SG350-10-K9-EU Switch Cisco 8 Ports 10/100/1000, 2 combo mini-GBIC

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SG350-10-K9-EU SMB 350 Series 8 Ports 10/100/1000, 2 combo mini-GBIC ports

Mã sản phẩm: SG350-10-K9-EU
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG350-10-K9-EU

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG350-10-K9-EU là Order Product ID Number của model SG350-10. Để xem chi tiết thông số kỹ thuật, vui lòng tham khảo mã sản phẩm SG350-10

Switch Cisco SG350-10-K9-EU 8 10/100/1000 ports, 2 combo mini-GBIC ports

Option Sử Dụng Cho SG350-10-K9-EU
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm SG350-10-K9-EU có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm SG350-10-K9-EU CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán SG350-10-K9-EU có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm SG350-10-K9-EU cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua SG350-10-K9-EU có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật SG350-10-K9-EU chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SG350-10-K9-EU ?

Có 6 bình luận:
D
Phước Đạt
đánh giá 5 sao
Báo giá gấp cho mình 8 con thiết bị chuyển mạch SG350-10-K9-EU Switch Cisco 8 Ports 10/100/1000, 2 combo mini-GBIC
2 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Báo giá 8 chiếc thiết bị chuyển mạch SG350-10-K9-EU Switch Cisco 8 Ports 10/100/1000, 2 combo mini-GBIC đã được gửi vào mail nhé bạn

D
Đương
đánh giá 5 sao
Cổng mạng trên thiết bị Cisco SG350-10-K9-EU có tốc độ bao nhiêu shop? Báo giá cho mình
4 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị  Chuyển mạch Swich Cisco SG350-10-K9-EU có tốc độ trên cổng là 1GB bạn nhé. Báo giá Swich Cisco SG350-10-K9-EU đã được chuyển vào email bạn vui lòng check mail nhé.

N
Nhi
đánh giá 5 sao
cho hỏi switch Cisco SG350-10-K9-EU dùng mã module quang nào vậy shop
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Cisco SG350-10-K9-EU dùng được nhiều mã module quang 1GE khác nhau của Cisco, tùy theo nhu cầu sử dụng của từng hệ thống. Chị có thể tham khảo các mã module quang 1GE Cisco.

Q
Quyền
đánh giá 5 sao
switch Cisco SG350-10-K9-EU có bao nhiêu cổng quang vậy bạn
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Cisco SG350-10-K9-EU cung cấp 2 cổng quang 1GE anh nhé.

M
Minh
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SG350-10-K9-EU giá như nào ạ?
7 tháng
C
CNTTShopAdmin

Bảng báo giá Switch Cisco SG350-10-K9-EU đã được gửi vào mail, anh vui lòng check mail để biết được thông tin!

B
Hoàng Ba
đánh giá 5 sao
gửi giá tôi sản phẩm này Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SG350-10-K9-EU https://cnttshop.vn/switch-cisco-sg350-10-k9-8-101001000-ports-2-combo-mini-gbic, gửi vào mail giúp tôi, cảm ơn!
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Cảm ơn anh đã quan tâm đến sản phẩm của CNTTShop. CNTTShop chuyên phân phối thiết bị Cisco chính hãng. Anh vui lòng cung cấp email hoặc liên hệ email kd@cnttshop.vn, hotline: 0906.051.599 để nhận báo giá và tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.