CBS350-24FP-4X-EU Cisco Business 350 Series 24 ports PoE+, 4x10 Gigabit SFP+

Cisco Business 350 Series CBS350-24FP-4X, CBS350-24FP-4X-EU, CBS350-24FP-4X-XX 24x10/100/1000 ports PoE+ with 370W power budget 4 x 10 Gigabit SFP+.

Mã sản phẩm: CBS350-24FP-4X-EU
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco Business CBS350-24FP-4X-EU.

Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Thiết bị chuyển mạch CBS350-24FP-4X-EU là một giải pháp mạng có thể quản lý, cung cấp hiệu suất và giúp xử lý lưu lượng một cách thông minh, phù hợp với tất cả thông tin liên lạc và dữ liệu qua một mạng. CBS350-24FP cung cấp hiệu suất cao và kết nối đáng tin cậy giúp tăng tốc độ truyền tệp và xử lý dữ liệu, cải thiện thời gian hoạt động của mạng và giữ cho người dùng được kết nối và làm việc hiệu quả.

CBS350 Datasheet

Switch Cisco CBS350-24FP-4X cung cấp sự kết hợp lý tưởng giữa chi phí và hiệu năng cho văn phòng nhỏ, hỗ trợ 24 port 10/100/1000 PoE+ với tổng công suất 370W và 4 cổng uplink SFP+.

Thiết bị chuyển mạch CBS350-24FP-4G-EU

Thông số kỹ thuật

Performance
Capacity in Millions of Packets per Second (mpps) (64-byte packets) 95.23
Switching Capacity in Gigabits per Second (Gbps) 128.0
Layer 2 Switching

Spanning Tree Protocol
Port grouping/link aggregation
- Up to 8 groups
- Up to 8 ports per group with 16 candidate ports for each (dynamic) 802.3ad link aggregation​VLAN
-Support for up to 4,094 VLANs simultaneously
-Port-based and 802.1Q tag-based VLANs; MAC-based VLAN; protocol-based VLAN; IP subnet-based VLAN
-Management VLAN
-Private VLAN with promiscuous, isolated, and community port
-Private VLAN Edge (PVE), also known as protected ports, with multiple uplinks
-Guest VLAN, unauthenticated VLAN
-Dynamic VLAN assignment via RADIUS server along with 802.1x client authentication
-CPE VLAN
Voice VLAN
Multicast TV VLAN
VLAN Translation
Q-in-Q
Selective Q-in-Q
Generic VLAN Registration Protocol (GVRP)/Generic Attribute Registration Protocol (GARP)
Unidirectional Link Detection (UDLD)
Dynamic Host Configuration Protocol (DHCP) Relay at Layer 2
Internet Group Management Protocol (IGMP) versions 1, 2, and 3 snooping
IGMP Querier
Head-of-Line (HOL) blocking
Loopback DetectioN

Layer 3

IPv4 routing
-Wirespeed routing of IPv4 packets
-Up to 990 static routes and up to 128 IP interfaces
IPv6 routing
Layer 3 Interface
-Configuration of Layer 3 interface on physical port, Link Aggregation (LAG), VLAN interface, or loopback interface
Classless Interdomain Routing (CIDR)
Policy-Based Routing (PBR)
DHCP Server
DHCP relay at Layer 3
User Datagram Protocol (UDP) relay

Stacking
Hardware stack Up to 4 units in a stack. Up to 192 ports managed as a single system with hardware failover
High availability Fast stack failover delivers minimal traffic loss. Support link aggregation across multiple units in a stack
Plug-and-play stacking configuration/management

Master/backup for resilient stack control
Autonumbering
Hot swap of units in stack
Ring and chain stacking options, auto stacking port speed, flexible stacking port options

High-speed stack interconnects Cost-effective high-speed 10G fiber interfaces.
Security

Secure Shell (SSH) Protocol
Secure Sockets Layer (SSL)
IEEE 802.1X (Authenticator role)
Web-based authentication
STP Bridge Protocol Data Unit (BPDU) Guard
STP Root Guard
STP loopback guard
DHCP snooping
IP Source Guard (IPSG)
Dynamic ARP Inspection (DAI)
IP/MAC/Port Binding (IPMB)
Secure Core Technology (SCT)
Secure Sensitive Data (SSD)
Trustworthy systems
Private VLAN
Layer 2 isolation Private VLAN Edge (PVE) with community VLAN
Port security
RADIUS/TACACS+
RADIUS accounting
Storm control
DoS prevention
Multiple user privilege levels in CLI
ACLs Support for up to 1,024 rules

Management

Web user interface
SNMP
Remote Monitoring (RMON)
IPv4 and IPv6 dual stack
Firmware upgrade
Port mirroring
VLAN mirroring
DHCP (options 12, 66, 67, 82, 129, and 150)
Secure Copy (SCP)
Autoconfiguration with Secure Copy (SCP) file download
Text-editable config files
Smartports
Auto Smartports
Textview CLI
Cloud services
Embedded Probe for Cisco Business Dashboard
Cisco Network Plug and Play (PnP) agent
Localization
Login banner
Other management

Power over Ethernet (PoE)
Power Dedicated to PoE 370W
Number of Ports That Support PoE 24
Power consumption
System Power Consumption 110V=47.14W
220V=47.01W
Power Consumption (with PoE) 110V=451.8W
220V=437.4W
Heat Dissipation (BTU/hr) 279.11
Hardware
Total System Ports 24 Gigabit Ethernet + 4 10Gigabit Ethernet
RJ-45 Ports 24 Gigabit Ethernet
Combo Ports(RJ 45 + Small form-factor pluggable [SFP]) 4 SFP+
Console port Cisco Standard mini USB Type-B / RJ45 console port
USB slot USB Type-A slot on the front panel of the switch for easy file and image management
Buttons Reset button
Cabling type Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5e or better for 1000BASE-T
LEDs System, Link/Act, PoE, Speed
Flash 256 MB
CPU 800 MHz ARM
Packet buffer 1.5 MB
Environmental
Unit dimensions (W x H x D) 445 x 345 x 44 mm (17.5 x 13.59 x 1.73 in)
Unit weight 4.6 kg (10.14 lb)
Power 100-240V 50-60 Hz, internal, universal
Certification 23° to 122°F (-5° to 50°C)
Storage temperature -13° to 158°F (-25° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and Mean Time Between Failure (MTBF)
FAN  1
Acoustic Noise 25°C: 34.8 dBA
MTBF at 25°C (hours) 698.220
Option Sử Dụng Cho CBS350-24FP-4X-EU
Module quang sử dụng cho Cisco Business 350 Series

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP transceiver module for Multi Mode MMF, 850-nm, DOM, 500m

#GLC-SX-MMD

List Price:$500

Xem thêm

★ Sản phẩm CBS350-24FP-4X-EU có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm CBS350-24FP-4X-EU CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán CBS350-24FP-4X-EU có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm CBS350-24FP-4X-EU cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua CBS350-24FP-4X-EU có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật CBS350-24FP-4X-EU chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CBS350-24FP-4X-EU ?

Có 7 bình luận:
H
Vi Huyền
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch CBS350-24FP-4X-EU thuộc lớp 2 hay thiết bị lớp 3 vậy ad?
17 ngày
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch CBS350-24FP-4X-EU thuộc lớp 3 nhưng hoạt động cả 2 layer 

K
Khang
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch CBS350-24FP-4X-EU có hỗ trợ POE không?
19 ngày
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch CBS350-24FP-4X-EU có 24 cổng hỗ trợ POE với tổng mức công suất 370W nhé bạn

B
Bành
đánh giá 5 sao
Dùng đồng thời cả module Cisco SFP GLC-LH-SMD và GLC-SX-MMD trên switch CiscoCBS350-24FP-4X-EU thì có được không
2 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Business CBS350-24FP-4X-EU có thể sử dụng đồng thời module Cisco SFP GLC-LH-SMD và GLC-SX-MMD nhé bạn.

T
Trương
đánh giá 5 sao
switch cisco CBS350-24FP-4X-EU Cisco Business 350 Series 24 ports PoE+, 4x10 Gigabit SFP+ có tính năng layer 3 không vậy
2 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Business CBS350-24FP-4X-EU có một số tính năng cơ bản layer 3 nhé bạn.

L
Lan
đánh giá 5 sao
công ty bạn phân phối thiết bị mạng Cisco à, báo giá tốt cho mình switch Cisco CBS350-24FP-4X-EU Cisco Business 350 Series 24 ports PoE+, 4x10 Gigabit SFP+
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

CNTTShop chuyên phân phối thiết bị mạng Cisco, giá thiết bị chuyển mạch switch Cisco CBS350-24FP-4X-EU Cisco Business 350 Series 24 ports PoE+, 4x10 Gigabit SFP+ đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

L
Luyến
đánh giá 5 sao
Sẩn phầm CBS350-24FP-4X-EU Cisco Business 350 Series 24 ports PoE+ bảo hành trong bao lâu vậy shop,
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco CBS350-24FP-4X-EU được bảo hành chính hãng 12 tháng, tuy nhiên chị có thể mua thêm các gói bảo hành để tăng thời gian sử dụng.

D
Hoa Doanh
Shop tư vấn các thông số kỹ thuật và báo giá cho mình mã Cisco CBS350-24p-4x-eu qua mail hoadoanh***@gmail.com. Mình cần số lượng 2.
7 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào bạn!
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến sản phẩm của CNTTShop. CNTTShop chuyên phân phối thiết bị Cisco chính hãng. Báo giá và thông số kỹ thuật thiết bị chuyển mạch Cisco CBS350-24p-4x-eu đã được gửi tới email hoadoanh***@gmail.com. Bạn vui lòng liên hệ email kd@cnttshop.vn, hotline: 0906 051 599 để được tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.