CBS350-48P-4X-EU Cisco Business 350 Series 48 ports PoE+, 4x10 Gigabit SFP+

Cisco Business 350 Series CBS350-48P-4X, CBS350-48P-4X-EU, CBS350-48P-4X-XX 48x10/100/1000 ports PoE+ with 370W power budget 4 x 10 Gigabit SFP+.

Mã sản phẩm: CBS350-48P-4X-EU
Tình trạng: Còn Hàng

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Cisco Business CBS350-48P-4X-EU.

Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Thiết bị chuyển mạch CBS350-48P-4X-EU  có thể kết nối đơn giản và an toàn các nhân viên làm việc trong các văn phòng nhỏ với nhau và với tất cả các máy chủ, máy in và các thiết bị mạng khác mà họ sử dụng. CBS350-48P được kiểm tra nghiêm ngặt để giúp đảm bảo tích hợp dễ dàng và tương thích hoàn toàn với các sản phẩm của Cisco và các hãng khác, cung cấp một giải pháp kinh doanh hoàn chỉnh..

CBS350 Datasheet

Switch Cisco CBS350-48P-4X cung cấp sự kết hợp lý tưởng giữa chi phí và hiệu năng cho văn phòng nhỏ, hỗ trợ 48 port 10/100/1000 PoE+ với tổng công suất 370W và 4 cổng uplink SFP+.

Thiết bị chuyển mạch CBS350-48P-4X-EU

Thông số kỹ thuật

Performance
Capacity in Millions of Packets per Second (mpps) (64-byte packets) 130.94
Switching Capacity in Gigabits per Second (Gbps) 176.0
Layer 2 Switching

Spanning Tree Protocol
Port grouping/link aggregation
- Up to 8 groups
- Up to 8 ports per group with 16 candidate ports for each (dynamic) 802.3ad link aggregation​VLAN
-Support for up to 4,094 VLANs simultaneously
-Port-based and 802.1Q tag-based VLANs; MAC-based VLAN; protocol-based VLAN; IP subnet-based VLAN
-Management VLAN
-Private VLAN with promiscuous, isolated, and community port
-Private VLAN Edge (PVE), also known as protected ports, with multiple uplinks
-Guest VLAN, unauthenticated VLAN
-Dynamic VLAN assignment via RADIUS server along with 802.1x client authentication
-CPE VLAN
Voice VLAN
Multicast TV VLAN
VLAN Translation
Q-in-Q
Selective Q-in-Q
Generic VLAN Registration Protocol (GVRP)/Generic Attribute Registration Protocol (GARP)
Unidirectional Link Detection (UDLD)
Dynamic Host Configuration Protocol (DHCP) Relay at Layer 2
Internet Group Management Protocol (IGMP) versions 1, 2, and 3 snooping
IGMP Querier
Head-of-Line (HOL) blocking
Loopback DetectioN

Layer 3

IPv4 routing
-Wirespeed routing of IPv4 packets
-Up to 990 static routes and up to 128 IP interfaces
IPv6 routing
Layer 3 Interface
-Configuration of Layer 3 interface on physical port, Link Aggregation (LAG), VLAN interface, or loopback interface
Classless Interdomain Routing (CIDR)
Policy-Based Routing (PBR)
DHCP Server
DHCP relay at Layer 3
User Datagram Protocol (UDP) relay

Stacking
Hardware stack Up to 4 units in a stack. Up to 192 ports managed as a single system with hardware failover
High availability Fast stack failover delivers minimal traffic loss. Support link aggregation across multiple units in a stack
Plug-and-play stacking configuration/management

Master/backup for resilient stack control
Autonumbering
Hot swap of units in stack
Ring and chain stacking options, auto stacking port speed, flexible stacking port options

High-speed stack interconnects Cost-effective high-speed 10G fiber interfaces.
Security

Secure Shell (SSH) Protocol
Secure Sockets Layer (SSL)
IEEE 802.1X (Authenticator role)
Web-based authentication
STP Bridge Protocol Data Unit (BPDU) Guard
STP Root Guard
STP loopback guard
DHCP snooping
IP Source Guard (IPSG)
Dynamic ARP Inspection (DAI)
IP/MAC/Port Binding (IPMB)
Secure Core Technology (SCT)
Secure Sensitive Data (SSD)
Trustworthy systems
Private VLAN
Layer 2 isolation Private VLAN Edge (PVE) with community VLAN
Port security
RADIUS/TACACS+
RADIUS accounting
Storm control
DoS prevention
Multiple user privilege levels in CLI
ACLs Support for up to 1,024 rules

Management

Web user interface
SNMP
Remote Monitoring (RMON)
IPv4 and IPv6 dual stack
Firmware upgrade
Port mirroring
VLAN mirroring
DHCP (options 12, 66, 67, 82, 129, and 150)
Secure Copy (SCP)
Autoconfiguration with Secure Copy (SCP) file download
Text-editable config files
Smartports
Auto Smartports
Textview CLI
Cloud services
Embedded Probe for Cisco Business Dashboard
Cisco Network Plug and Play (PnP) agent
Localization
Login banner
Other management

Power over Ethernet (PoE)
Power Dedicated to PoE 370W
Number of Ports That Support PoE 48
Power consumption
System Power Consumption 110V=61.53W
220V=60.73W
Power Consumption (with PoE) 110V=471.90W
220V=463.32W
Heat Dissipation (BTU/hr) 1,610.19
Hardware
Total System Ports 48 Gigabit Ethernet + 4 10Gigabit Ethernet
RJ-45 Ports 48 Gigabit Ethernet
Combo Ports(RJ 45 + Small form-factor pluggable [SFP]) 4 SFP+
Console port Cisco Standard mini USB Type-B / RJ45 console port
USB slot USB Type-A slot on the front panel of the switch for easy file and image management
Buttons Reset button
Cabling type Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5e or better for 1000BASE-T
LEDs System, Link/Act, PoE, Speed
Flash 256 MB
CPU 800 MHz ARM
Packet buffer 3 MB
Environmental
Unit dimensions (W x H x D) 445 x 350 x 44 mm (17.5 x 13.78 x 1.73 in)
Unit weight 5.43 kg (11.97 lb)
Power 100-240V 50-60 Hz, internal, universal
Certification 23° to 122°F (-5° to 50°C)
Storage temperature -13° to 158°F (-25° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and Mean Time Between Failure (MTBF)
FAN  1
Acoustic Noise 25°C: 37.3 dBA
MTBF at 25°C (hours) 856,329
Option Sử Dụng Cho CBS350-48P-4X-EU
Module quang sử dụng cho Cisco Business 350 Series

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP transceiver module for Multi Mode MMF, 850-nm, DOM, 500m

#GLC-SX-MMD

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CBS350-48P-4X-EU ?

Có 8 bình luận:
T
Đức Tài
đánh giá 5 sao
Thiết bị CBS350-48P-4X-EU là thiết bị lớp bị lớp 2 hay lớp 3 vậy ạ?
7 ngày
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Thiết bị CBS350-48P-4X-EU là thiết bị lớp 3 nhưng hoạt động cả ở 2 lớp ạ

T
Tường
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch CBS350-48P-4X-EU có hỗ trợ cấp POE cho wifi không?
9 ngày
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch CBS350-48P-4X-EU có 48 cổng hỗ trợ POE với tổng mức công suất 370W nhé bạn

B
Bách
đánh giá 5 sao
sử dụng đồng thời cả module Cisco SFP GLC-LH-SMD và GLC-SX-MMD trên switch Cisco CBS350-48P-4X-EU thì có được không bạn
2 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Business CBS350-48P-4X-EU có thể sử dụng đồng thời module Cisco SFP GLC-LH-SMD và GLC-SX-MMD nhé bạn.

T
Trung
đánh giá 5 sao
cho em hỏi switch cisco CBS350-48P-4X-EU Cisco Business 350 Series 48 ports PoE+, 4x10 Gigabit SFP+ có tính năng layer 3 không vậy
2 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Business CBS350-48P-4X-EU có một số tính năng cơ bản layer 3 nhé bạn.

L
Lâm
đánh giá 5 sao
công ty bạn phân phối thiết bị mạng Cisco à, báo giá tốt cho mình switch Cisco CBS350-48P-4X-EU Cisco Business 350 Series 48 ports PoE+, 4x10 Gigabit SFP+
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

CNTTShop chuyên phân phối thiết bị mạng Cisco, giá thiết bị chuyển mạch switch Cisco CBS350-48P-4X-EU Cisco Business 350 Series 48 ports PoE+, 4x10 Gigabit SFP+ đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Lý Đức Thuyết
đánh giá 5 sao
Shop cho hỏi CBS350-48P-4X-EU là thiết bị Layer 2 hay 3 vậy ạ?
5 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Dạ CBS350-48P-4X-EU là thiết bị Layer 2 nhưng có một số tính năng của Switch layer 3 như Up to 990 static routes and up to 128 IP interfaces IPv6 routing Layer 3 Interface, Configuration of Layer 3 interface on physical port, Link Aggregation (LAG), VLAN interface or loopback interface,...

L
Liên
đánh giá 5 sao
Sẩn phẩm CBS350-48P-4X-EU bên Cnttshop bảo hành trong bao lâu vậy
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS350-48P-4X-EU bảo hành 12 tháng 1 đổi 1 nếu lỗi do nhà sản xuất nhé bạn.

H
Hoàng Hải
đánh giá 5 sao
Bên shop phân phối sản phẩm CBS250-48P-4X-EU của Cisco không ah. Mình cần swich dùng cho công ty nhỏ, tư vấn cho mình qua số 0324188***, thanks shop
7 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào bạn!
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến sản phẩm đang được CNTTShop phân phối. CNTTShop chuyên phân phối thiết bị Cisco chính hãng. CNTTShop sẽ liên hệ với bạn để tư vấn thiết bị chuyển mạch Cisco CBS250-48P-4X-EU, bạn vui lòng để ý điện thoại ạ.
Trân trọng./.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.