SG350-28-K9-EU Switch Cisco 24 Ports GE, 2 SFP slots, 2 combo M-GBIC

Switch Cisco SG350-28-K9-EU SMB 350 Series 24 Ports 10/100/1000, 2 SFP slots, 2 combo mini-GBIC ports

Mã sản phẩm: SG350-28-K9-EU
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG350-28-K9-EU

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG350-28-K9-EU là Order Product ID Number của model SG350-28. Để xem chi tiết thông số kỹ thuật, vui lòng tham khảo mã sản phẩm SG350-28

Switch Cisco SG350-28-K9-EU 24 10/100/1000 ports, 2 SFP slots, 2 combo mini-GBIC ports

Option Sử Dụng Cho SG350-28-K9-EU
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm SG350-28-K9-EU có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm SG350-28-K9-EU CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán SG350-28-K9-EU có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm SG350-28-K9-EU cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua SG350-28-K9-EU có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật SG350-28-K9-EU chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SG350-28-K9-EU ?

Có 15 bình luận:
H
Quang Hải
đánh giá 5 sao

Báo giá cho mình 1 chiếc SG350-28-K9-EU vào mail quanghai***@gmail.com

4 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop . Báo giá của Switch Cisco SG350-28-K9-EU đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Định
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch SG350-28-K9-EU Switch Cisco 24 Ports GE, 2 SFP slots, 2 combo M-GBIC có giá bao nhiêu, báo giá gấp cho anh, anh lấy số lượng lớn
2 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Báo giá Thiết bị chuyển mạch SG350-28-K9-EU Switch Cisco 24 Ports GE, 2 SFP slots, 2 combo M-GBIC đã được gửi vào mail nhé bạn

L
đánh giá 5 sao
Cổng mạng trên thiết bị Cisco SG350-28-K9-EU có tốc độ bao nhiêu shop? Báo giá cho mình
4 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SG350-28-K9-EU có tốc độ mạng 1GB bạn nhé. Báo giá thiết bị đã được chuyển qua email bạn vui lòng check mail nữa.

T
Tường
đánh giá 5 sao
Shop chuyên phân phối Thiết bị chuyển mạch switch Cisco SG350-28-K9-EU và các dòng switch cisco smb đúng không. Mình xin báo giá đại lý các mã sau: SF350-48-K9, SG350-28P, SG350-10P-K9, SG250-26-K9-EU, SG250-26P-K9-EU nhé shop.
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

bạn check mail giúp mình, đã gửi báo giá của các mã SF350-48-K9, SG350-28P, SG350-10P-K9, SG250-26-K9-EU, SG250-26P-K9-EU, bạn có thể chọn thêm các mã switch theo link bên dưới.

https://cnttshop.vn/switch-cisco-small-business

 

T
Tùng
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch switch Cisco SG350-28-K9-EU SMB 350 Series 24 Ports 10/100/1000, 2 SFP slots, 2 combo mini-GBIC ports có những tính năng định tuyến nào shop.
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco SG350-28-K9-EU SMB 350 Series 24 Ports 10/100/1000, 2 SFP slots, 2 combo mini-GBIC ports hỗ trợ các giao thức định tuyến sau: Static Route, RIP 

T
Tùng
đánh giá 5 sao
Cho mình một số mã module quang chạy được cho thiết bị chuyển mạch switch Cisco SG350-28-K9-EU nhé shop.
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Bạn có thể tham khảm một số mã module quang dùng Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SG350-28-K9-EU ở  link https://cnttshop.vn/switch-cisco-sg350-28-k9 nhé

T
Tâm
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch switch Cisco SG350-28-K9-EU SMB 350 Series 24 Ports 10/100/1000, 2 SFP slots, 2 combo mini-GBIC ports nếu đặt hàng từ shop thì chính sách bảo hành như thế nào nhỉ xin tư vấn nhé.
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco SG350-28-K9-EU SMB 350 Series 24 Ports 10/100/1000, 2 SFP slots, 2 combo mini-GBIC ports được bảo hành 12 tháng tại công ty nhé.

T
Tạ
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch switch Cisco SG350-28-K9-EU SMB 350 Series 24 Ports 10/100/1000, 2 SFP slots, 2 combo mini-GBIC ports mình làm switch core cho hệ thống mạng tầm 100 user được không bạn.
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco SG350-28-K9-EU SMB 350 Series 24 Ports 10/100/1000, 2 SFP slots, 2 combo mini-GBIC ports có thể làm swich core cho 100  user bạn nhé.

T
Tứ
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch switch Cisco SG350-28-K9-EU có các cổng như thế nào shop.
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco SG350-28-K9-EU gồm 24 cổng mạng tốc độ 10/100/1000 và 2 cổng combo uplink Gigabit copper/SFP tốc độ 1GB nhé bạn.

T
Tình
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch switch Cisco SG350-28-K9-EU phụ kiện kèm theo gồm những gì shop.
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco SG350-28-K9-EU phụ kiện kèm theo gồm 1 dây nguồn, một bộ rack để lắp lên tủ rack, một dây console  Com RS232 to RJ45 bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.