WS-C2960L-24PQ-AP Cisco Catalyst 2960L 24 Port GigE PoE 4x10G SFP+ LAN Lite

Switch Access Cisco WS-C2960L-24PQ-AP Catalyst 2960L 24 port 10/100/1000 Ethernet PoE+ 195W Layer 2, 4 x 10G SFP+ LAN Lite, Asia Pacific

Mã sản phẩm: WS-C2960L-24PQ-AP
Tình trạng: Còn Hàng
WS-C2960L-24PQ-AP Datasheet Tìm sản phẩm tương đương

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C2960L-24PQ-AP

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả tổng quan Switch Cisco WS-C2960L-24PQ-AP:

Switch Cisco WS-C2960L-24PQ-AP được thiết kế cố định, là dòng switch Gigabit ethernet với đầy đủ các tính năng ở lớp 2, sử dụng cho các kết nối tại các doanh nghiệp hay các chi nhánh. Switch Cisco WS-C2960L-24PQ-AP được thiết kế để hoạt động đơn giản với chi phí thấp, bảo mật, tiết kiệm điện năng với các tính năng mới của Cisco.

WS-C2960L-24PQ-AP Datasheet 

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960L-24PQ-AP cho lớp Aggregation / Distribution trong thiết kế mạng với mô hình 3 lớp (Access - Distribution - Core). Ví dụ như trong thiết kế mạng LAN cho nhiều Tòa nhà, thì để giảm thiểu các đường cáp trunking uplink nối trực tiếp lên Core Switch từ các tầng của các tòa nhà, chúng ta có thể sử dụng WS-C2960L-24PQ-AP tại mỗi tòa nhà làm Switch phân phối cung cấp Uplink đến cho các Switch Access.

Swwitch Cisco WS-C2960L-24PQ-AP

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco WS-C2960L-24PQ-AP

Memory and Processor
CPU ARMv7 800 MHz
DRAM 512 MB
Flash memory 256 MB
Dimensions
Dimensions (H x D x W) 1.73 x 10.45 x 17.5 in. (4.4 x 26.5 x 44.5 cm)
Weight 7.63 lb (3.46 kg)
Performance
Forwarding bandwidth 28 Gbps
Switching bandwidth 56 Gbps
Forwarding rate (64-byte L3 packets) 41.67 Mpps
Environment
Operating temperature
Up to 5,000 ft
Up to 10,000 ft

23ºF to 113ºF (–5ºC to 45ºC)
23ºF to 104ºF (–5ºC to 40ºC)
Operating altitude 10,000 ft (3000m)
Operating relative humidity 5% to 90% at 40ºC
Electrical
Voltage (autoranging) 110 to 220V
PoE power 195W PoE
Frequency 50 to 60 Hz
Current 0.21A to 0.26A
Power rating (maximum consumption) 0.24 kVA
Safety and Compliance
Safety UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1
EMC: emissions 47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A
EMC: immunity EN55024, CISPR24, EN300386, KN24
Environmental

Reduction of Hazardous Substances (RoHS) including Directive 2011/65/EU

Option Sử Dụng Cho WS-C2960L-24PQ-AP
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ Cisco

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960L-24PQ-AP ?

Có 12 bình luận:
N
Ninh
Dung lượng flash memory của Switch Cisco WS-C2960L-24PQ-AP là bao nhiêu nhỉ
2 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Dung lượng flash memory của Switch Cisco WS-C2960L-24PQ-AP là 256MB ạ

H
Switch Access Cisco WS-C2960L-24PQ-AP được bảo hành bao lâu?
8 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Switch Access Cisco WS-C2960L-24PQ-AP được bảo hành 12 tháng bạn

L
Luân
Switch Access Cisco WS-C2960L-24PQ-AP Catalyst 2960L 24 port 10/100/1000 Ethernet PoE+ 195W Layer 2, 4 x 10G SFP+ LAN Lite, Asia Pacific có thể dùng làm core switch được không??
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, switch Cisco WS-C2960L-24PQ-AP không thể dùng làm core switch được ạ.

L
Long
Tư vấn giúp mình module quang cisco 10g single chạy cho Switch Cisco WS-C2960L-24PQ-AP
8 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C2960L-24PQ-AP hỗ trợ module 10G single mode: SFP-10G-LR, SFP-10G-ER, SFP-10G-LR-S, SFP-10G-ER-S nhé bạn.

Bắc
Tư vấn giúp mình module quang cisco 10g multi chạy cho Switch Cisco WS-C2960L-24PQ-AP
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, danh sách và báo giá các module quang cisco 10g multi chạy cho switch WS-C2960L-24PQ-AP đã được gửi vào email, anh/chị vui lòng kiểm tra hộp thư ạ.

H
Hùng
thiết bị chia mạng Cisco WS-C2960L-24PQ-AP xuất xứ ở đâu vậy?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960L-24PQ-AP xuất xứ China bạn nhé.

Y
Yến
thiết bị chia mạng Cisco WS-C2960L-24PQ-AP có bao nhiêu cổng mạng? bao nhiêu cổng quang vậy?
8 tháng
Q
Phạm QuýQuản trị viên

thiết bị chia mạng Cisco WS-C2960L-24PQ-AP có 24 cổng mạng 10/100/1000 ( 1GE )và 4 cổng quang 10G ( SFP+ ) bạn nhé

H
switch cisco WS-C2960L-24PQ-AP dùng được full 24 cổng POE chứ?
8 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Thiêt bị Chuyển mạch WS-C2960L-24PQ-AP cả 24 cổng đều hỗ trợ PoE nên nếu dùng tất các các cổng thì mỗi cổng cấp được tối đa là 8,125W có nghĩa là dùng được cắm full những thiết bị class 1, 2 đấy ạ.

A
An
thiết bị chia mạng Cisco WS-C2960L-24PQ-AP có tính năng stack không?
8 tháng
Q
Phạm QuýQuản trị viên

thiết bị chia mạng Cisco WS-C2960L-24PQ-AP không có tính năng stack bạn nhé. Bạn có thể tham khảo thêm dòng Cisco C2960X có tính năng stack.

Q
Quang
Cisco WS-C2960L-24PQ-AP Catalyst 2960L 24 port 10/100/1000 Ethernet PoE+ 195W Layer 2, 4 x 10G SFP+ LAN Lite, Asia Pacific có mấy cổng quang vậy add?
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco WS-C2960L-24PQ-AP cung cấp 4 cổng quang SFP+ 10GE anh nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản