WS-C2960L-24PQ-LL Cisco Catalyst 2960L 24 Ports GigE PoE, 4x10G SFP+ LAN Lite

Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960L-24PQ-LL Catalyst 2960L 24 port 10/100/1000 Ethernet PoE+ 195W Layer 2, 4 x 10G SFP+ LAN Lite

Mã sản phẩm: WS-C2960L-24PQ-LL
Tình trạng: Còn Hàng
WS-C2960L-24PQ-LL Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C2960L-24PQ-LL

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả tổng quan Switch Cisco WS-C2960L-24PQ-LL:

Switch Cisco WS-C2960L-24PQ-LL được thiết kế cố định, là dòng switch Gigabit ethernet với đầy đủ các tính năng ở lớp 2, sử dụng cho các kết nối tại các doanh nghiệp hay các chi nhánh. Switch cisco WS-C2960L-24PQ-LL được thiết kế để hoạt động đơn giản với chi phí thấp, bảo mật, tiết kiệm điện năng với các tính năng mới của Cisco.

WS-C2960L-24PQ-LL Datasheet 

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960L-24PQ-LL cho lớp Access trong thiết kế mạng với mô hình 3 lớp (Access - Distribution - Core). Ví dụ như trong thiết kế mạng LAN cho nhiều Tòa nhà, thì để giảm thiểu các đường cáp trunking uplink nối trực tiếp lên Core Switch từ các tầng của các tòa nhà, chúng ta có thể sử dụng WS-C2960L-24PQ-LL tại mỗi tầng của tòa nhà làm Switch phân phối hoặc tới các switch Access của từng phòng ban hoặc kết nối access tới các thiết bị đầu cuối như máy tính, máy in, camera.

Switch Cisco WS-C2960L-24PQ-LL

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco WS-C2960L-24PQ-LL:

Memory and Processor
CPU ARMv7 800 MHz
DRAM 512 MB
Flash memory 256 MB
Dimensions
Dimensions (H x D x W) 1.73 x 10.45 x 17.5 in. (4.4 x 26.5 x 44.5 cm)
Weight 7.63 lb (3.46 kg)
Performance
Forwarding bandwidth 28 Gbps
Switching bandwidth 56 Gbps
Forwarding rate (64-byte L3 packets) 41.67 Mpps
Environment
Operating temperature
Up to 5,000 ft
Up to 10,000 ft

23ºF to 113ºF (–5ºC to 45ºC)
23ºF to 104ºF (–5ºC to 40ºC)
Operating altitude 10,000 ft (3000m)
Operating relative humidity 5% to 90% at 40ºC
Electrical
Voltage (autoranging) 110 to 220V
PoE power 195W PoE
Frequency 50 to 60 Hz
Current 0.21A to 0.26A
Power rating (maximum consumption) 0.24 kVA
Safety and Compliance
Safety UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1
EMC: emissions 47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A
EMC: immunity EN55024, CISPR24, EN300386, KN24
Environmental

Reduction of Hazardous Substances (RoHS) including Directive 2011/65/EU

Option Sử Dụng Cho WS-C2960L-24PQ-LL
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ Cisco

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960L-24PQ-LL ?

Có 11 bình luận:
N
Nam
Dung lượng flash memory của Switch Cisco WS-C2960L-24PQ-LL là bao nhiêu nhỉ
1 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Dung lượng flash memory của Switch Cisco WS-C2960L-24PQ-LL là 256MB ạ

T
Trường
Chế độ bảo hành của Switch Cisco WS-C2960L-24PQ-LL thế nào?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960L-24PQ-LL  bảo hành 12 tháng bạn nhé.

T
Tâm

Cho tôi hỏi với Switch cisco WS-C2960L-24PQ-LL có phải là Switch Cisco WS-C2960L-24PQ-AP không?

7 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

WS-C2960L-24PQ-LL là mã Base do hãng đặt ra để phân biệt các dòng sản phẩm, còn WS-C2960L-24PQ-AP nói chung 2 mã đấy là của 1 thiết bị.

T
Thảo
con switch cisco WS-C2960L-24PQ-LL có cấu hình bằng giao diện web được không bạn ơi?
7 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

WS-C2960L-24PQ-LL Cấu hình được bằng giao diện web, nhưng trước hết phải kích hoạt nó trong CLI ạ.

M
Mai
Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960L-24PQ-LL có POE bao nhiêu W?
7 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960L-24PQ-LL có POE 195W, với tối đa 30W/cổng vì nó hỗ trợ POE+

Q
Quảng
thiết bị chia mạng Cisco WS-C2960L-24PQ-LL có bao nhiêu cổng mạng? bao nhiêu cổng quang vậy?
7 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, thiết bị chuyển mạch  Cisco WS-C2960L-24PQ-LL có 24 cổng RJ45 10/100/1000 và 4 cổng quang SFP+ 10G ạ.

T
Đức ThiệnQuản trị viên

Thiết bị chia mạng Cisco WS-C2960L-24PQ-LL có 24 cổng RJ45 (1GE) và 4 cổng SFP+ (cổng cắm module quang 10GE) ạ

A
Ánh
thiết bị chia mạng Cisco WS-C2960L-24PQ-LL xuất xứ ở đâu vậy?
7 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Dạ thiết bị chia mạng Cisco WS-C2960L-24PQ-LL là hàng Made in China.

N
Nam
Tư vấn giúp mình module quang cisco 10g single chạy cho Switch Cisco WS-C2960L-24PQ-LL
7 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, nhân viên CNTTShop sẽ liên hệ để tư vấn cụ thể về module quang 10G sử dụng cho Switch Cisco WS-C2960L-24PQ-LL ạ.

M
Minh
Switch Access Cisco WS-C2960L-24PQ-LL Catalyst 2960L 24 port 10/100/1000 Ethernet PoE+ 195W Layer 2, 4 x 10G SFP+ LAN Lite, Asia Pacific có thể dùng làm core switch được không??
7 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, Switch Cisco WS-C2960L-24PQ-LL không phù hợp để làm core switch ạ.

Giang
Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960L-24PQ-LL Catalyst 2960L 24 port 10/100/1000 Ethernet PoE+ 195W Layer 2, 4 x 10G SFP+ LAN Lite cấu hình bao nhiêu VLAN?
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960L-24PQ-LL cấu hình tối đa 256 VLAN

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.