Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco SG350-10SFP-K9-EU 8 SFP Gigabit slots, 2GE Uplink

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350-10SFP-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 8 SFP Gigabit slots, 2 Gigabit copper/SFP combo

✓ Mã sản phẩm: SG350-10SFP-K9-EU
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm CBS350-8S-E-2G-EU
Check Giá List

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG350-10SFP-K9-EU

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG350-10SFP-K9-EU là Order Product ID Number của model SG350-10SFP. Để xem chi tiết thông số kỹ thuật, vui lòng tham khảo mã sản phẩm SG350-10SFP

 

Switch Cisco SG350-10SFP-K9-EU 8 SFP Gigabit slots, 2 Gigabit copper/SFP combo

Hình ảnh Cisco SG350-10SFP-K9-EU được cnttshop cung cấp

Các sản phẩm mua kèm sử dụng cho SG350-10SFP-K9-EU

Xem thêm: switch cisco 8 port

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SG350-10SFP-K9-EU ?

Có 22 bình luận:
D
Nguyễn Văn Đức
Cho mình đặt 10c Switch Cisco SG350-10SFP-K9-EU, liên hệ với mình qua số: 0989*** Mình cảm ơn https://cnttshop.vn/switch-cisco-sg350-10sfp-k9-eu
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
CNTTShop phân phối Cisco giá tốt, nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn báo giá tốt tới anh ngay
Thông tin đến anh!

D
Đông
Xin giá sản phẩm SG350-10SFP-K9-EU? mình cảm ơn
C
CNTTShopAdmin

Chào bạn!
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến sản phẩm đang được CNTTShop phân phối. Bạn vui lòng cung cấp thông tin hoặc liên hệ email kd4@cnttshop.vn, hotline: 0868 142 066 để nhận báo giá thiết bị chuyển mạch Cisco SG350-10SFP-K9-EU và được tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

P
Phương
Cổng mạng trên thiết bị Cisco SG350-10SFP-K9-EU có tốc độ bao nhiêu shop? Báo giá cho mình
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SG350-10SFP-K9-EU có tốc độ trên từng cổng là 1GB bạn nhé. Báo giá đã được gửi qua email bạn vui lòng check mail nhé.

C
Chí
Bên mình có sẵn thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SG350-10SFP-K9-EU 8 SFP Gigabit slots, 2GE Uplink, báo giá gấp giúp mình nhé
H
Thu HiềnQuản trị viên

Báo giá  thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SG350-10SFP-K9-EU 8 SFP Gigabit slots, 2GE Uplink đã được gửi vào mail nhé bạn

G
Giang
Swich Cisco SG350-10SFP-K9-EU có sử dụng được Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM 1.25G 1310nm 40km DDM duplex LC không shop
P
Thanh PhongQuản trị viên

Swich Cisco SG350-10SFP-K9-EU sử dụng được Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM 1.25G 1310nm 40km DDM duplex LC kạ

 

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082