JC756A HPE FlexNetwork 10500 48-port 10GbE SFP+ SF Module

Expansion Module HPE JC756A FlexNetwork 10500 48-port 10GbE SFP+ SF Module HPE Expansion Module JC756A chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường
Mã sản phẩm: JC756A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Expansion Module HPE JC756A FlexNetwork 10500 48-port 10GbE SFP+ SF Module

HPE Part Number     : JC756A
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : Asia
Stock                      : Hàng có sẵn

Thông số kỹ thuật Module HPE JC756A:

General Information
Product Name 48-port 10GbE SFP+ SF Module
Manufacturer Part Number JC756A
Product Type Expansion Module
Technical Information
Application / Usage Data Networking

Optical Network

I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 48
Expansion Slot Type 48-port 10GbE SFP+ SF Module
Miscellaneous
Compatibility HPE 10500 Series Switch

Expansion Module HPE JC756A FlexNetwork 10500

Các loại module quang HPE sử dụng cho module HPE JC756A:

JD109A HP X170 1G SFP LC LH70 1550 Transceiver

JD110A HP X170 1G SFP LC LH70 1570 Transceiver

JD111A HP X170 1G SFP LC LH70 1590 Transceiver

JD112A HP X170 1G SFP LC LH70 1610 Transceiver

JD113A HP X170 1G SFP LC LH70 1470 Transceiver

JD114A HP X170 1G SFP LC LH70 1490 Transceiver

JD115A HP X170 1G SFP LC LH70 1510 Transceiver

JD098B HP X120 1G SFP LC BX 10-U Transceiver

JD099B HP X120 1G SFP LC BX 10-D Transceiver

JD061A HP X125 1G SFP LC LH40 1310nm Transceiver

JD062A HP X120 1G SFP LC LH40 1550nm Transceiver

JD063B HP X125 1G SFP LC LH70 Transceiver

JD119B HP X120 1G SFP LC LX Transceiver

JD118B HP X120 1G SFP LC SX Transceiver

JD089B HP X120 1G SFP RJ45 T Transceiver

JD092B HP X130 10G SFP+ LC SR Transceiver

JD103A HP X120 1G SFP LC LH100 Transceiver

JD093B HP X130 10G SFP+ LC LRM Transceiver

JD094B HP X130 10G SFP+ LC LR Transceiver

JG234A HP X130 10G SFP+ LC ER 40km Transceiver

Các loại cable DAC Direct attack copper HPE sử dụng cho module HPE JC756A:

JD095C HP FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 0.65m Direct Attach Copper Cable

JD096C HP FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 1.2m Direct Attach Copper Cable

JD097C HP FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable

JG081C HP FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 5m Direct Attach Copper Cable

JC784C HP FlexNetwork X240 10G SFP+ SFP+ 7m Direct Attach Copper Cable

Module JC756A​​​​ được sử dụng cho các dòng Switch sau của HPE:

HPE FlexNetwork 10500 Switch Series

JC613A HP FlexNetwork 10504 Switch Chassis

JC612A HP FlexNetwork 10508 Switch Chassis

JC611A HP FlexNetwork 10508-V Switch Chassis

JC748A HP FlexNetwork 10512 Switch Chassis

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JC756A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.