Switch Cisco SF352-08P-K9 8 FE Ports 62W 2GE Copper/SFP Combo

Switch Cisco SF352-08P-K9 SMB 350 Series 8 Ports 10/100 with 62W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo

Mã sản phẩm: SF352-08P-K9
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch Cisco SF352-08P-K9

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SF352-08P-K9 là Order Product ID Number của model SF352-08P. Để xem chi tiết thông số kỹ thuật, vui lòng tham khảo mã sản phẩm SF352-08P

Switch Cisco  SF352-08P-K9 8 10/100 ports with 62W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo

Option Sử Dụng Cho SF352-08P-K9
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SF352-08P-K9 ?

Có 3 bình luận:
D
Ánh Dương
đánh giá 5 sao
SF352-08P-K9 cho hỏi dùng nguồn rời à ad?
22 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco SF352-08P-K9 dùng nguồn DC rời nhé bạn.

T
Đức Trung
đánh giá 5 sao
Tốc độ cổng của Thiết bị chuyển mạch SF352-08P-K9 cao không anh/chị?
22 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco SF352-08P-K9 có 8 cổng mạng tốc độ 10/100 Mb, 2 cổng combo tốc độ 10/100/1000 Mb nhé bạn.

C
Mr. Canh
đánh giá 5 sao
mình đang triển khai dự án thiết lập mạng cho tòa nhà văn phòng và cần lắp hệ thống camera cung cấp POE, nhờ add tư vấn mã này giúp mình Switch Cisco SF352-08P-K9, có bao nhiêu port POE và mức POE tối đa là bao nhiêu ạ? Bên bạn ngoài phân phối Cisco có phân phối thiết bị wifi không ạ? https://cnttshop.vn/switch-cisco-sf352-08p-k9
4 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Sản phẩm Cisco SF352-08P-K9 cung cấp 8 cổng PoE với tổng công suất PoE là 62W. Anh có thể tham khảo các sản phẩm wifi được CNTTShop phân phối chính hãng với giá tốt nhất tại đây: WIFI ACCESS POINT.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.