điện thoại trên web để được tư vấn cụ thể hơn ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370