CBS250-48P-4G-EU Cisco Business 250 48 Ports PoE+ 370W, 4 GE Uplink

Thiết bị mạng Switch Cisco CBS250-48P-4G-EU (CBS250-48P-4G) 48 10/100/1000 PoE+ ports with 370W power budget, 4 Gigabit SFP Uplink

Mã sản phẩm: CBS250-48P-4G-EU
Tình trạng: Còn Hàng
CBS250-48P-4G-EU Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco CBS250-48P-4G-EU

Cisco Model : CBS250-48P-4G
Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-48P-4G-EU với các đường Uplink Gigabit, cung cấp nhiều tùy chọn quản lý, khả năng bảo mật tinh vi và Chất lượng dịch vụ (QoS) được điều chỉnh tốt và các tính năng định tuyến tĩnh của Lớp 3 vượt xa các thiết bị chuyển mạch không được quản lý hoặc cấp độ người tiêu dùng, với chi phí thấp hơn so với các thiết bị chuyển mạch khác thuộc lớp Access. Và với giao diện người dùng web dễ sử dụng và khả năng Power over Ethernet Plus (PoE +), bạn có thể triển khai và định cấu hình mạng doanh nghiệp hoàn chỉnh trong vài phút.

CBS250-48P-4G-EU Datasheet

Cisco CBS250-48P-4G-EU có thể kết nối nhanh chóng và an toàn các nhân viên làm việc trong các văn phòng nhỏ với nhau và với tất cả các máy in, máy chủ và các thiết bị mạng khác. Hiệu suất cao và kết nối đáng tin cậy giúp tăng tốc độ truyền tệp và xử lý dữ liệu, cải thiện thời gian hoạt động của mạng và giữ cho nhân viên của bạn làm việc hiệu quả.

CBS250-48P-4G-EU Cisco Business 250 48 Ports PoE+ 370W, 4 GE Uplink

Thông số kỹ thuật Switch Cisco CBS250-48P-4G-EU

Feature Description
Capacity in millions of packets per second (mpps) (64-byte packets) 77.38
Switching capacity in gigabits per second (Gbps) 104.0
RJ-45 ports 48 ports PoE+
Combo ports (RJ-45 + SFP) 4 Gigabit SFP
Power dedicated to PoE 370W
Number of ports that support PoE 48
Flash 256 MB
CPU 800 MHz ARM
CPU memory 512 MB
Packet buffer 3 MB
Unit dimensions (W x H x D) 445 x 350 x 44 mm (17.5 x 13.78 x 1.73 in)
Unit weight 5.43 kg (11.97 lb)
Power 100 to 240V 50 to 60 Hz, internal
System power consumption

110V=60.77W
220V=59.73W

Power consumption (with PoE)

110V=451.95W
220V=445.85W

Heat dissipation (BTU/hr) 1,542.12
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 23° to 122°F (-5° to 50°C)
Storage temperature -13° to 158°F (-25° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Fan (number) 1
Acoustic noise 25°C: 37.3 dBA
MTBF at 25°C (hours) 856,329
Option Sử Dụng Cho CBS250-48P-4G-EU
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

★ Sản phẩm CBS250-48P-4G-EU có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm CBS250-48P-4G-EU CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán CBS250-48P-4G-EU có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm CBS250-48P-4G-EU cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua CBS250-48P-4G-EU có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật CBS250-48P-4G-EU chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CBS250-48P-4G-EU ?

Có 11 bình luận:
L
Lan
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-48P-4G-EU Cisco Business 250 48 Ports PoE+ 370W, 4 GE Uplink có cần phải mua thêm nguồn ngoài mới chạy được không shop nhỉ?
27 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-48P-4G-EU Cisco Business 250 48 Ports PoE+ 370W, 4 GE Uplink không cần sử dụng nguồn ngoài c nhé

C
Cần
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-48P-4G-EU Cisco Business 250 48 Ports PoE+ 370W, 4 GE có ram và flash bao nhiêu shop?
27 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-48P-4G-EU Cisco Business 250 48 Ports PoE+ 370W, 4 GE có ram: 512MB và flash: 256MB bạn nhé

P
Phúc
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-48P-4G-EU Cisco Business 250 48 Ports PoE+ 370W, 4 GE Uplink chạy nguồn như thế nào bạn
28 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-48P-4G-EU Cisco Business 250 48 Ports PoE+ 370W, 4 GE Uplink chạy nguồn AC 100 to 240V,  50 to 60 Hz bạn nhé

A
An
đánh giá 5 sao
Công ty mình phân phối switch cisco, cho mình xin bảng giá đại lý của thiết bị chuyển mạch switch Cisco CBS250-48P-4G-EU Cisco Business 250 48 Ports PoE+ 370W, 4 GE Uplink
28 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Bảng giá đại lý của thiết bị chuyển mạch switch Cisco CBS250-48P-4G-EU Cisco Business 250 48 Ports PoE+ 370W, 4 GE Uplink đã được gửi vào mail, ac vui lòng check mail giúp em ạ

T
Triệu
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-48P-4G-EU Cisco Business 250 48 Ports PoE+ 370W, 4 GE Uplink phụ kiện bao gồm những gì vậy
30 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-48P-4G-EU Cisco Business 250 48 Ports PoE+ 370W, 4 GE Uplink phụ kiện bao gồm dây nguồn và tai rack bạn nhé

A
Đức Anh
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-48P-4G-EU Cisco Business 250 48 Ports PoE+ 370W, 4 GE Uplink dùng được cho bao nhiêu user bạn ơi?
1 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Sản phẩm thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-48P-4G-EU Cisco Business 250 48 Ports PoE+ 370W, 4 GE Uplink hoạt động tốt với các mô hình mạng từ 100 đến 200 user.

T
Tuấn
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch CBS250-48P-4G-EU Cisco Business 250 48 Ports PoE+ 370W, 4 GE Uplink thì dùng được tối đa bao nhiêu camera vậy?
1 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-48P-4G-EU cung cấp PoE+ 370W, tuy nhiên số lượng camera tối đa anh có thể sử dụng được còn tùy thuộc vào mức PoE yêu cầu của từng loại camera khác nhau. Anh vui lòng cung cấp mã camera anh đang sử dụng để được tư vấn tốt nhất.

T
Tạ
đánh giá 5 sao
cho hỏi switch Cisco CBS250-48P-4G-EU Cisco Business 250 48 Ports PoE+ 370W, 4 GE Uplink là switch layer 2 hay là switch layer 3 vậy
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch CBS250-48P-4G-EU Cisco Business 250 48 Ports PoE+ 370W, 4 GE Uplink có các tính năng Layer 2 và 1 số tính năng Layer 3 bạn nhé.

L
Lanh
đánh giá 5 sao
chỗ bạn phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng à, báo giá gấp mã switch Cisco Business CBS250-48P-4G-EU Cisco Business 250 48 Ports PoE+ 370W, 4 GE Uplink
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

CNTTShop chuyên phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng, giá thiết bị chuyển  mạch switch Cisco Business CBS250-48P-4G-EU Cisco Business 250 48 Ports PoE+ 370W, 4 GE Uplink đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

C
Lê Cường
đánh giá 5 sao
CBS250-48P-4G-EU Xuất xứ nước nào vậy ad? Bảo hành trong bao lâu ạ?
5 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Dạ hàng CBS250-48P-4G-EU Made in China ạ. Bảo hành 1 đổi 1 trong vòng 12 tháng nếu có lỗi của nhà sản xuất ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.