Cisco C4KX-NM-8SFP+ Catalyst 4500-X 8 Port 10GE Network Module

Phân phối Cisco C4KX-NM-8SFP+ (C4KX NM 8SFP+) Catalyst 4500-X 8 Port 10GE Network Switching module chính hãng, gọi ngay để được giá tốt nhất

Mã sản phẩm: C4KX-NM-8SFP+
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Cisco C4KX-NM-8SFP+ Catalyst 4500-X 8 Port 10GE Network Switching Module

-----------------------------------------------------------

Part Number : C4KX-NM-8SFP+
Spare Part Number : C4KX-NM-8SFP+=

Bảo hành : 12 tháng
Made In : Asia

Cisco C4KX-NM-8SFP+ Catalyst 4500-X 8 Port 10GE Network Switching Module

Thông số kỹ thuật module C4KX-NM-8SFP+

Product Code

C4KX-NM-8SFP+

Device Type

Expansion module - 8 ports

Form Factor

Plug-in module

Connectivity Technology

Wired

Data Link Protocol

10 GigE

Data Transfer Rate

10 Gbps

Mean time between failures (MTBF)

2,286,500 h

Interfaces

8 - 10Gb Ethernet - SFP/SFP+

Compatible Slots

1 x expansion slot

Các module quang dưới đây có thể sử dụng cho Switch C4KX-NM-8SFP+

Các module quang 1G Cisco cho C4KX-NM-8SFP+

GLC-T

Module quang Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector

GLC-TE

Module quang Cisco GLC-TE 1000BASE-T, RJ-45 connector

GLC-SX-MMD

Module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC

GLC-LH-SMD

Module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC

GLC-EX-SMD

Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC

GLC-ZX-SMD

Module quang Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC

GLC-SX-MM

Module quang Cisco GLC-SX-MM 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC

GLC-LH-SM

Module quang Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF, 1310 nm, 10km, Dual LC

GLC-ZX-SM

Module quang Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC

GLC-BX-D

Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1490TX 1310RX, Single LC

GLC-BX-U

Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1310TX 1490RX, Single LC

GLC-BX40-D-I

Module quang Cisco 1000BASE-BX40 SFP, 1550NM

GLC-BX40-U-I

Module quang Cisco 1000BASE-BX40 SFP, 1310NM

GLC-BX40-DA-I

Module quang Cisco 1000BASE-BX40 SFP, 1490NM

GLC-BX80-D-I

Module quang Cisco 1000BASE-BX80 SFP, 1570NM

GLC-BX80-U-I

Module quang Cisco 1000BASE-BX80 SFP, 1490NM

GLC-2BX-D

Module quang Cisco GLC-2BX-D 1000BASE-BX10, SMF, 1310TX 1490RX, 2 single LC/PC

SFP-GE-T

Module quang Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector

SFP-GE-S

Module quang CiscoSFP-GE-S 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m

SFP-GE-L

Module quang Cisco SFP-GE-L 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1300 nm, 10km, Dual LC

SFP-GE-Z

Module quang Cisco SFP-GE-Z 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC

GLC-SX-MM-RGD

Module quang Cisco GLC-SX-MM-RGD 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC, industrial

GLC-LX-SM-RGD

Module quang Cisco GLC-LX-SM-RGD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF, 1300 nm, 10km, Dual LC, industrial

GLC-ZX-SM-RGD

Module quang Cisco GLC-ZX-SM-RGD 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC, industrial

SFP-GPON-B

Module quang SFP-GPON-B GPON Class B+ SFP OLT, 1490TX 1310RX

SFP-GPON-C

Module quang SFP-GPON-C GPON Class C+ SFP OLT 1490TX 1310RX

SFP-GPON-B-I

Module quang SFP-GPON-B GPON Class B+ SFP OLT, 1490TX 1310RX, industrial

SFP-GPON-C-I

Module quang SFP-GPON-C GPON Class C+ SFP OLT 1490TX 1310RX, industrial

Các module quang 10G Cisco dùng cho C4KX-NM-8SFP+

SFP-10G-SR-S

10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class

SFP-10G-SR

10GBASE-SR SFP Module

SFP-10G-LR-S

10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class

SFP-10G-LRM

10GBASE-LRM SFP Module

SFP-10G-LR

10GBASE-LR SFP Module

SFP-10G-ER-S

10GBASE-ER SFP Module, Enterprise-Class

SFP-10G-ER

Cisco 10GBASE-ER SFP+ Module for SMF

SFP-10G-ZR-S

10GBASE-ZR SFP Module, Enterprise-Class

SFP-10G-ZR

Cisco 10GBASE-ZR SFP10G Module for SMF

SFP-10G-BXU-I=

SFP+ Bidirectional for 10km, upstream

SFP-10G-BXD-I=

SFP+ Bidirectional for 10km, downstream

SFP-10G-BX40U-I

SFP+ Bidirectional for 40km, upstream

SFP-10G-BX40D-I

SFP+ Bidirectional for 40km, downstream

SFP-10G-AOC7M

10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 7M

SFP-10G-AOC5M

10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 5M

SFP-10G-AOC3M

10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 3M

SFP-10G-AOC2M

10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 2M

SFP-10G-AOC1M

10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 1M

SFP-10G-AOC10M

10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 10M

Các module quang OEM cho C4KX-NM-8SFP+

Part Depcription
GLC-LH-SMD-CL OEM GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
GLC-SX-MMD-CL OEM GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
GLC-EX-SMD-CL OEM GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC
GLC-T-CL OEM GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-LH-SM-CL OEM GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-LH-SM-CL OEM GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
GLC-SX-MM-CL OEM GLC-SX-MM 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC

Module C4KX-NM-8SFP+ dùng được cho các part sau của Cisco

WS-C4500X-16SFP+

Catalyst 4500-X 16 Port 10GE IP Base, Front-to-Back Cooling, No P/S

WS-C4500X-24X-IPB

Catalyst 4500-X 24 Port 10GE IP Base, Front-to-Back Cooling, No P/S

WS-C4500X-24X-ES

Catalyst 4500-X 24 Port 10GE Enterprise Services, Front-to-Back Cooling, No P/S

WS-C4500X-32SFP+

Catalyst 4500-X 32 Port 10GE IP Base, Front-to-Back Cooling, No P/S

WS-C4500X-40X-ES

Catalyst 4500-X 40 Port 10GE Enterprise Services, Front-to-Back Cooling, No P/S

WS-C4500X-F-16SFP+

Catalyst 4500-X 16 Port 10GE IP Base, Back-to-Front Cooling, No P/S

WS-C4500X-F-32SFP+

Catalyst 4500-X 32 Port 10GE IP Base, Back-to-Front Cooling, No P/S

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C4KX-NM-8SFP+ ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.