Router Cisco C8500-12X Catalyst 8500 Series Giá Tốt

C8500-12X Phân phối Thiết bị định tuyến Router Cisco C8500-12X Catalyst 8500 Series 12-port SFP+ Chính hãng. Liên hệ nhận báo giá Cisco C8500-12X tốt nhất.

Mã sản phẩm: C8500-12X
Tình trạng: Còn Hàng
C8500-12X Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Router Cisco C8500-12X Catalyst 8500 Series 12-port SFP+

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị định tuyến Router Cisco C8500-12X thuộc dòng Cisco Catalyst 8500 với Phần mềm Cisco IOS XE SD-WAN cung cấp giải pháp SD-WAN cho ứng dụng trên Cloud, kết hợp với các tính năng bảo mật nâng cao. Với Bộ xử lý Cisco Quantum Flow Processor (QFP) thế hệ thứ ba hoàn toàn mới ASIC, Cisco C8500-12X được xây dựng cho các dịch vụ IPsec và MACsec thông lượng cao, Định tuyến hiệu suất cao và SD-WAN với các dịch vụ.

Router Cisco C8500-12X Catalyst 8500 Series 12-port SFP+

Dự phòng nền tảng là rất quan trọng, vì bất kỳ thời gian ngừng hoạt động nào cũng có tác động trực tiếp đến hoạt động kinh doanh của khách hàng. Theo mặc định, Router Cisco C8500-12X được trang bị bộ nguồn kép hiệu suất cao để dự phòng nguồn điện. Bên cạnh đó, Router Cisco C8500-12X cũng hỗ trợ dự phòng phần mềm với hai software IOS XE chạy trên một thiết bị (IOS XE routing mode) để có thêm khả năng phục hồi Control Plane.

C8500-12X Datasheet

Option Sử Dụng Cho C8500-12X
Cisco Catalyst 8500 Series Power Supply

Nguồn Cisco PWR-CH1-750WACR C8500 750W AC Power Supply sử dụng cho Router Cisco Catalyst 8500 Series

#PWR-CH1-750WACR

List Price: Updating...

Phân phối Bộ nguồn DC Cisco PWR-CH1-950WDCR C8500 950W DC Power Supply sử dụng cho Router Cisco Catalyst 8500 Series

#PWR-CH1-950WDCR

List Price: Updating...

Module quang SFP 1GE sử dụng cho Cisco Catalyst 8500

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP transceiver module for Multi Mode MMF, 850-nm, DOM, 500m

#GLC-SX-MMD

List Price:$500

Xem thêm
Module quang SFP+ 10GE sử dụng cho Cisco Catalyst 8500

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm
Các tùy chọn Option, License cho C8500-12X
License Subscription
Cisco C8500 subscription
#L-DNA-C8500

List Price: Updating...

Cisco Catalyst 8500 Series Storage Options
Cisco C8500 SSD M.2 SATA 480GB
#SSD-M2SATA-480G

List Price: Updating...

Cisco Catalyst 8500 Series Memory Options
Cisco C8500 16GB Memory
#MEM-C8500-16GB

List Price: Updating...

Cisco C8500 32GB Memory
#MEM-C8500-32GB

List Price: Updating...

Cisco C8500 64GB Memory
#MEM-C8500-64GB

List Price: Updating...

Cisco C8500 Fan Tray
Cisco C8500 Fan Tray, 1RU, Spare
#C8500-FAN-1R=

List Price: Updating...

Cisco C8500 Accessory Kit
Cisco C8500 Accessory Kit – 19”, Spare
#C8500-ACCKIT-19=

List Price: Updating...

Cisco C8500 RFID – 1RU
#C8500-RFID-1R

List Price: Updating...

Cisco C8500 Accessory Kit – 23”, Spare
#C8500-ACCKIT-23=

List Price: Updating...

Cisco C8500 Accessory Kit – 4 Post Kit, Spare
#C8500-4PT-KIT=

List Price: Updating...

★ Sản phẩm C8500-12X có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm C8500-12X CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán C8500-12X có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm C8500-12X cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua C8500-12X có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật C8500-12X chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C8500-12X ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.