CBS250-8P-E-2G-EU Switch Cisco 8 Cổng PoE+ 67W, 2 Combo Uplink

Switch Cisco CBS250-8P-E-2G-EU with 8 10/100/1000 PoE+ ports with 67W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo ports Uplink

Mã sản phẩm: CBS250-8P-E-2G-EU
Tình trạng: Còn Hàng
CBS250-8P-E-2G-EU Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch Cisco CBS250-8P-E-2G-EU

Cisco Model : CBS250-8P-E-2G
Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8P-E-2G-EU có thể kết nối nhanh chóng và an toàn các nhân viên làm việc trong các văn phòng nhỏ với nhau và với tất cả các máy in, máy chủ và các thiết bị mạng khác. Hiệu suất cao và kết nối đáng tin cậy giúp tăng tốc độ truyền tệp và xử lý dữ liệu, cải thiện thời gian hoạt động của mạng và giữ cho nhân viên của bạn làm việc hiệu quả.

CBS250-8P-E-2G-EU Datasheet

Với Thiết bị chuyển mạch thông minh Switch Cisco CBS250-8P-E-2G-EU, bạn có thể đạt được hiệu suất và bảo mật mạng cấp doanh nghiệp mà không phải trả tiền cho các tính năng mạng nâng cao mà bạn sẽ không sử dụng.

Switch Cisco CBS250-8P-E-2G-EU

Thông số kỹ thuật Switch Cisco CBS250-8P-E-2G-EU

Feature Description
Capacity in millions of packets per second (mpps) (64-byte packets) 14.88
Switching capacity in gigabits per second (Gbps) 20.0
RJ-45 ports 8 Gigabit Ethernet PoE+
Combo ports (RJ-45 + SFP) 2 Gigabit Ethernet combo
Flash 256 MB
CPU 800 MHz ARM
CPU memory 512 MB
Packet buffer 1.5 MB
Power dedicated to PoE 67W
Number of ports that support PoE 8
Layer 2 switching
Spanning Tree Protocol (STP)

Standard 802.1d spanning tree support

Fast convergence using 802.1w (Rapid Spanning Tree Protocol [RSTP]), enabled by default

Multiple spanning tree instances using 802.1s (MSTP); 8 instances are supported

Per-VLAN Spanning Tree Plus (PVST+); 126 instances are supported

Rapid PVST+ (RPVST+); 126 instances are supported

Port grouping/link aggregation

Support for IEEE 802.3ad Link Aggregation Control Protocol (LACP)

Up to 4 groups
Up to 8 ports per group with 16 candidate ports for each (dynamic) 802.3ad Link Aggregation Group (LAG)
VLAN

Support for up to 255 active VLANs simultaneously

Port-based and 802.1Q tag-based VLANs

Management VLAN

Guest VLAN

Layer 3 routing
IPv4 routing

Wire-speed routing of IPv4 packets

Up to 32 static routes and up to 16 IP interfaces

IPv6 routing Wire-speed routing of IPv6 packets
Layer 3 interface Configuration of Layer 3 interface on physical port, LAG, VLAN interface, or loopback interface
Physical
Unit dimensions
(W x H x D)
268 x 185 x 44 mm (10.56 x 7.28 x 1.73 in)
Unit weight 3.5 kg (7.72 lb)
Power 100 to 240V 50 to 60 Hz, internal
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 23° to 122°F (-5° to 50°C)
Storage temperature -13° to 158°F (-25° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Fan (number) Fanless
MTBF at 25°C (hours) 1,706,649
Option Sử Dụng Cho CBS250-8P-E-2G-EU
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CBS250-8P-E-2G-EU ?

Có 21 bình luận:
L
Long
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8P-E-2G-EU with 8 10/100/1000 PoE+ ports with 67W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo ports Uplink tai rack để gắn không bạn nhỉ.
24 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8P-E-2G-EU with 8 10/100/1000 PoE+ ports with 67W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo ports Uplink có tai rack bạn nhé.

H
Hiền
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8P-E-2G-EU with 8 10/100/1000 PoE+ ports with 67W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo ports Uplink cấp POE cụ thể như thế nào bạn nhỉ. Nhà mình có 5 camera có POE thì chạy ổn định không?
24 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8P-E-2G-EU with 8 10/100/1000 PoE+ ports with 67W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo ports Uplink có công suất PoE 67W như vậy bạn không dùng cấp nguồn được cho 5 camera bạn nhé.

B
Bình
đánh giá 5 sao
Xin báo giá 10 chiếc Switch Cisco CBS250-8P-E-2G-EU with 8 10/100/1000 PoE+ ports with 67W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo ports Uplinknhé shop
24 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Báo giá 10 chiếc Switch Cisco CBS250-8P-E-2G-EU with 8 10/100/1000 PoE+ ports with 67W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo ports Uplink đã được gửi qua email bạn vui lòng check mail nhé.

B
Ba
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8P-E-2G-EU with 8 10/100/1000 PoE+ ports with 67W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo ports Uplinkhỗ trợ bao nhiêu vlan nhỉ
24 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8P-E-2G-EU with 8 10/100/1000 PoE+ ports with 67W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo ports Uplink hỗ trợ 255 vlan bạn nhé.

T
Trung
đánh giá 5 sao
Switch Cisco CBS250-8P-E-2G-EU with 8 10/100/1000 PoE+ ports with 67W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo ports Uplink có ram và flash như thế nào bạn.
24 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Switch Cisco CBS250-8P-E-2G-EU with 8 10/100/1000 PoE+ ports with 67W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo ports Uplink có ram 512MB và flash: 256MB bạn nhé.

H
Hoa
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8P-E-2G-EU with 8 10/100/1000 PoE+ ports with 67W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo ports Uplink có hỗ trợ tính năng IP TV không bạn nhỉ.
24 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8P-E-2G-EU with 8 10/100/1000 PoE+ ports with 67W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo ports Uplink có hỗ trợ tính năng IPTV bạn nhé.

L
Linh
đánh giá 5 sao
Admin cho hỏi Switch Cisco CBS250-8P-E-2G-EU with 8 10/100/1000 PoE+ ports with 67W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo ports Uplink muốn cấp DHCP cho gia đình 10 người và khi có khách tầm 20 -30 người thì switch có làm được không nhỉ.
24 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Switch Cisco CBS250-8P-E-2G-EU with 8 10/100/1000 PoE+ ports with 67W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo ports Uplink không cấp được DHCP bạn nhé.

D
Dung
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8P-E-2G-EU with 8 10/100/1000 PoE+ ports with 67W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo ports Uplink có cổng uplink quang không nhỉ
24 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8P-E-2G-EU with 8 10/100/1000 PoE+ ports with 67W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo ports Uplink có hai cổng up link quang combo tốc độ 1GB bạn nhé.

T
Trang
đánh giá 5 sao
Bên shop phân phối nhiều sản phẩm Cisco Small Bussiness đúng không. Mình xin báo giá Thiết bị mạng Switch Cisco CBS250-8P-E-2G-EU with 8 10/100/1000 PoE+ ports with 67W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo ports Uplinknhé.
24 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

CNTTSHOP chuyên phân phối nhiều sản phẩm Cisco Small Bussiness chính hãng, đầy đủ CO, CQ bạn nhé. Báo giá Thiết bị mạng Switch Cisco CBS250-8P-E-2G-EU with 8 10/100/1000 PoE+ ports with 67W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo ports Uplink đã được gửi qua email bạn vui lòng check mail nhé.

H
Hằng
đánh giá 5 sao
Switch Cisco CBS250-8P-E-2G-EU with 8 10/100/1000 PoE+ ports with 67W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo ports Uplink chạy POE ổn định không shop và có mức cấp PoE như thế nào bạn nhỉ
24 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Switch Cisco CBS250-8P-E-2G-EU with 8 10/100/1000 PoE+ ports with 67W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo ports Uplink chạy POE ổn định bạn nhé với công suất PoE 67W có thê cấp nguồn cho 4 thiết bị có công suất 15W hoặc 8 thiết bị mức công suất 7.5W bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.