CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

CBS250-16P-2G-EU Cisco 16 Ports PoE+ 120W, 2 Gigabit SFP

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-16P-2G-EU (Model: CBS250-16P-2G) 16 10/100/1000 PoE+ ports with 120W power budget, 2 Gigabit SFP

✓ Mã sản phẩm: CBS250-16P-2G-EU
✓ Tình trạng: Còn Hàng
CBS250-16P-2G-EU Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco CBS250-16P-2G-EU

Cisco Model : CBS250-16P-2G
Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
 

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-16P-2G-EU cung cấp các tính năng quản lý mạng và bảo mật mà bạn cần để duy trì mức bảo mật cao cho doanh nghiệp của bạn, ngăn chặn người dùng trái phép khỏi mạng và bảo vệ dữ liệu doanh nghiệp của bạn. Cisco CBS250-16P-2G-EU bao gồm bảo mật mạng tích hợp để giảm nguy cơ vi phạm an ninh, với bảo mật cổng IEEE 802.1X để kiểm soát quyền truy cập vào mạng của bạn, phòng chống tấn công từ chối dịch vụ (DoS) để tăng thời gian hoạt động của mạng trong khi bị tấn công và Kiểm soát truy cập mở rộng Danh sách (ACL) để bảo vệ các phần nhạy cảm của mạng khỏi người dùng trái phép và bảo vệ chống lại các cuộc tấn công mạng.

CBS250-16P-2G-EU Datasheet

Với Switch Cisco CBS250-16P-2G-EU bao gồm các tính năng QoS ưu tiên các dịch vụ nhạy cảm với độ trễ như thoại và video, đơn giản hóa việc triển khai truyền thông hợp nhất và giúp đảm bảo hiệu suất mạng nhất quán cho tất cả các dịch vụ.

Switch Cisco CBS250-16P-2G-EU

Thông số kỹ thuật Switch Cisco CBS250-16P-2G-EU

Feature Description
Capacity in millions of packets per second (mpps) (64-byte packets) 26.78
Switching capacity in gigabits per second (Gbps) 36.0
RJ-45 ports 16 10/100/1000 ports
Combo ports (RJ-45 + SFP) 2 Gigabit SFP
Flash 256 MB
CPU 800 MHz ARM
CPU memory 512 MB
Packet buffer 1.5 MB
Power dedicated to PoE 120W
Number of ports that support PoE 16
Unit dimensions (W x H x D) 268 x 297 x 44 mm (10.56 x 11.69 x 1.73 in)
Unit weight 2.38 kg (5.25 lb)
Power 100 to 240V 50 to 60 Hz, internal
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 23° to 122°F (-5° to 50°C)
Storage temperature -13° to 158°F (-25° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Fan (number) Fanless
MTBF at 25°C (hours) 706,983

Option Sử Dụng Cho CBS250-16P-2G-EU

Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: CBS250-16P-2G-EU ?

Có 88 bình luận:
L
Long
Báo giá module 1G single dùng cho Switch Cisco CBS250-16P-2G-EU giúp mình nhé
4 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Chào bạn, Báo giá Thiết bị đã được gửi vào email, bạn vui lòng check email giúp shop ạ.

 

U
Thanh Uy
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-16P-2G-EU có công suất Poe bao nhiêu shop?
4 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-16P-2G-EU hỗ trợ 16 10/100/1000 PoE+ công suất 120W  ạ.

 
S
Sang
Module GLC-LH-SMD dùng được cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-16P-2G-EU không shop?
4 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Module GLC-LH-SMD dùng được cho các dòng switch Cisco ạ.

D
Quang Đỗ
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-16P-2G-EU Hỗ trợ những tính năng cơ bản nào shop?
4 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Dòng switch Cisco Business 250 Series  hỗ trợ đầy đủ tính năng của layer 2 như: STP, Port grouping, VLAN, Voice VLAN, IGMP (versions 1, 2, and 3) snooping, IGMP querier. Và cả tính năng Layer 3 routing: định tuyến liên miền phân lớp (CIDR), chuyển tiếp giao thức cấu hình máy chủ động (DHCP), chuyển tiếp giao thức dữ liệu người dùng (UDP) ạ.

 

P
Hoàng Phú
Mình cần mua 2 chiếc Thiết bị chuyển mạch CBS250-16P-2G-EU shop cho xin giá tốt nhất nhé
4 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Báo giá Thiết bị chuyển mạch CBS250-16P-2G-EU đã được gửi vào email, bạn vui lòng check email giúp shop ạ.

 

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370