JG888B HP FlexFabric 12900 48-port 1/10GbE SFP+ FX Module

Expansion Module Switch HP JG888B FlexFabric 12900 48-port 1/10GbE SFP+ FX Module HP Expansion Module JG888B chính hãng giá tốt tại Hà Nội
Mã sản phẩm: JG888B
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Expansion Module HP JG888B FlexFabric 12900 48-port 1/10GbE SFP+ FX Module

HP Part Number     : JG888B
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : Asia
Stock                      : Hàng có sẵn

Thông số kỹ thuật Module Switch HP JG888B:

General Information
Product Name FF 12900 48P 1/10GBE SFP+ FX Module
Manufacturer Part Number JG888B
Product Type Expansion Module
Packaged Quantity 1
Technical Information
Application / Usage Data Networking

Optical Network

I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 48
Expansion Slot Type SFP+
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Ethernet Technology 10 Gigabit Ethernet
Network Technology 10GBase-X
Physical Characteristics
Height 1.6"
Width 21.3"
Depth 15.7"
Miscellaneous
Compatibility HP FlexFabric 12900 Series Switches
Other Information
Maximum Data Transfer Rate 10 Gbit/s

Expansion Module Switch HP JG888B

Các loại module quang HP sử dụng cho module HP JG888B​:

JD109A HP X170 1G SFP LC LH70 1550 Transceiver

JD110A HP X170 1G SFP LC LH70 1570 Transceiver

JD111A HP X170 1G SFP LC LH70 1590 Transceiver

JD112A HP X170 1G SFP LC LH70 1610 Transceiver

JD113A HP X170 1G SFP LC LH70 1470 Transceiver

JD114A HP X170 1G SFP LC LH70 1490 Transceiver

JD115A HP X170 1G SFP LC LH70 1510 Transceiver

JD098B HP X120 1G SFP LC BX 10-U Transceiver

JD099B HP X120 1G SFP LC BX 10-D Transceiver

JD061A HP X125 1G SFP LC LH40 1310nm Transceiver

JD062A HP X120 1G SFP LC LH40 1550nm Transceiver

JD063B HP X125 1G SFP LC LH70 Transceiver

JD119B HP X120 1G SFP LC LX Transceiver

JD118B HP X120 1G SFP LC SX Transceiver

JD089B HP X120 1G SFP RJ45 T Transceiver

JD103A HP X120 1G SFP LC LH100 Transceiver

JD092B HP X130 10G SFP+ LC SR Transceiver

JD094B HP X130 10G SFP+ LC LR Transceiver

JG915A HP X130 10G SFP+ LC LH 80km Transceiver

JG234A HP X130 10G SFP+ LC ER 40km Transceiver

Các loại cable DAC HP sử dụng cho module HP JG888B​:

JD095C HP FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 0.65m Direct Attach Copper Cable

JD096C HP FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 1.2m Direct Attach Copper Cable

JD097C HP FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable

JG081C HP FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 5m Direct Attach Copper Cable

JC784C HP FlexNetwork X240 10G SFP+ SFP+ 7m Direct Attach Copper Cable

JL290A HP X2A0 10G SFP+ to SFP+ 7m Active Optical Cable

JL291A HP X2A0 10G SFP+ to SFP+ 10m Active Optical Cable

JL292A HP X2A0 10G SFP+ to SFP+ 20m Active Optical Cable

Module JG888B​​​​​ được sử dụng cho các dòng Switch sau của HP:

HP FlexFabric 12900 Switch Series

JH103A HP FlexFabric 12916E Switch Chassis

JH255A HP FlexFabric 12908E Switch Chassis

JH262A HP FlexFabric 12904E Switch Chassis

JG632A HP FlexFabric 12916 Switch AC Chassis

JG619A HP FlexFabric 12910 Switch AC Chassis

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JG888B ?

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.