CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco CBS350-24MGP-4X-EU 20x 1GbE, 4x 100M/1G/2.5G, 2x RJ45/SFP+

Chuyên phân phối chính hãng thiết bị chuyển mạch Cisco CBS350-24MGP-4X-EU với 20 cổng gigabit Ethernet hỗ trợ PoE+ (30W) và 4 cổng 2.5G hỗ trợ PoE+/UPoE, 2 cổng 10G copper/SFP+ combo và 2 cổng 10G SFP+, báo giá tốt dự án với đầy đủ CO CQ, hỗ trợ tư vấn kỹ thuật và cấu hình switch khi mua hàng

✓ Mã sản phẩm: CBS350-24MGP-4X-EU
✓ Tình trạng: Còn Hàng
CBS350-24MGP-4X-EU Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco Business 350 Series CBS350-24MGP-4X-EU

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS350-24MGP-4X-EU thuộc dòng Cisco Business 350 series managed với thiết kế 20 cổng gigabit Ethernet hỗ trợ PoE+ ( tối đa 30W mỗi cổng) và 4 cổng 2.5G hỗ trợ PoE+/UPoE ( tối đa 60W mỗi cổng), với tổng công suất PoE là 375W. Với 2 lựa chọn là PoE+ và UPoE, đảm bảo việc cấp nguồn liên tục cho các hệ thống wifi hoặc camera quan sát, thiết bị Internet of Things (IoT) mà không lo bị thiếu hụt công suất.

Switch Cisco CBS350-24MGP-4X-EU còn có 2 cổng 10G copper/SFP+ combo và 2 cổng 10G SFP+ uplink. Tốc độ chuyển mạch của switch là 140Gbps, đảm bảo việc truy cập internet tốc độ cao cho doanh nghiệp vừa và nhỏ, hệ thống văn phòng, chi nhánh.

Switch Cisco CBS350-24MGP-4X-EU 20x RJ45 1GbE, 4x 2,5 GbE, UPoE, 2x uplink copper/SFP+

Thông số kỹ thuật

Performance
Capacity in Millions of Packets per Second (64-byte packets) 104,16 Mpps
Switching Capacity in Gigabits per Second 140 Gbps
Layer 2 Switching

Spanning Tree Protocol
Port grouping/link aggregation
- Up to 8 groups
- Up to 8 ports per group with 16 candidate ports for each (dynamic) 802.3ad link aggregation​VLAN
-Support for up to 4,094 VLANs simultaneously
-Port-based and 802.1Q tag-based VLANs; MAC-based VLAN; protocol-based VLAN; IP subnet-based VLAN
-Management VLAN
-Private VLAN with promiscuous, isolated, and community port
-Private VLAN Edge (PVE), also known as protected ports, with multiple uplinks
-Guest VLAN, unauthenticated VLAN
-Dynamic VLAN assignment via RADIUS server along with 802.1x client authentication
-CPE VLAN
Voice VLAN
Multicast TV VLAN
VLAN Translation
Q-in-Q
Selective Q-in-Q
Generic VLAN Registration Protocol (GVRP)/Generic Attribute Registration Protocol (GARP)
Unidirectional Link Detection (UDLD)
Dynamic Host Configuration Protocol (DHCP) Relay at Layer 2
Internet Group Management Protocol (IGMP) versions 1, 2, and 3 snooping
IGMP Querier
Head-of-Line (HOL) blocking
Loopback DetectioN

Layer 3

IPv4 routing
-Wirespeed routing of IPv4 packets
-Up to 990 static routes and up to 128 IP interfaces
IPv6 routing
Layer 3 Interface
-Configuration of Layer 3 interface on physical port, Link Aggregation (LAG), VLAN interface, or loopback interface
Classless Interdomain Routing (CIDR)
Policy-Based Routing (PBR)
DHCP Server
DHCP relay at Layer 3
User Datagram Protocol (UDP) relay

Stacking
Hardware stack Up to 4 units in a stack. Up to 192 ports managed as a single system with hardware failover
High availability Fast stack failover delivers minimal traffic loss. Support link aggregation across multiple units in a stack
Plug-and-play stacking configuration/management

Master/backup for resilient stack control
Autonumbering
Hot swap of units in stack
Ring and chain stacking options, auto stacking port speed, flexible stacking port options

High-speed stack interconnects Cost-effective high-speed 10G fiber interfaces.
Security

Secure Shell (SSH) Protocol
Secure Sockets Layer (SSL)
IEEE 802.1X (Authenticator role)
Web-based authentication
STP Bridge Protocol Data Unit (BPDU) Guard
STP Root Guard
STP loopback guard
DHCP snooping
IP Source Guard (IPSG)
Dynamic ARP Inspection (DAI)
IP/MAC/Port Binding (IPMB)
Secure Core Technology (SCT)
Secure Sensitive Data (SSD)
Trustworthy systems
Private VLAN
Layer 2 isolation Private VLAN Edge (PVE) with community VLAN
Port security
RADIUS/TACACS+
RADIUS accounting
Storm control
DoS prevention
Multiple user privilege levels in CLI
ACLs Support for up to 1,024 rules

Management

Web user interface
SNMP
Remote Monitoring (RMON)
IPv4 and IPv6 dual stack
Firmware upgrade
Port mirroring
VLAN mirroring
DHCP (options 12, 66, 67, 82, 129, and 150)
Secure Copy (SCP)
Autoconfiguration with Secure Copy (SCP) file download
Text-editable config files
Smartports
Auto Smartports
Textview CLI
Cloud services
Embedded Probe for Cisco Business Dashboard
Cisco Network Plug and Play (PnP) agent
Localization
Login banner
Other management

Power over Ethernet (PoE)
Power Dedicated to PoE 375W
Number of Ports That Support PoE 20 x Gigabit Ethernet PoE+ (30W)
4 x 2,5G Ethernet PoE+/UPoE (30W/60W)
Power consumption
System Power Consumption 110V=64,3W
220V=64,8W
Power Consumption (with PoE) 110V=476,6W
220V=450,6W
Heat Dissipation (BTU/hr) 1.626,2
Hardware
Total System Ports 20 x Gigabit Ethernet
4 x 2.5G
2 x 10G copper / SFP + combo
2 x SFP +
RJ-45 Ports 20 x Gigabit Ethernet + 4 x 2.5G
Combo Ports(RJ 45 + Small form-factor pluggable [SFP]) 2 x 10G copper / SFP + combo
Console port Cisco Standard mini USB Type-B / RJ45 console port
USB slot USB Type-A slot on the front panel of the switch for easy file and image management
Buttons Reset button
Cabling type Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5e or better for 1000BASE-T
LEDs System, Link/Act, PoE, Speed
Flash 256 MB
CPU 800 MHz ARM
Packet buffer 3 MB
Environmental
Unit dimensions (W x H x D) 440 x 257 x 44 mm (17.3 x 10.12 x 1.73 in)
Unit weight 3.99 kg (8.79 lb)
Power 100-240V 50-60 Hz, internal, universal
Certification 23° to 122°F (-5° to 50°C)
Storage temperature -13° to 158°F (-25° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and Mean Time Between Failure (MTBF)
FAN  3
Acoustic Noise 25°C: 40.5 dB
MTBF at 25°C (hours) 1,033,942

Option Sử Dụng Cho CBS350-24MGP-4X-EU

Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ Cisco

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: CBS350-24MGP-4X-EU ?

Có 37 bình luận:
T
Xuân Toàn
Dòng switch Cisco CBS350 series này có hỗ trợ tính năng EtherChannel không vậy ad?
6 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Switch Cisco CBS350 series có hỗ trợ tính năng EtherChannel ạ, hỗ trợ giao thức LACP, lên tới 8 groups và 8 cổng trong 1 groups ạ

D
Đăng
thiết bị chuyển mạch Cisco CBS350-24MGP-4X-EU Hỗ trợ những tính năng cơ bản nào vậy shop
6 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Business 350 Series có đầy đủ tính năng layer 2 switching và layer 3 routing, đi cùng tính năng bảo mật nâng cao giúp bảo vệ các giao dịch quan trọng của doanh nghiệp ạ.

P
Phụng
thiết bị chuyển mạch Cisco CBS350-24MGP-4X-EU Có thể quản lý bằng cách nào vậy em?
6 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Business 350 Series có thể quản lý bằng console hoặc WEB ạ.

T
Tiến
Dòng switch Cisco CBS350 Series này có tính năng cấp DHCP không vậy?
6 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Dòng switch Cisco CBS350 Series có tính năng cấp DHCP ạ. Anh vui lòng để lại liên hệ để nhận tư vấn tốt nhất nhé.

B
Bình
Cho mình hỏi Switch Cisco CBS350-24MGP-4X-EU có thể hoạt động được ở trong môi trường có nhiệt độ cao không vậy shop ơi
8 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Cisco CBS350-24MGP-4X-EU sẽ có thể hoạt động ổn đinh nhất ở trong môi trường có nhiệt độ từ 0° đến 40°C bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370