Switch Cisco SG350-10MP-K9-EU 8 Ports PoE 128W, 2GE Uplink

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350-10MP-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 8 10/100/1000 PoE ports with 128W power budget, 2 Combo mini-GBIC ports

Mã sản phẩm: SG350-10MP-K9-EU
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG350-10MP-K9-EU

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG350-10MP-K9-EU là Order Product ID Number của model SG350-10MP. Để xem chi tiết thông số kỹ thuật, vui lòng tham khảo mã sản phẩm SG350-10MP

Option Sử Dụng Cho SG350-10MP-K9-EU
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SG350-10MP-K9-EU ?

Có 4 bình luận:
N
Nguyên
Swich Cisco SG350-10MP-K9-EU có sử dụng được Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM 1.25G 1310nm 40km DDM duplex LC không shop
3 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Swich Cisco SG350-10MP-K9-EU sử dụng được Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM 1.25G 1310nm 40km DDM duplex LC ạ

 

B
Bân
Cổng mạng trên thiết bị Cisco SG350-10MP-K9-EU có tốc độ bao nhiêu shop? Báo giá cho mình
7 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350-10MP-K9-EU có tốc độ cổng mạng 1GB bạn nhé. Báo giá  Switch Cisco SG350-10MP-K9-EU đã được gửi qua email bạn vui lòng check mail nhé.

M
Mãnh
add cho mình hỏi, mình đang lên dự án sản phẩm này Thiết bị mạng Switch Cisco SG350-10MP-K9-EU thì có thể dùng module nào tương thích mà lại tiết kiệm chi phí nhất ạ?
10 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Cảm ơn anh đã quan tâm đến sản phẩm đang được CNTTShop phân phối. Tùy thuộc từng mô hình mạng, nhu cầu sử dụng thì CNTTShop mới có thể tư vấn chính xác nhất. Anh vui lòng liên hệ email kd4@cnttshop.vn, hotline: 0868 142 066 để được tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

K
Nguyễn Văn Kha
Chao bạn, cho mình hỏi chế độ bảo hành sản phẩm này Thiết bị mạng Switch Cisco SG350-10MP-K9-EU? Bên bạn phân phối cisco phải không ạ. https://cnttshop.vn/switch-cisco-sg350-10mpk9-eu
11 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
CNTTShop phân phối Cisco giá tốt, Switch Cisco SG350-10MP-K9-EU được bảo hành tiêu chuẩn 1 năm có thế mua thêm gói bảo hành dài hạn hơn.
Thông tin đến anh!

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản