JH954A HPE FlexFabric 12900E 24 Ports 10GbE, 4 Ports 100GbE HD 59xx Slot Module

HPE JH954A FlexFabric 12900E 24 Ports 10GbE, 4 Ports 100GbE HD 59xx Slot Expansion Module
Mã sản phẩm: JH954A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

HPE JH954A FlexFabric 12900E 24 Ports 10GbE, 4 Ports 100GbE HD 59xx Slot Expansion Module

HP Part Number     : JH954A
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                   : Asia
Stock                      : Liên hệ để được giá tốt

HPE JH954A FlexFabric 12900E 24 Ports 10GbE, 4 Ports 100GbE HD 59xx Slot Expansion Module

Thông số kỹ thuật  Module Switch HP JH954A :

General Information
Product Description 24 Ports 10GbE, 4 Ports 100GbE HD 59xx Slot Expansion Module
Manufacturer Part Number JH954A
Product Type Expansion Module
Packaged Quantity 1
Technical Information
Application / Usage Data Networking

Optical Network

I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 28
Expansion Slot Type SFP/SFP+, QSFP28 transceiver
Physical Characteristics
Height 1.6"
Width 15.7"
Depth 21.3"
Miscellaneous
Compatibility HP FlexFabric 12900 Series Switches

Các loại module quang HP sử dụng cho module HP JH954A​:

JD103A HPE X120 1G SFP LC LH100 Transceiver
JD061A

HPE X125 1G SFP LC LH40 1310nm Transceiver

JD062A HPE X120 1G SFP LC LH40 1550nm Transceiver
JD089B

HPE X120 1G SFP RJ45 T Transceiver

JD118B HPE X120 1G SFP LC SX Transceiver
JD119B HPE X120 1G SFP LC LX Transceiver
JD063B HPE X125 1G SFP LC LH70 Transceiver
JD098B HPE X120 1G SFP LC BX 10-U Transceiver
JD099B HPE X120 1G SFP LC BX 10-D Transceiver
JL250A HPE X130 10G SFP+ LC LH80 tunable Transceiver
JD092B HPE X130 10G SFP+ LC SR Transceiver
JD094B HPE X130 10G SFP+ LC LR Transceiver
JL437A HPE X130 10G SFP+ LC SR Data Center Transceiver
JL439A HPE X130 10G SFP+ LC LR Data Center Transceiver
JD095C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 0.65m Direct Attach Copper Cable
JD096C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 1.2m Direct Attach Copper Cable
JD097C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable
JG081C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 5m Direct Attach Copper Cable
JC784C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ SFP+ 7m Direct Attach Copper Cable
JG234A HPE X130 10G SFP+ LC ER 40km Transceiver
JG915A HPE X130 10G SFP+ LC LH 80km Transceiver
JL274A

HPE X150 100G QSFP28 MPO SR4 100m MM Transceiver

JL275A HPE X150 100G QSFP28 LC LR4 10km SM Transceiver
JL271A HPE X240 100G QSFP28 to QSFP28 1m Direct Attach Copper Cable
JL272A HPE X240 100G QSFP28 to QSFP28 3m Direct Attach Copper Cable
JL276A HPE X2A0 100G QSFP28 to QSFP28 7m Active Optical Cable
JL277A HPE X2A0 100G QSFP28 to QSFP28 10m Active Optical Cable
JL278A HPE X2A0 100G QSFP28 to QSFP28 20m Active Optical Cable
JL273A HPE X240 100G QSFP28 to QSFP28 5m Direct Attach Copper Cable
JH673A HPE X150 100G QSFP28 CWDM4 2km SM Transceiver

Module sử dụng được cho module HPE JH954A

JH364A

HPE FlexFabric 12904E 7.2Tbps Type H Fabric Module

JH362A HPE FlexFabric 12908E 14.4Tbps Type H Fabric Module
JH361A HPE FlexFabric 12916E 21.6Tbps Type H Fabric Module
JH435A HPE FlexFabric 12916E 43.2Tbps Type H Fabric Module
JH406A HPE 5950 8-port QSFP28 Module
JH405A HPE 5950 16-port QSFP+ Module
JH450A HPE FlexFabric 5950 24-port SFP28 and 2-port QSFP28 Module
JH957A HPE FlexFabric 5950 8-port QSFP28 MACsec Module

Module JH954A​​​​​ được sử dụng cho các dòng Switch sau của HPE:

JH103A HP FlexFabric 12916E Switch Chassis
JH255A HP FlexFabric 12908E Switch Chassis
JH262A HP FlexFabric 12904E Switch Chassis
JH345A HPE FlexFabric 12902E Switch Chassis
JH951A HPE FlexFabric 12901E Switch Chassis

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH954A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.