CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0962 052 874

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

SF352-08P-K9-EU Switch Cisco 8 FE Ports 62W 2GE Copper/SFP Combo

Switch Cisco SF352-08P-K9-EU SMB 350 Series 8 10/100 ports with 62W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo

Mã sản phẩm: SF352-08P-K9-EU
Tình trạng: Còn Hàng

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco  SF352-08P-K9-EU

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SF352-08P-K9-EU là Order Product ID Number của model SF352-08P. Để xem chi tiết thông số kỹ thuật, vui lòng tham khảo mã sản phẩm SF352-08P

Switch Cisco  SF352-08P-K9-EU 8 10/100 ports with 62W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo

Option Sử Dụng Cho SF352-08P-K9-EU
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SF352-08P-K9-EU ?

Có 15 bình luận:
Linh
Switch Cisco SF352-08P-K9-EU có quạt đi kèm k shop? Khi dùng sẽ phát ra tiếng ồn lớn k?
3 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Switch Cisco SF352-08P-K9-EU thiết kế không quạt, giúp SF352-08P-K9-EU có thể triển khai ngay tại nơi làm việc mà không ảnh hưởng môi trường xung quanh nhé bạn.

Q
QNITC
con này có phải dòng layer 2 không bạn
4 tháng
M
Thanh MinhQuản trị viên

Hi anh, switch cisco SF352-08P-K9-EU là switch Layer 3, 8 cổng 10/100 anh nhé

H
Nguyen Van Hoang
Swich Cisco SF352-08P-K9-EU có sử dụng được Module quang Single mode SFP-1G-20KM-A Tx1310/Rx1550nm 20km DDM single LC không nhỉ
6 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Swich Cisco SF352-08P-K9-EU sử dụng được Module quang Single mode SFP-1G-20KM-A Tx1310/Rx1550nm 20km DDM single LC ạ

H
Hoan
Cổng mạng trên thiết bị SF352-08P-K9-EU có tốc độ bao nhiêu shop? Báo giá cho mình
11 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Swich Cisco SF352-08P-K9-EU có 8 cổng mạng tốc độ 10/100MB bạn nhé. Báo giá thiết bị đã được gửi qua email bạn vui lòng check mail nhé.

H
Hồng
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF352-08P-K9-EU SMB 350 Series 8 10/100 ports with 62W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo có thể kết nối với converter quang được không bạn
12 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF352-08P-K9-EU SMB 350 Series 8 10/100 ports with 62W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo có thể kết nối với converter quang được bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370