AT-x510-28GTX Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T stackable switch with 4 SFP+ ports

Switch Layer 3 AT-x510-28GTX Chính hãng giá tốt. Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x510-28GTX-50 24 Ports 10/100/1000T stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies.

Mã sản phẩm: AT-x510-28GTX
Tình trạng: Còn Hàng
End of sale Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm AT-x530L-28GTX
AT-x510-28GTX Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-x510-28GTX
AT-x510-28GTX Switch
AT-x510-28GTX-10 24-port 10/100/1000T stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies for US power cord
#AT-x510-28GTX-10

List Price: Updating...

AT-x510-28GTX-20 24-port 10/100/1000T stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies, no power cord
#AT-x510-28GTX-20

List Price: Updating...

AT-x510-28GTX-30 24-port 10/100/1000T stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies for UK power cord
#AT-x510-28GTX-30

List Price: Updating...

AT-x510-28GTX-40 24-port 10/100/1000T stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies for Australian power cord
#AT-x510-28GTX-40

List Price: Updating...

AT-x510-28GTX-50 24-port 10/100/1000T stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies for European power cord
#AT-x510-28GTX-50

List Price: Updating...

Allied Telesis AT-x510-28GTX Chính Hãng

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-x510-28GTX

Option Sử Dụng Cho AT-x510-28GTX
100Mbps SFP Modules

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ Modules

Nơi bán, báo giá AT-SP10SR chính hãng. Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver.

#AT-SP10SR

List Price: Updating...

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m, MMF Multimode industrial temperature -40°C to 85°C (-40°F to 185°F) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SP10SR/I

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ DAC Cables

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC chính hãng, giá tốt nhất tại Việt Nam

#AT-SP10TW3

List Price: Updating...

Xem thêm
Các tùy chọn Option, License cho AT-x510-28GTX
Feature Licenses
x510 premium license for BGP4 (256 routes), RIP (256 routes), OSPF (256 routes), PIMv4-SM, DM and SSM, EPSR master, VLAN double tagging (Q-in-Q), RIPng (256 routes), OSPFv3 (256 routes), MLDv1 and v2, PIMv6-SM, UDLD
#AT-FL-x510-01

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 1 year License
#AT-FL-x510-AM20-1YR

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 5 years
#AT-FL-x510-AM20-5YR

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 for 1 year
#AT-FL-x510-OF13-1YR

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 for 5 years
#AT-FL-x510-OF13-5YR

List Price: Updating...

ITU-T G.8032 ring protection Ethernet CFM
#AT-FL-x510-8032

List Price: Updating...

VLAN translation license
#AT-FL-x510-VLTR

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x510-28GTX ?

Có 8 bình luận:
L
Thanh Lam
AT-x510-28GTX Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T stackable switch with 4 SFP+ ports stack qua cổng nào bạn ơi?
27 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-x510-28GTX Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T stackable switch with 4 SFP+ ports stack qua cổng 10G ạ.

C
Quốc Cường
AT-x510-28GTX Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T stackable switch with 4 SFP+ ports có chức năng chống loop STP không?
27 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-x510-28GTX Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T stackable switch with 4 SFP+ ports có chức năng chống loop STP ạ.

B
Bình
AT-x510-28GTX Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T stackable switch with 4 SFP+ ports có tính năng DHCP server không shop?
27 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-x510-28GTX Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T stackable switch with 4 SFP+ ports có tính năng DHCP server ạ.

L
Lan
Switch AT-x510-28GTX có những license nào, cụ thể nó cho thêm những tính năng gì, shop cho mình thêm thông tin với
2 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thông tin chi tiết về các license của switch AT-x510-28GTX đã được gửi đến mail của bạn. Bạn vui lòng check mail nhé. Nếu có thắc mắc gì khác, bạn có thể liên hệ với shop để được giải đáp.

T
Thuận
Tốc độ chuyển mạch của AT-x510-28GTX Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T stackable switch with 4 SFP+ ports như thế nào nhỉ? Cổng Uplink đồng hay quang
3 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Băng thông chuyển mạch của thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x510-28GTX là 128Gbps, có 4 cổng quang uplinks 10G nhé bạn.

V
Thái Vũ
Chào shop. Mã sw AT-x510-28GTX có hỗ trợ poe cho camera không? tốc độ thì thế nào?
3 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Mã switch AT-x510-28GTX không hỗ trợ PoE, anh có thể tham khảo mã AT-x510-28GPX ạ.

V
Việt
Cho mình xin báo giá mã sw AT-x510-28GTX với shop
3 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Anh vui lòng để lại hệ hoặc liên hệ tới hotline 0906051599 được tư vấn và báo giá tốt nhất nhé.

D
Đạt
Module 1G nào tương thích với thiết bị AT-x510-28GTX Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T stackable switch with 4 SFP+ ports bạn ơi? Báo giá cho mình
3 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Danh sách và báo giá module 1G tương thích với thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x510-28GTX đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.