CBS250-24FP-4G-EU Cisco Business 250 24 Ports PoE+ 370W, 4 GE SFP Uplink

Phân phối thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24FP-4G-EU (CBS250-24FP-4G) 24 10/100/1000 PoE+ ports with 370W power budget, 4 GE SFP Uplink chính hãng giá tốt.

Mã sản phẩm: CBS250-24FP-4G-EU
Tình trạng: Còn Hàng
CBS250-24FP-4G-EU Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch Cisco CBS250-24FP-4G-EU

Cisco Model : CBS250-24FP-4G
Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị mạng Switch Cisco CBS250-24FP-4G-EU là thế hệ chuyển mạch thông minh giá cả phải chăng tiếp theo kết hợp hiệu suất và độ tin cậy của mạng mạnh mẽ với bộ tính năng mạng hoàn chỉnh mà bạn cần cho một mạng doanh nghiệp vững chắc. Cisco CBS250-24FP-4G-EU cung cấp nhiều tùy chọn quản lý, khả năng bảo mật tinh vi và Chất lượng dịch vụ (QoS) được điều chỉnh tốt và các tính năng định tuyến tĩnh của Lớp 3 vượt xa các thiết bị chuyển mạch không được quản lý hoặc cấp độ người tiêu dùng , với chi phí thấp hơn so với các thiết bị chuyển mạch được quản lý hoàn toàn. 

CBS250-24FP-4G-EU Datasheet

Và với giao diện người dùng web dễ sử dụng và khả năng Power over Ethernet Plus (PoE +), bạn có thể triển khai và định cấu hình mạng doanh nghiệp hoàn chỉnh trong vài phút.

Switch Cisco CBS250-24FP-4G-EU

Thông số kỹ thuật Switch Cisco CBS250-24FP-4G-EU

Feature Description
Capacity in millions of packets per second (mpps) (64-byte packets) 41.66
Switching capacity in gigabits per second (Gbps) 56.0
RJ-45 ports 24 Ports PoE+ 370W
Combo ports (RJ-45 + SFP) 4 Gigabit SFP
Flash 256 MB
CPU 800 MHz ARM
CPU memory 512 MB
Packet buffer 1.5 MB
Unit dimensions
(W x H x D)
445 x 345 x 44 mm (17.5 x 13.59 x 1.73 in)
Unit weight 3.53 kg (7.78 lb)
Power 100 to 240V 50 to 60 Hz, internal
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 23° to 122°F (-5° to 50°C)
Storage temperature -13° to 158°F (-25° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Fan (number) 1
Acoustic noise 25°C: 34.8 dBA
MTBF at 25°C (hours) 698,220
Layer 2 switching
Spanning Tree Protocol (STP)

Standard 802.1d spanning tree support
Fast convergence using 802.1w (Rapid Spanning Tree Protocol [RSTP]), enabled by default
Multiple spanning tree instances using 802.1s (MSTP); 8 instances are supported
Per-VLAN Spanning Tree Plus (PVST+); 126 instances are supported
Rapid PVST+ (RPVST+); 126 instances are supported

Port grouping/link aggregation

Support for IEEE 802.3ad Link Aggregation Control Protocol (LACP)
Up to 4 groups
Up to 8 ports per group with 16 candidate ports for each (dynamic) 802.3ad Link Aggregation Group (LAG)

VLAN

Support for up to 255 active VLANs simultaneously
Port-based and 802.1Q tag-based VLANs
Management VLAN
Guest VLAN

Voice VLAN Voice traffic is automatically assigned to a voice-specific VLAN and treated with appropriate levels of QoS. Auto voice capabilities deliver networkwide zero-touch deployment of voice endpoints and call control devices
Layer 3 routing
IPv4 routing

Wire-speed routing of IPv4 packets

Up to 32 static routes and up to 16 IP interfaces

IPv6 routing Wire-speed routing of IPv6 packets
Layer 3 interface Configuration of Layer 3 interface on physical port, LAG, VLAN interface, or loopback interface
Dynamic Host Configuration Protocol (DHCP) relay at Layer 3 Relay of DHCP traffic across IP domains
User Datagram Protocol (UDP) relay Relay of broadcast information across Layer 3 domains for application discovery or relaying of Bootstrap Protocol (BootP)/DHCP packets
Option Sử Dụng Cho CBS250-24FP-4G-EU
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CBS250-24FP-4G-EU ?

Có 14 bình luận:
H
Huệ
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24FP-4G-EU Cisco Business 250 24 Ports PoE+ 370W, 4 GE SFP có cần phải mua thêm nguồn ngoài mới chạy được không shop nhỉ?
21 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24FP-4G-EU Cisco Business 250 24 Ports PoE+ 370W, 4 GE SFP không cần sử dụng nguồn ngoài bạn nhé

H
Hưởng
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24FP-4G-EU Cisco Business 250 24 Ports PoE+ 370W, 4 GE SFP có ram và flash bao nhiêu shop?
21 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24FP-4G-EU Cisco Business 250 24 Ports PoE+ 370W, 4 GE SFP có ram: 512MB và flash: 256MB bạn nhé

T
Thịnh
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24FP-4G-EU Cisco Business 250 24 Ports PoE+ 370W, 4 GE SFP chạy nguồn như thế nào bạn
22 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24FP-4G-EU Cisco Business 250 24 Ports PoE+ 370W, 4 GE SFP chạy nguồn AC 100 to 240V,  50 to 60 Hz bạn nhé

T
Thái
đánh giá 5 sao
Công ty mình phân phối switch cisco, cho mình xin bảng giá đại lý của thiết bị chuyển mạch switch Cisco CBS250-24FP-4G-EU Cisco Business 250 24 Ports PoE+ 370W, 4 GE SFP
22 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Bảng giá đại lý của thiết bị chuyển mạch switch Cisco CBS250-24FP-4G-EU Cisco Business 250 24 Ports PoE+ 370W, 4 GE SFP đã được gửi vào mail, a/c vui lòng check mail giúp em ạ

V
Vương
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24FP-4G-EU Cisco Business 250 24 Ports PoE+ 370W, 4 GE SFP phụ kiện bao gồm những gì vậy
24 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24FP-4G-EU Cisco Business 250 24 Ports PoE+ 370W, 4 GE SFP phụ kiện bao gồm dây nguồn và tai rack bạn nhé

C
Cường
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24FP-4G-EU Cisco Business 250 24 Ports PoE+ 370W, 4 GE SFP xuất xứ ở đâu vậy shop?
1 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24FP-4G-EU Cisco Business 250 24 Ports PoE+ 370W, 4 GE SFP xuất xứ China bạn nhé

T
Tuyên
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24FP-4G-EU Cisco Business 250 24 Ports PoE+ 370W, 4 GE SFP có chế độ bảo hành thế nào bạn.
1 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24FP-4G-EU Cisco Business 250 24 Ports PoE+ 370W, 4 GE SFP được bảo hành 12 tháng bạn nhé

D
Dũng
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24FP-4G-EU Cisco Business 250 24 Ports PoE+ 370W, 4 GE SFP có cấu hình bằng giao diện web được không bạn ?
1 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24FP-4G-EU Cisco Business 250 24 Ports PoE+ 370W, 4 GE SFP có cấu hình bằng giao diện web được bạn nhé

M
Huyền My
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24FP-4G-EU Cisco Business 250 24 Ports PoE+ 370W, 4 GE SFP Uplink dùng được cho bao nhiêu user bạn ơi?
1 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Sản phẩm thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24FP-4G-EU Cisco Business 250 24 Ports PoE+ 370W, 4 GE SFP Uplink hoạt động tốt với các mô hình mạng từ 100 đến 200 user.

T
Tùng
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch CBS250-24FP-4G-EU Cisco Business 250 24 Ports PoE+ 370W, 4 GE SFP Uplink thì dùng được tối đa bao nhiêu camera vậy?
1 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Sản phẩm Cisco CBS250-24FP-4G-EU cung cấp PoE+ 370W, tuy nhiên số lượng camera tối đa anh có thể sử dụng được còn tùy thuộc vào mức PoE yêu cầu của từng loại camera khác nhau. Anh vui lòng cung cấp mã camera anh đang sử dụng để được tư vấn tốt nhất.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.