AT-x510L-28GP Switch Allied Telesis 24 Port GE PoE+ 185W with 4 SFP+ ports

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x510L-28GP-50 24 Ports 10/100/1000T PoE+ 185W switch with 4 SFP+ ports and a single fixed PSU

Mã sản phẩm: AT-x510L-28GP
Tình trạng: Còn Hàng
End of sale Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm AT-x530L-28GPX
AT-x510L-28GP Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
Các tùy chọn đặt hàng AT-x510L-28GP
AT-x510L-28GP Switch
AT-x510L-28GP-10 24-port 10/100/1000T PoE+ switch with 4 SFP+ ports and a single fixed PSU for US power cord
#AT-x510L-28GP-10

List Price: Updating...

AT-x510L-28GP-20 24-port 10/100/1000T PoE+ switch with 4 SFP+ ports and a single fixed PSU, no power cord
#AT-x510L-28GP-20

List Price: Updating...

AT-x510L-28GP-30 24-port 10/100/1000T PoE+ switch with 4 SFP+ ports and a single fixed PSU for UK power cord
#AT-x510L-28GP-30

List Price: Updating...

AT-x510L-28GP-40 24-port 10/100/1000T PoE+ switch with 4 SFP+ ports and a single fixed PSU for Australian power cord
#AT-x510L-28GP-40

List Price: Updating...

AT-x510L-28GP-50 24-port 10/100/1000T PoE+ switch with 4 SFP+ ports and a single fixed PSU for European power cord
#AT-x510L-28GP-50

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-x510L-28GP-50

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Switch Allied Telesis AT-x510L-28GP-50

Option Sử Dụng Cho AT-x510L-28GP
100Mbps SFP Modules

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ Modules

Nơi bán, báo giá AT-SP10SR chính hãng. Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver.

#AT-SP10SR

List Price: Updating...

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m, MMF Multimode industrial temperature -40°C to 85°C (-40°F to 185°F) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SP10SR/I

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ DAC Cables

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC chính hãng, giá tốt nhất tại Việt Nam

#AT-SP10TW3

List Price: Updating...

Xem thêm
Các tùy chọn Option, License cho AT-x510L-28GP
Feature Licenses
x510 premium license for BGP4 (256 routes), RIP (256 routes), OSPF (256 routes), PIMv4-SM, DM and SSM, EPSR master, VLAN double tagging (Q-in-Q), RIPng (256 routes), OSPFv3 (256 routes), MLDv1 and v2, PIMv6-SM, UDLD
#AT-FL-x510-01

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 1 year License
#AT-FL-x510-AM20-1YR

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 5 years
#AT-FL-x510-AM20-5YR

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 for 1 year
#AT-FL-x510-OF13-1YR

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 for 5 years
#AT-FL-x510-OF13-5YR

List Price: Updating...

ITU-T G.8032 ring protection Ethernet CFM
#AT-FL-x510-8032

List Price: Updating...

VLAN translation license
#AT-FL-x510-VLTR

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x510L-28GP ?

Có 3 bình luận:
V
Phong Vũ
đánh giá 5 sao
Mã sw này có hỗ trợ poe không shop? và có hỗ trợ cổng quang không nhi?
3 ngày
P
Nam PhạmQuản trị viên

Mã switch AT-x510L-28GP có hỗ trợ PoE+ và hỗ trợ 4 cổng 1/10 GIGABIT SFP+ ạ

H
Hoan
đánh giá 5 sao

Cho mình xin báo giá mã swAT-x510L-28GP với shop ơi

3 ngày
P
Nam PhạmQuản trị viên

Bạn vui lòng để lại hệ hoặc liên hệ tới hotline 0906051599 được tư vấn và báo giá tốt nhất nhé.

T
Tuyên
đánh giá 5 sao

Thiết bị AT-x510L-28GP Switch Allied Telesis 24 Port GE PoE+ 185W with 4 SFP+ ports cấp PoE như thế nào hả bạn?

3 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x510L-28GP cấp PoE 24 cổng lên tới 30W mỗi cổng với tổng công suất 185W nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.