CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-x510L-52GT Allied Telesis 48 Ports 10/100/1000T switch with 4 SFP+ ports and a single fixed PSU

Phân phối AT-x510L-52GT chính hãng. Báo giá Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x510L-52GT-50 48 Ports 10/100/1000T switch with 4 SFP+ ports and a single fixed PSU tốt nhất 2021, đầy đủ CO CQ, hỗ trợ dự án.

✓ Mã sản phẩm: AT-x510L-52GT
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm AT-x530L-52GTX
AT-x510L-52GT Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-x510L-52GT
AT-x510L-52GT Switch
AT-x510L-52GT-10 48-port 10/100/1000T switch with 4 SFP+ ports and a single fixed PSU for US power cord
#AT-x510L-52GT-10

List Price: Updating...

AT-x510L-52GT-20 48-port 10/100/1000T switch with 4 SFP+ ports and a single fixed PSU, no power cord
#AT-x510L-52GT-20

List Price: Updating...

AT-x510L-52GT-30 48-port 10/100/1000T switch with 4 SFP+ ports and a single fixed PSU for UK power cord
#AT-x510L-52GT-30

List Price: Updating...

AT-x510L-52GT-40 48-port 10/100/1000T switch with 4 SFP+ ports and a single fixed PSU for Australian power cord
#AT-x510L-52GT-40

List Price: Updating...

AT-x510L-52GT-50 48-port 10/100/1000T switch with 4 SFP+ ports and a single fixed PSU for European power cord
#AT-x510L-52GT-50

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-x510L-52GT-50

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Switch Allied Telesis AT-x510L-52GT-50

Option Sử Dụng Cho AT-x510L-52GT
100Mbps SFP Modules

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ Modules

Nơi bán, báo giá AT-SP10SR chính hãng. Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver.

#AT-SP10SR

List Price: Updating...

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m, MMF Multimode industrial temperature -40°C to 85°C (-40°F to 185°F) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SP10SR/I

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ DAC Cables

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC chính hãng, giá tốt nhất tại Việt Nam

#AT-SP10TW3

List Price: Updating...

Xem thêm
Các tùy chọn Option, License cho AT-x510L-52GT
Feature Licenses
x510 premium license for BGP4 (256 routes), RIP (256 routes), OSPF (256 routes), PIMv4-SM, DM and SSM, EPSR master, VLAN double tagging (Q-in-Q), RIPng (256 routes), OSPFv3 (256 routes), MLDv1 and v2, PIMv6-SM, UDLD
#AT-FL-x510-01

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 1 year License
#AT-FL-x510-AM20-1YR

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 5 years
#AT-FL-x510-AM20-5YR

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 for 1 year
#AT-FL-x510-OF13-1YR

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 for 5 years
#AT-FL-x510-OF13-5YR

List Price: Updating...

ITU-T G.8032 ring protection Ethernet CFM
#AT-FL-x510-8032

List Price: Updating...

VLAN translation license
#AT-FL-x510-VLTR

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x510L-52GT ?

Có 8 bình luận:
T
Thanh
AT-x510L-52GT Allied Telesis 48 Ports 10/100/1000T switch with 4 SFP+ ports and a single fixed PSU stack qua cổng nào bạn ơi?
8 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-x510L-52GT Allied Telesis 48 Ports 10/100/1000T switch with 4 SFP+ ports and a single fixed PSU stack qua cổng 10G ạ.

V
Văn
AT-x510L-52GT Allied Telesis 48 Ports 10/100/1000T switch with 4 SFP+ ports and a single fixed PSU có chức năng chống loop STP không?
8 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-x510L-52GT Allied Telesis 48 Ports 10/100/1000T switch with 4 SFP+ ports and a single fixed PSU có chức năng chống loop STP ạ.

T
Nhã Thư
AT-x510L-52GT Allied Telesis 48 Ports 10/100/1000T switch with 4 SFP+ ports and a single fixed PSU có tính năng DHCP server không shop?
8 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-x510L-52GT Allied Telesis 48 Ports 10/100/1000T switch with 4 SFP+ ports and a single fixed PSU có tính năng DHCP server ạ.

L
Long
Switch AT-x510L-52GT có những license nào, cụ thể nó cho thêm những tính năng gì, shop cho mình thêm thông tin với
9 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thông tin chi tiết về các license của switch AT-x510L-52GT đã được gửi đến mail của bạn. Bạn vui lòng check mail nhé. Nếu có thắc mắc gì khác, bạn có thể liên hệ với shop để được giải đáp.

N
Nam
Số lượng gói tin tối đa thiết bị AT-x510L-52GT Allied Telesis 48 Ports 10/100/1000T switch with 4 SFP+ ports and a single fixed PSU truyền tải được là bao nhiêu shop? Báo giá cho tôi nhé
9 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Số lượng gói tin tối đa của thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x510L-52GT có thể truyền tải được là 130,9 triệu gói tin mỗi giây. Báo giá thiết bị đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370