CBS250-8PP-E-2G-EU Switch Cisco 8 Ports PoE+ 45W, 2 Combo Uplink

Thiết bị mạng CBS250-8PP-E-2G-EU là dòng Switch 8 Ports thông minh của Cisco, thiết kế nhỏ gọn linh hoạt có hiệu suất cao có các tính năng quản lý mạng và bảo mật. (Cisco Model: CBS250-8PP-E-2G) Cisco Bussiness 250 8 10/100/1000 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo ports.

Mã sản phẩm: CBS250-8PP-E-2G-EU
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List CBS250-8PP-E-2G-EU Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Thiết Bị Chuyển Mạch Thông Minh Switch Cisco CBS250-8PP-E-2G-EU

Cisco Model : CBS250-8PP-E-2G
Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8PP-E-2G-EU Cisco Business 250 Series là thế hệ chuyển mạch tiếp theo của Cisco. CBS250-8PP-E-2G-EU là dòng Switch thông minh giá cả phải chăng, kết hợp hiệu suất và độ tin cậy của mạng mạnh mẽ với bộ tính năng mạng hoàn chỉnh mà bạn cần cho một mạng doanh nghiệp vững chắc. 

CBS250-8PP-E-2G-EU Datasheet

Các thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8PP-E-2G-EU Gigabit Ethernet  với các Uplink Gigabit, cung cấp nhiều tùy chọn quản lý, khả năng bảo mật tinh vi và Chất lượng dịch vụ (QoS) được điều chỉnh tốt và các tính năng định tuyến tĩnh của Lớp 3 vượt xa các thiết bị chuyển mạch khác tương đương, với chi phí thấp hơn so với các thiết bị chuyển mạch khác.

Switch Cisco CBS250-8PP-E-2G-EU

Tính năng và lợi ích

Thiết bị chuyển mạch thông minh CBS250-8PP-E-2G-EU cung cấp tất cả các tính năng cần để tạo một mạng cơ bản với mức giá phải chăng. Dễ dàng cấu hình và quản trị, CBS250-8PP-E-2G-EU được thiết kế để dễ dàng triển khai và sử dụng, phù hợp với các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco CBS250-8PP-E-2G-EU

Feature Description
Capacity in millions of packets per second (mpps) (64-byte packets) 14.88
Switching capacity in gigabits per second (Gbps) 20.0
RJ-45 ports 8 Gigabit Ethernet
Combo ports (RJ-45 + SFP) 2 Gigabit Ethernet combo
Console port Cisco Standard mini USB Type-B / RJ45 console port
USB slot USB Type-A slot on the front panel of the switch for easy file and image management
Buttons Reset button
Cabling type Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5e or better for 1000BASE-T
LEDs System, Link/Act, PoE, Speed
Jumbo frames Frame sizes up to 9K bytes. The default MTU is 2K bytes
MAC table 8K addresses
Power dedicated to PoE 45W
Number of ports that support PoE 8
Flash 256 MB
CPU 800 MHz ARM
CPU memory 512 MB
Packet buffer 1.5 MB
Unit dimensions (W x H x D) 268 x 185 x 44 mm (10.56 x 7.28 x 1.73 in)
Unit weight 3.5 kg (7.72 lb)
Power 100 to 240V 50 to 60 Hz, internal
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 23° to 122°F (-5° to 50°C)
Storage temperature -13° to 158°F (-25° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Fan (number) Fanless
MTBF at 25°C (hours) 1,706,649
Option Sử Dụng Cho CBS250-8PP-E-2G-EU
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CBS250-8PP-E-2G-EU ?

Có 8 bình luận:
T
Thịnh
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng Switch Cisco CBS250-8PP-E-2G-EU Switch Cisco 8 Ports PoE+ 45W, 2 Combo Uplink được bảo hành như thế nào shop
3 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco CBS250-8PP-E-2G-EU Switch Cisco 8 Ports PoE+ 45W, 2 Combo Uplink được bảo hành 12 tháng bạn nhé

H
Hòa
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng Switch Cisco CBS250-8PP-E-2G-EU Switch Cisco 8 Ports PoE+ 45W, 2 Combo Uplink có tính năng định tuyến nào không bạn
3 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco CBS250-8PP-E-2G-EU Switch Cisco 8 Ports PoE+ 45W, 2 Combo Uplink có tính năng định tuyến IP Route bạn nhé

Y
Yến
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng Switch Cisco Business 250 CBS250-8PP-E-2G-EU có thể chia được bao nhiêu vlan bạn nhỉ
3 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco Business 250 CBS250-8PP-E-2G-EU có thể chia được 255 VLan bạn nhé

A
Trần Xuân Ẩn
đánh giá 5 sao
Mình đã mua thiết bị Chuyển mạch CBS250-8PP-E-2G-EU của shop. Tư vấn nhiệt tình, chất lượng tốt với tầm giá, sẽ tiếp tục mua ủng hộ trong tương lai, cảm ơn!
7 ngày
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Cảm ơn Quý khách đã mua thiết bị CBS250-8PP-E-2G bên em. Hân hạnh được phục vụ Quý khách trong thời gian này và sắp tới ạ.

H
Hoàng Huy
đánh giá 5 sao
Cần mua 8 chiếc Switch Cisco CBS250-8PP-E-2G-EU, shop có sẵn hàng không? Xin báo giá tốt cho dự án! mail: hoangh***@gmail.com
19 ngày
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Hiện tại Switch Cisco CBS250-8PP-E-2G-EU bên em sẵn hàng 8 chiếc, báo giá đã được gửi vào mail anh vui lòng check mail để biết được thông tin về giá.

T
Thịnh
đánh giá 5 sao
cho hỏi switch Cisco CBS250-8PP-E-2G-EU Switch Cisco 8 Ports PoE+ 45W, 2 Combo Uplink là switch layer 2 hay là switch layer 3 vậy
1 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco CBS250-8PP-E-2G-EU Switch Cisco 8 Ports PoE+ 45W, 2 Combo Uplink có các tính năng Layer 2 và 1 số tính năng Layer 3 bạn nhé.

L
Liên
đánh giá 5 sao
chỗ bạn phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng à, báo giá gấp mã switch Cisco Business CBS250-8PP-E-2G-EU Switch Cisco 8 Ports PoE+ 45W, 2 Combo Uplink
1 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

CNTTShop chuyên phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng, giá thiết bị chuyển  mạch switch Cisco Business CBS250-8PP-E-2G-EU Switch Cisco 8 Ports PoE+ 45W, 2 Combo Uplink đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

N
Hà Nguyễn
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8PP-E-2G-EU Cisco Business 250 Series có phải là Cisco Layer 3 không? Tôi cần tư vấn thêm về mã này. Liên hệ hanguyen***@gmail.com
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,

Sản phẩm Cisco CBS250-8PP-E-2G-EU chỉ hỗ trợ 1 số tính năng layer 3 cơ bản như static route, IP on interface. CNTTShop đã gửi báo giá qua email: hanguyen***@gmail.com, anh vui lòng check inbox ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.