AT-x510-52GPX Allied Telesis 48 Ports 10/100/1000T PoE+ 370W stackable, 4 SFP+ ports and 2 Fixed PSU

AT-x510-52GPX - Phân phối Thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-x510-52GPX-50 48 Ports 10/100/1000T PoE+ 370W stackable, 4 SFP+ ports and 2 Fixed PSU, đầy đủ CO CQ, hỗ trợ báo giá dự án.

Mã sản phẩm: AT-x510-52GPX
Tình trạng: Còn Hàng
End of sale Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm AT-x530L-52GPX
AT-x510-52GPX Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn đặt hàng AT-x510-52GPX
AT-x510-52GPX Switch
AT-x510-52GPX-10 48-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies for US power cord
#AT-x510-52GPX-10

List Price: Updating...

AT-x510-52GPX-20 48-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies, no power cord
#AT-x510-52GPX-20

List Price: Updating...

AT-x510-52GPX-30 48-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies for UK power cord
#AT-x510-52GPX-30

List Price: Updating...

AT-x510-52GPX-40 48-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies for Australian power cord
#AT-x510-52GPX-40

List Price: Updating...

AT-x510-52GPX-50 48-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies for European power cord
#AT-x510-52GPX-50

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-x510-52GPX-50 Giá Tốt

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Switch Allied Telesis AT-x510-52GPX-50

Option Sử Dụng Cho AT-x510-52GPX
100Mbps SFP Modules

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ Modules

Nơi bán, báo giá AT-SP10SR chính hãng. Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver.

#AT-SP10SR

List Price: Updating...

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m, MMF Multimode industrial temperature -40°C to 85°C (-40°F to 185°F) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SP10SR/I

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ DAC Cables

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC chính hãng, giá tốt nhất tại Việt Nam

#AT-SP10TW3

List Price: Updating...

Xem thêm
Các tùy chọn Option, License cho AT-x510-52GPX
Feature Licenses
x510 premium license for BGP4 (256 routes), RIP (256 routes), OSPF (256 routes), PIMv4-SM, DM and SSM, EPSR master, VLAN double tagging (Q-in-Q), RIPng (256 routes), OSPFv3 (256 routes), MLDv1 and v2, PIMv6-SM, UDLD
#AT-FL-x510-01

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 1 year License
#AT-FL-x510-AM20-1YR

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 5 years
#AT-FL-x510-AM20-5YR

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 for 1 year
#AT-FL-x510-OF13-1YR

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 for 5 years
#AT-FL-x510-OF13-5YR

List Price: Updating...

ITU-T G.8032 ring protection Ethernet CFM
#AT-FL-x510-8032

List Price: Updating...

VLAN translation license
#AT-FL-x510-VLTR

List Price: Updating...

★ Sản phẩm AT-x510-52GPX có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-x510-52GPX CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán AT-x510-52GPX có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm AT-x510-52GPX cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua AT-x510-52GPX có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật AT-x510-52GPX chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x510-52GPX ?

Có 6 bình luận:
C
Chi
đánh giá 5 sao
Switch AT-x510-52GPX có những license nào, cụ thể nó cho thêm những tính năng gì, shop cho mình thêm thông tin với
10 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thông tin chi tiết về các license của switch AT-x510-52GPX đã được gửi đến mail của bạn. Bạn vui lòng check mail nhé. Nếu có thắc mắc gì khác, bạn có thể liên hệ với shop để được giải đáp.

H
đánh giá 5 sao
Số lượng gói tin tối đa thiết bị AT-x510-52GPX Allied Telesis 48 Ports 10/100/1000T PoE+ 370W stackable, 4 SFP+ ports and 2 Fixed PSU truyền tải được là bao nhiêu shop? Báo giá cho tôi nhé
11 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Số lượng gói tin tối đa của thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x510-52GPX có thể truyền tải được là 130.9 triệu gói tin mỗi giây. Báo giá thiết bị đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

K
Đức Khánh
đánh giá 5 sao
Mã sw AT-x510-52GPX này có hỗ trợ PoE cho camera không nhi? mình cần tốc độ cao.
13 ngày
P
Nam PhạmQuản trị viên

Mã switch AT-x510-52GPX hỗ trợ 48 cổng PoE+ cho camera ip và có tốc độ chuyển mạch là 228Gbps ạ

L
Lương
đánh giá 5 sao
Cho mình xin báo giá ma sw AT-x510-52GPX này với nhé shop?
13 ngày
P
Nam PhạmQuản trị viên

Anh vui lòng để lại liên hệ hoặc liên hệ với hotline 0906051599 để được tư vấn và báo giá tốt nhất nhé.

H
Hiếu
đánh giá 5 sao
Thiết bị AT-x510-52GPX Allied Telesis 48 Ports 10/100/1000T PoE+ 370W stackable, 4 SFP+ ports and 2 Fixed PSU cấp PoE như thế nào hả bạn?
14 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x510-52GPX cấp PoE 48 cổng lên tới 30W mỗi cổng với tổng công suất 370W nhé bạn.

H
Hiếu
đánh giá 5 sao
Thiết bị AT-x510-52GPX Allied Telesis 48 Ports 10/100/1000T PoE+ 370W stackable, 4 SFP+ ports and 2 Fixed PSU cấp PoE như thế nào hả bạn?
14 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x510-52GPX cấp PoE 48 cổng lên tới 30W mỗi cổng với tổng công suất 370W nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.