SF352-08P Switch Cisco 8 FE Ports 62W 2GE Copper/SFP Combo

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF352-08P SMB 350 Series 8 Ports 10/100 with 62W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo

Mã sản phẩm: SF352-08P
Tình trạng: Còn Hàng

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch Cisco SF352-08P

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SF352-08P thuộc dòng sản phẩm Cisco Small Business 350 series. Thiết bị mạng switch Cisco SF352-08P được thiết kế để phù hợp ở cả 3 lớp mạng. Switch Cisco SF352-08P cung cấp 8 10/100 ports with 62W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

SF352-08P Datasheet

Switch cisco SF352-08P để kết nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các doanh nghiệp nhỏ với số lượng user ít... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp.

Switch Cisco  SF352-08P 8 10/100 ports with 62W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo

Hình ảnh Cisco SF352-08P được CNTTShop cung cấp

Thiết bị mạng switch cisco SF352-08P tự động chuyển chế độ cáp thẳng hoặc chéo (MDI/MDI-X). Các tính năng Address Learning and Aging, and Data Flow Control giúp tối ưu truyền dữ liệu.Thiết kế để bàn.

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco SF352-08P

General Information
Product Name SF352-08P 8-Port PoE+ 10/100 Managed Switch
Manufacturer Part Number SF352-08P-K9
Product Series 350
Product Model SF352-08P
Hardware
Capacity in Millions of Packets per Second (mpps) (64-byte packets) 4.17
Switching Capacity in Gigabits per Second (Gbps) 5.6
Buttons Reset button
Cabling type

Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5 or better for 10BASE-T/100BASE-TX; UTP Category 5

Ethernet or better for 1000BASE-T

LEDs System, Link/Act, PoE, Speed, LED power saving option
Flash 256 MB
CPU memory 512 MB
Packet Buffer 1.5 Mb
Environmental
Unit dimensions (W x H x D) 279.4 x 44 x 170 mm (11.0 x 1.45 x 6.69 in)
Unit weight 1.16 kg (2.56 lb)
Power 100-240V 50-60 Hz, 2.0A, external
Power Dedicated to PoE 62W
Number of Ports That Support PoE 8
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 32° to 122°F (0° to 50°C)
Storage temperature –4° to 158°F (–20° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and MTBF
FAN (Number) Fanless
Acoustic Noise N/A
MTBF @40C (hr) 530,716
Miscellaneous
Package Contents

- Cisco 350 Series Switch

- Power Cord (Power Adapter for Desktop SKUs)

- Mounting Kit included in all SKUs, including desktop models

- Console Cable

- Quick Start Guide

Other Information
Product Family 350
Option Sử Dụng Cho SF352-08P
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SF352-08P ?

Có 13 bình luận:
T
Thanh
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF352-08P SMB 350 Series 8 Ports 10/100 with 62W power budget, 2 Gigabit copper/SFP có dùng được module quang GNC-SFP-SM-20AD không ạ ?
2 tháng
N
Lan NhiQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF352-08Pkhông dùng được module quang GNC-SFP-SM-20AD ạ. Anh vui lòng tham khảo các module tương thích trong mục Option Sử dụng cho SF352-08P phía dưới nhé: https://cnttshop.vn/switch-cisco-sf352-08p

D
Dự
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF352-08P SMB 350 Series 8 Ports 10/100 with 62W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo bảo hành bao lâu bạn
5 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF352-08P SMB 350 Series 8 Ports 10/100 with 62W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo bảo hành 12 tháng 1 đổi 1 bạn nhé.

D
Danh
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF352-08P SMB 350 Series 8 Ports 10/100 with 62W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo có 8 port 10/100 là tốc độ tối đa 100mb à bạn.
5 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF352-08P SMB 350 Series 8 Ports 10/100 with 62W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo có cổng kết nối mạng tốc độ tối đa 100mb bạn nhé.

D
Đăng
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF352-08P SMB 350 Series 8 Ports 10/100 with 62W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo có thể tạo một Lan riêng và cấp DHCP để chạy wifi được không nhỉ?
5 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF352-08P SMB 350 Series 8 Ports 10/100 with 62W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo chỉ có thể tạo được vlan và có thể cấp được DHCP được bạn nhé. Kỹ thuật CNTTSHOP sẽ liên hệ bạn để tư vấn chi tiết nhé!

D
Đan
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF352-08P SMB 350 có cấu hình phần cứng như thế nào bạn. Mình có kết nối từ nhà mạng tới một chiếc converter quang bây giờ muốn kết nối với switch sf352-08p có được không nhỉ
5 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF352-08P có 8 cổng mạng tốc độ 10/100MB, 2 cổng combo uplink RJ45/SFP tốc độ 1G, hỗ trợ 2 cổng  cấp nguồn POE+ và 4 cổng  cấp nguồn POE bạn nhé. Switch Cisco SF352-08 có thể kết nối tới converter quang nếu ở cả hai đầu kết nối cùng chuẩn bạn nhé. 

D
Đạo
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF352-08P SMB 350 Series 8 Ports 10/100 with 62W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo có phụ kiện đi kèm như thế nào bạn.
5 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF352-08P SMB 350 Series 8 Ports 10/100 with 62W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo có phụ kiện đi kèm bao gồm 1 adpter đi kèm, 1 dây nguồn, 1 cặp rack, bạn nhé.

D
Duy
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF352-08P SMB 350 Series 8 Ports 10/100 with 62W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo có thế chạy được module quang 100mb không bạn.
5 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF352-08P SMB 350 Series 8 Ports 10/100 with 62W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo có công uplink 1G không hỗ trợ module quang 100mb bạn nhé.

D
Đông
đánh giá 5 sao
Bạn phân phối Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF352-08P SMB 350 Series 8 Ports 10/100 with 62W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo à. Cho mình xin báo giá 10 chiếc nhé.
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF352-08P SMB 350 Series 8 Ports 10/100 with 62W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Danh
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF352-08P SMB 350 Series 8 Ports 10/100 with 62W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo có thể chạy được 5 camera dùng nguồn poe không bạn
5 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF352-08P SMB 350 Series 8 Ports 10/100 with 62W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo với công suất POE 62W bạn chỉ cấp nguồn được 4 camera  công suất 15W bạn nhé.

D
Đoàn
đánh giá 5 sao
Xin báo giá Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF352-08P SMB 350 Series 8 Ports 10/100 with 62W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo nhé shop
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF352-08P SMB 350 Series 8 Ports 10/100 with 62W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.