CBS250-24P-4G-EU Switch Cisco 24 PoE+ ports 195W, 4 Gigabit SFP

CBS250-24P-4G-EU (Model: CBS250-24P-4G) là Switch Cisco Business 250 có 24 cổng mạng có cấp nguồn PoE+ với công suất lên đến 195W, có 4 cổng Uplink quang (4 GE SFP Uplink). Switch Cisco CBS250-24P-4G-EU có tính năng Layer 3 routing và đầy đủ tính năng Layer 2.

Mã sản phẩm: CBS250-24P-4G-EU
Tình trạng: Còn Hàng
CBS250-24P-4G-EU Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco CBS250-24P-4G-EU

Cisco Model : CBS250-24P-4G
Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Khi sơ đồ địa chỉ mạng IP phát triển để chứa nhiều thiết bị hơn, bạn có thể an tâm rằng mạng của bạn đã sẵn sàng. Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4G-EU cung cấp hỗ trợ riêng cho IPv6 cùng với IPv4 truyền thống. Với các chứng nhận USGv6 và IPv6 Gold Logo, Cisco CBS250-24P-4G-EU sẽ cho phép bạn tận dụng tối đa các ứng dụng hỗ trợ IPv6 trong tương lai mà không phải nâng cấp thiết bị mạng của mình

CBS250-24P-4G-EU Datasheet

Cisco CBS250-24P-4G-EU bao gồm các tính năng QoS ưu tiên các dịch vụ nhạy cảm với độ trễ như thoại và video, đơn giản hóa việc triển khai truyền thông hợp nhất và giúp đảm bảo hiệu suất mạng nhất quán cho tất cả các dịch vụ.

Switch Cisco CBS250-24P-4G-EU

Thông số kỹ thuật Switch Cisco CBS250-24P-4G-EU

Feature Description
Capacity in millions of packets per second (mpps) (64-byte packets) 41.66
Switching capacity in gigabits per second (Gbps) 56.0
RJ-45 ports 24 10/100/1000 ports
Combo ports (RJ-45 + SFP) 4 Gigabit SFP
Power dedicated to PoE 195W
Number of ports that support PoE 24
Flash 256 MB
CPU 800 MHz ARM
CPU memory 512 MB
Packet buffer 1.5 MB
Unit dimensions
(W x H x D)
445 x 240 x 44 mm (17.5 x 9.45 x 1.73 in)
Unit weight 2.63 kg (5.80 lb)
Power 100 to 240V 50 to 60 Hz, internal
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 23° to 122°F (-5° to 50°C)
Storage temperature -13° to 158°F (-25° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Fan (number) Fanless
MTBF at 25°C (hours) 698,220
Option Sử Dụng Cho CBS250-24P-4G-EU
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CBS250-24P-4G-EU ?

Có 15 bình luận:
B
Vũ Bình
Thiết bị chuyển mạch CBS250-24P-4G-EU cổng của nó băng thông bao nhiêu vậy ạ?
2 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch CBS250-24P-4G-EU có 24 cổng RJ45 tốc độ 1 Gig, 4 cổng SFP tốc độ 1 Gig

P
Phúc
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4G-EU Switch Cisco 24 Cổng PoE+ 195W, 4 GE SFP Uplink có thời hạn bảo hàng bao lâu vậy shop
4 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4G-EU Switch Cisco 24 Cổng PoE+ 195W, 4 GE SFP Uplink có thời hạn bảo hành 12 tháng bạn nhé

Q
Quân
Mình cần mua thêm dịch vụ bảo hành 01 năm cho switch Cisco CBS250-24P-4G-EU Switch Cisco 24 Cổng PoE+ 195W, 4 GE SFP báo giá giúp mình
4 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Báo giá dịch vụ bảo hành 01 năm cho thiết bị chuyển mạch switch Cisco CBS250-24P-4G-EU Switch Cisco 24 Cổng PoE+ 195W, 4 GE SFP đã được gửi vào mail, ac vui lòng check mail ạ

L
Lộc
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4G-EU Switch Cisco 24 Cổng PoE+ 195W, 4 GE SFP Uplink phụ kiện bao gồm những gì vậy shop?
4 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4G-EU Switch Cisco 24 Cổng PoE+ 195W, 4 GE SFP Uplink phụ kiện bao gồm dây nguồn và tai rack bạn nhé

D
Tuấn Đức
Thiết bị mạng Switch Cisco CBS250-24P-4G-EU Switch Cisco 24 Cổng PoE+ 195W, 4 GE SFP Uplink có xuất xứ ở đâu vậy shop ?
4 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco CBS250-24P-4G-EU Switch Cisco 24 Cổng PoE+ 195W, 4 GE SFP Uplink có xuất xứ China bạn nhé

T
Tùng

Trước mình có mua một thiết bị chuyển mạch CBS250-24P-4G-EU Switch Cisco 24 Cổng PoE+ 195W, 4 GE SFP Uplink của bên bạn, mình khá hài lòng sản phẩm của các bạn, cho mình xin chính sách đại lý của bên bạn nhé

4 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Cảm ơn a/c đã ủng hộ sản phẩm thiết bị chuyển mạch CBS250-24P-4G-EU Switch Cisco 24 Cổng PoE+ 195W, 4 GE SFP Uplink của CNTTShop, chính sách đại lý đã gửi vào mail, anh chị vui lòng check mail nhận thông tin ạ

M
Mẫn
Thiết bị mạng Cisco CBS250-24P-4G-EU Switch Cisco 24 Cổng PoE+ 195W, 4 GE SFP Uplink chạy nguồn như thế nào bạn
4 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị mạng CBS250-24P-4G-EU Switch Cisco 24 Cổng PoE+ 195W, 4 GE SFP Uplink chạy nguồn AC 100 to 240V,  50 to 60 Hz bạn nhé

K
Kiên
Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS250-24P-4G-EU có cần mua license gì không
4 tháng
B
Hiếu BùiQuản trị viên

Toàn bộ tính năng của switch đã được active trên os, không cần mua thêm license anh nhé.

D
Đạt
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4G-EU Switch Cisco 24 Cổng PoE+ 195W, 4 GE SFP Uplink xuất xứ ở đâu vậy shop?
4 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4G-EU Switch Cisco 24 Cổng PoE+ 195W, 4 GE SFP Uplink xuất xứ china bạn nhé

D
Dương
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4G-EU Switch Cisco 24 Cổng PoE+ 195W, 4 GE SFP Uplink có chế độ bảo hành thế nào bạn.
4 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4G-EU Switch Cisco 24 Cổng PoE+ 195W, 4 GE SFP Uplink được bảo hành 12 tháng bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.