Switch Cisco SF220-48-K9-EU 48 10/100 Ports, 2 x1GE RJ45/SFP Uplink

Thiết bị mạng Switch Cisco SF220-48-K9-EU Cisco Small Business 220 Series 48 10/100 ports layer 2, 2 Gigabit RJ45/SFP combo port

Mã sản phẩm: SF220-48-K9-EU
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SF220-48-K9-EU

Cisco Part Number
:
List Price
: $
Giá bán
:
Bảo hành
:
Made In
:
Stock
:

Switch Cisco SF220-48-K9-EU thuộc dòng sản phẩm Cisco Small Business 220 Series. Switch Cisco SF220-48-K9-EU được thiết kế để hoạt động ở layer 2 trong mô hình OSI. Switch Cisco SF220-48-K9-EU cung cấp 48 10/100 ports, 2 Gigabit RJ45/SFP combo port cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

SF220-48-K9-EU Datasheet 

Switch Cisco SF220-48-K9-EU 48 10/100 Ports, 2 Gigabit RJ45/SFP combo port

Thiết bị mạng Switch Cisco SF220-48-K9-EU tự động chuyển chế độ cáp thẳng hoặc chéo (MDI/MDI-X). Các tính năng Address Learning and Aging, and Data Flow Control giúp tối ưu truyền dữ liệu. Thiết kế để bàn hoặc bắt Rack.

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco SF220-48-K9-EU​

General Information
Product Name SF220-48-K9-EU 48-Port 10/100 Smart Switch
Manufacturer Part Number SF220-48-K9-EU
Product Line Smart Plus
Product Series 220
Product Model SF220-48
Product Type Ethernet Switch
Interfaces/Ports
Total Number of Network Ports 24
Uplink Port Yes
Modular No
Stack Port No
Port / Expansion Slot Details

48 10/100 ports

2 Gigabit RJ45/SFP combo port

Performance
Forwarding rate in millions of packets per second (mpps; 64-byte packets) 10.12
Switching capacity in Gigabits per second 13.6
Hardware
Buttons Reset button
Cabling type

Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5 or better for 10BASE-T/100BASE-TX; UTP Category 5

Ethernet or better for 1000BASE-T

LEDs System, Link/Act, Speed
Flash 32 MB
CPU memory 128 MB
Packet buffer 12 Mb
Environmental
Dimensions (W x H x D) 440 x 44 x 201 mm
Unit weight 2.98 kg
Power 100-240 V, 50-60 Hz, Internal
Certifications UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A, C-tick
Operating temperature 0-50° C
Storage temperature -20° C to +70° C
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Green power (mode) EEE + Energy Detect
System power consumption

110V=13.2W

220V=13.7W

Power consumption (with PoE)

N/A

Heat dissipation (BTU/hr)

45.0

Fan (number)

No fan

Acoustic noise

N/A

MTBF @ 50°C (hours)

369,704

Package contents
Package contents
- Cisco 220 Series Ethernet switch
- Power cord
- Mounting kit included in all SKUs
- Console cable
- Quick start guide
Option Sử Dụng Cho SF220-48-K9-EU
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm SF220-48-K9-EU có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm SF220-48-K9-EU CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán SF220-48-K9-EU có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm SF220-48-K9-EU cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua SF220-48-K9-EU có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật SF220-48-K9-EU chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SF220-48-K9-EU ?

Có 20 bình luận:
D
Đức
Switch Cisco SF220-48-K9-EU có tính năng định tuyến không shop
11 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Cisco SF220-48-K9-EU không có tính năng định tuyến ạ

S
Sơn
Thiết bị mạng Switch Cisco SF220-48-K9-EU có cổng mạng tốc độ 1G phải không bạn chó mình xin báo giá bạn nhé.
15 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SF220-48-K9-EU có cổng mạng tốc độ 100Mb bạn nhé báo giá thiết bị đã được chuyển qua email bạn vui lòng check mail.

H
Hiệp
ThThiết bị mạng Switch Cisco SF220-48-K9-EU phụ kiện kèm theo bao gồm gì bạn nhỉ
15 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SF220-48-K9-EU có phụ liện là dây nguồn c13, bộ tai rack, sách hướng dẫn sử dụng nhanh bạn nhé.

T
Tài
Thiết bị mạng Switch Cisco SF220-48-K9-EU có cấp DHCP được không nhỉ?
15 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SF220-48-K9-EU không cấp DHCP được bạn nhé.

T
Thương
Thiết bị mạng Switch Cisco SF220-48-K9-EU có thời gian bảo hành như thế nào bạn
15 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SF220-48-K9-EU có thời gian bảo hành 12 tháng bạn nhé.

T
Thu
Thiết bị mạng Switch Cisco SF220-48-K9-EU có thể cấu hình trên những giao diện nào bạn nhỉ
15 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SF220-48-K9-EU có thể cấu hình trên những giao diện web interface, console cli bạn nhé.

L
Long
Thiết bị mạng Switch Cisco SF220-48-K9-EU có bộ nhớ Ram và Flash bao nhiêu nhỉ
15 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SF220-48-K9-EU có bộ nhớ Ram: 128Mb và Flash: 32Mb bạn nhé.

L
Thiết bị mạng Switch Cisco SF220-48-K9-EU hỗ trợ bao nhiêu Vlan bạn nhỉ,
15 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SF220-48-K9-EU hỗ trợ 256 Vlan bạn nhé.

T
Thiên
Thiết bị mạng Switch Cisco SF220-48-K9-EU có hỗ trợ IPTV không bạn ?
15 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SF220-48-K9-EU có hỗ trợ IPTV bạn nhé.

T
Thân
Thiết bị mạng Switch Cisco SF220-48-K9-EU có chạy stack được không nhỉ?
15 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SF220-48-K9-EU không chạy được stack bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.