Switch Cisco SG350-28MP-K9-EU 24 PoE+ Ports 382W 2 RJ45/SFP + 2 SFP

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350-28MP-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 24 10/100/1000 (24 PoE+ ports with 382W) 2 SFP slots, 2 combo mini-GBIC ports

Mã sản phẩm: SG350-28MP-K9-EU
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG350-28MP-K9-EU

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG350-28MP-K9-EU là Order Product ID Number của model SG350-28MP. Để xem chi tiết thông số kỹ thuật, vui lòng tham khảo mã sản phẩm SG350-28MP

 

switch cisco sg350-28mp-k9-eu

Option Sử Dụng Cho SG350-28MP-K9-EU
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm SG350-28MP-K9-EU có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm SG350-28MP-K9-EU CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán SG350-28MP-K9-EU có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm SG350-28MP-K9-EU cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua SG350-28MP-K9-EU có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật SG350-28MP-K9-EU chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SG350-28MP-K9-EU ?

Có 5 bình luận:
H
Thu Hương
Swich Cisco SG350-28MP-K9-EU có sử dụng được Module quang OEM SFP-1G-80KM-A single mode BIDI Tx1490nm/Rx1550nm 80km single LC không shop
10 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Swich Cisco SG350-28MP-K9-EU sử dụng được Module quang OEM SFP-1G-80KM-A single mode BIDI Tx1490nm/Rx1550nm 80km single LC bạn nhé

 

L
Lợi
Cổng mạng trên thiết bị Cisco SG350-28MP-K9-EU có tốc độ bao nhiêu shop? Báo giá cho mình
5 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị Chuyển mạch Swich Cisco SG350-28MP-K9-EU có tốc độ 1GB  bạn nhé, báo giá thiết bị đã được chuyển vào email bạn vui lòng check mail nhé.

Q
Quỳnh
Thiết bị mạng Switch Cisco SG350-28MP-K9-EU phụ kiện đi kèm có dây console chưa em?
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào chị,
Sản phẩm Switch Cisco SG350-28MP-K9-EU đã có dây console đi kèm, tuy nhiên dây console đi kèm có chuẩn kết nối RJ45 - RS232, chị cần có máy tính có cổng RS232 hoặc mua thêm đầu chuyển đổi RS232 to USB để sử dụng.
Thông tin đến chị!

H
Hùng
mức POE trên mỗi port của mã này Switch Cisco SG350-28MP-K9-EU là bao nhiêu ạ?
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Cảm ơn anh đã quan tâm đến sản phẩm đang được CNTTShop phân phối. CNTTShop chuyên phân phối thiết bị Cisco chính hãng. Thiết bị chuyển mạch Cisco SG350-28MP-K9-EU hỗ trợ POE+ (30W) trên mỗi cổng với tổng công suất tối đa 382W. Anh vui lòng liên hệ email kd5@cnttshop.vn, hotline: 0967 415 023 để được tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

B
Nguyễn Văn Bình
shop phân phối chính hãng sản phẩm Cisco phải không ạ? có hỗ trợ cho dự án không ạ? Mình đang lên dự án sản phẩm này Switch Cisco SG350-28MP-K9-EU mong add tư vấn giúp mình qua số điện thoại: 033979*** https://cnttshop.vn/switch-cisco-sg350-28mp-k9-eu Mình cảm ơn!
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Cảm ơn anh đã quan tâm đến sản phẩm của CNTTShop. CNTTShop chuyên phân phối thiết bị Cisco chính hãng. CNTTShop có dịch vụ lắp đặt, triển khai, cấu hình thiết bị. CNTTShop sẽ liên hệ với anh để báo giá và tư vấn thiết bị chuyển mạch Cisco SG350-28MP-K9-EU, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.
Trân trọng./.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.