C1000-48P-4X-L Cisco Catalyst 1000 48x 10/100/1000 ports PoE+, 4x 10G SFP+

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-48P-4X-L Catalyst 1000 Series 48x 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 370W PoE budget, 4x 10G SFP+ uplinks.

Mã sản phẩm: C1000-48P-4X-L
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco C1000-48P-4X-L 48 Cổng Gigabit.

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Tổng quan Switch Cisco C1000-48P-4X-L

Thiết bị mạng Switch Cisco C1000-48P-4X-L được thiết kế cho doanh nghiệp vừa và nhỏ, thay thế cho dòng switch Cisco 2960L được CNTTShop phân phối chính hãng tại Việt Nam. C1000-48P-4X-L với 48 cổng Gigabit 10/100/1000, 4 cổng uplink sử dụng Module quang 10GE, cung cấp các kết nối Layer trong hệ thống mạng.

View Datasheet C1000-48P-4X-L

Switch Cisco C1000-48P-4X-L được thiết kế không quạt, có thể được triển khai ngay tại nơi làm việc mà không ảnh hưởng tới môi trường xung quanh.


Switch Cisco C1000-48P-4X-L​ 24 Cổng Gigabit

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C1000-48P-4X-L

Description

Performance

Hardware
Interface 48x 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 10G SFP uplinks
PoE power budget 370W
Available PoE power per port 30W for any 12 ports or 15W for 24 ports
Console ports
  • 1x RJ-45 Ethernet
  • USB mini-B
  • USB-A port for storage and Bluetooth console
Indicator LEDs
  • Per-port status: link integrity, disabled, activity
  • System status: system
Dimensions (WxDxH in inches) 17.5 x 10.73 x 1.73
Weight 3.95

Memory and processor

CPU

ARM v7 800 MHz

DRAM

512 MB

Flash memory

256 MB

Performance

Forwarding bandwidth

88 Gbps

Switching bandwidth

176 Gbps

Forwarding rate
(64‑byte L3 packets)

77.38 Mpps

Unicast MAC addresses

15,360

IPv4 unicast direct routes

542

IPv4 unicast indirect routes

256

IPv6 unicast direct routes

414

IPv6 unicast indirect routes

128

IPv4 static routes

16

IPv6 static routes

16

IPv4 multicast routes and IGMP groups

1024

IPv6 multicast groups

1024

IPv4/MAC security ACEs

600

IPv6 security ACEs

600

Maximum active VLANs

256

VLAN IDs available

4094

Maximum STP instances

64

Maximum SPAN sessions 4
MTU-L3 packet 9198 bytes
Jumbo Ethernet frame 10,240 bytes
Ingress protection IP20
Dying Gasp Yes

Electrical

Power

Use the supplied AC power cord to connect the AC power connector to an AC power outlet

Voltage (auto ranging) 110 to 220V AC in
Frequency 50 to 60 Hz
Current 0.29A to 0.48A
Power rating (maximum consumption) 0.09 kVA
Safety and compliance
Safety UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1
EMC: Emissions 47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A
EMC: Immunity EN55024 (including EN 61000-4-5), CISPR24, EN300386, KN24
Environmental Reduction of Hazardous Substances (RoHS) including Directive 2011/65/EU
Telco Common Language Equipment Identifier (CLEI) code
U.S. government certifications TBD
Option Sử Dụng Cho C1000-48P-4X-L
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ Cisco

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C1000-48P-4X-L ?

Có 36 bình luận:
H
Hạo
Thiết bị switch Cisco Catalyst C1000-48P-4X-L có hỗ trợ tính năng bảo mật nào không vậy shop?
14 ngày
P
Nam PhạmQuản trị viên

Các thiết bị switch Catalyst 1000 Series hỗ trợ các tính năng bảo mật như: bảo mật cổng (Port-security), theo dõi giao thức cấu hình máy chủ động (DHCP) và kiểm tra ARP động ạ

P
Thường Phong
Thiết bị switch Cisco Catalyst C1000-48P-4X-L hỗ trợ những tính năng bảo mật mạng nào vậy shop?
29 ngày
P
Nam PhạmQuản trị viên

Thiết bị này hỗ trợ các tính năng bảo vệ mối đe dọa như bảo mật cổng, theo dõi giao thức cấu hình máy chủ động (DHCP) và kiểm tra ARP động ạ.

D
Hoàng Dũng
Cổng USB A nằm ở mặt trước của thiết bị switch Cisco Catalyst C1000-48P-4X-L có tác dụng gì vậy shop?
30 ngày
P
Nam PhạmQuản trị viên

Cổng USB A có thể được sử dụng để thực hiện nâng cấp phần mềm, lưu trữ cấu hình để khắc phục sự cố khi hệ thống bị lỗi ạ. Anh vui lòng liên hệ hotline 0906 051 599 để được tư vấn tốt nhất ạ.

A
Quân Anh
Flash và DRAM của mã switch C1000-48P-4X-L là bao nhiêu vậy shop?
1 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Thiết bị switch C1000-48P-4X-L có 256 MB flash và 512 MB DRAM ạ. Anh vui lòng để lại liên hệ để được tư vấn tốt nhất ạ

T
Thủy Tiên
Thiết bị mạng C1000-48P-4X-L có gộp cổng được không nhỉ? Mình cần tăng băng thông kết nối
2 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C1000-48P-4X-L có hỗ trợ port channel nên gộp cổng để tăng băng thông kết nối được anh chị nhé.

V
Quang Vinh
Thiết bị mạng C1000-48P-4X-L có hỗ trợ gán địa chỉ MAC trên cổng tránh trường hợp có người cắm dây mạng vào máy tính cá nhân để dùng không (tránh thất thoát dữ liệu)?
2 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch C1000-48P-4X-L có hỗ trợ gán địa chỉ MAC trên cổng tránh trường hợp có người cắm dây mạng vào máy tính cá nhân để dùng anh chị nhé

P
Tuấn Phong
Có cách nào giám sát gói tin vào ra trên thiết bị mạng C1000-48P-4X-L không bạn?
2 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Để giám sát gói tin vào ra trên thiết bị mạng C1000-48P-4X-L, anh chị cấu hình SPAN sao chép gói tin trên cổng uplink đến thiết bị giám sát ạ

H
Hiếu
Thiết bị mạng C1000-48P-4X-L có cơ chế chống loop không bạn? Nếu có thì báo giá cho tôi nhé
2 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C1000-48P-4X-L  cơ chế chống loop anh chị nhé, em đã gửi báo giá qua mail anh chị ạ.

T
Tuyên
Băng thông chuyển mạch của thiết bị mạng C1000-48P-4X-L bao nhiêu thế admin
2 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-48P-4X-L Catalyst 1000 Series 48 cổng 1 Gigabit Ethernet PoE+ ports and 370W PoE budget, 4 cổng 10Gigbit SFP+ uplinks

V
Cẩm Vân
Shop cho hỏi thiết bị chuyển mạch C1000-48P-4X-L hoạt động ở layer 2 hay layer 3 vậy ạ?
2 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch C1000-48P-4X-L hoạt động ở layer 2

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.