SG350-10 Switch Cisco 8 Ports 10/100/1000, 2 combo mini-GBIC ports

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350-10 SMB 350 Series 8 Ports 10/100/1000, 2 combo mini-GBIC Ports

Mã sản phẩm: SG350-10
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Switch Cisco SG350-10

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG350-10 thuộc dòng sản phẩm Cisco small business 350 series.Thiết bị mạng switch Cisco SG350-10 được thiết kế để phù hợp ở cả 3 lớp mạng. Switch Cisco SG350-10 cung cấp 8 10/100/1000 ports, 2 combo mini-GBIC ports cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

SG350-10 Datasheet 

Switch cisco SG350-10 để kết nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các doanh nghiệp nhỏ với số lượng user ít... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp.

Switch Cisco SG350-10 8 Ports 10/100/1000, 2 combo mini-GBIC ports

Hình ảnh Cisco SG350-10 được CNTTShop cung cấp

Thiết bị mạng switch cisco SG350-10 tự động chuyển chế độ cáp thẳng hoặc chéo (MDI/MDI-X). Các tính năng Address Learning and Aging, and Data Flow Control giúp tối ưu truyền dữ liệu.Thiết kế để bàn.

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco SG350-10

General Information
Product Name SG350 10-Port 10/100/1000 Managed Switch
Manufacturer Part Number SG350-10
Product Series 350
Product Model SG350-10
Hardware
Capacity in Millions of Packets per Second (mpps) (64-byte packets) 14.88
Switching Capacity in Gigabits per Second (Gbps) 20.0
Buttons Reset button
Cabling type

Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5 or better for 10BASE-T/100BASE-TX; UTP Category 5

Ethernet or better for 1000BASE-T

LEDs System, Link/Act, PoE, Speed, LED power saving option
Flash 256 MB
CPU memory 512 MB
Packet Buffer 12 Mb
Environmental
Unit dimensions (W x H x D) 280 x 44 x 170 mm (11.0 x 1.45 x 6.69 in)
Unit weight 1.09 kg (2.40 lb)
Power 100-240V 50-60 Hz, 0.7A, external
Power Dedicated to PoE N/A
Number of Ports That Support PoE N/A
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 32° to 122°F (0° to 50°C)
Storage temperature –4° to 158°F (–20° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and MTBF
FAN (Number) Fanless
Acoustic Noise N/A
MTBF @40C (hr) 308,196
Miscellaneous
Package Contents
- Cisco 350 Series Switch
- Power Cord (Power Adapter for Desktop SKUs)
- Mounting Kit included in all SKUs, including desktop models
- Console Cable
- Quick Start Guide
Other Information
Product Family 350
Option Sử Dụng Cho SG350-10
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB
Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver
#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver
#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SG350-10 ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.