CBS250-8T-E-2G-EU Switch Cisco 8 Ports Gigabit, 2 Combo Uplink

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU (Model CBS250-8T-E-2G) Bussiness 250 8 10/100/1000 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo ports, Layer 2, Managed

Mã sản phẩm: CBS250-8T-E-2G-EU
Tình trạng: Còn Hàng
CBS250-8T-E-2G-EU Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU

Cisco Model : CBS250-8T-E-2G
Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU là dòng chuyển mạch mới của Cisco, cung cấp giải pháp mới cho doanh nghiệp, với các tính năng Layer 2 và 1 số tính năng Layer 3 cơ bản như Static Route, Layer 3 Interface trên cổng vật lý, interface vlan, loopback.

CBS250-8T-E-2G-EU Datasheet

Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU cung cấp 8 cổng Gigabit ethernet và 2 cổng Combo GE Uplink, cung cấp các kết nối tốc độc cao, thiết kế không quạt, giúp CBS250-8T-E-2G-EU có thể triển khai ngay tại nơi làm việc mà không ảnh hưởng môi trường xung quanh.

Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU

Thông số kỹ thuật Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU

Feature Description
Capacity in millions of packets per second (mpps) (64-byte packets) 14.88
Switching capacity in gigabits per second (Gbps) 20.0
RJ-45 ports 8 Gigabit Ethernet
Combo ports (RJ-45 + SFP) 2 Gigabit Ethernet combo
Console port Cisco Standard mini USB Type-B / RJ45 console port
USB slot USB Type-A slot on the front panel of the switch for easy file and image management
Buttons Reset button
Cabling type Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5e or better for 1000BASE-T
LEDs System, Link/Act, PoE, Speed
Flash 256 MB
CPU 800 MHz ARM
CPU memory 512 MB
Packet buffer 1.5 MB
Unit dimensions
(W x H x D)
268 x 185 x 44 mm (10.56 x 7.28 x 1.73 in)
Unit weight 1.7 kg (3.75 lb)
Power 100 to 240V 50 to 60 Hz, internal
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 23° to 122°F (-5° to 50°C)
Storage temperature -13° to 158°F (-25° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Fan (number) Fanless
MTBF at 25°C (hours) 2,171,669

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Option Sử Dụng Cho CBS250-8T-E-2G-EU
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CBS250-8T-E-2G-EU ?

Có 23 bình luận:
T
Trường
Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU có thể sử dụng cho mô hình mạng gồm bao nhiêu thiết bị
3 tháng
B
Hiếu BùiQuản trị viên

Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU được hãng Cisco khuyến nghị sử dụng cho mô hình mạng từ 50 đến 249 thiết bị anh nhé.

T
Thái
Báo giá cho mình 5c CBS250-8T-E-2G-EU nhé
3 tháng
B
Hiếu BùiQuản trị viên

CNTTShop đã gửi báo giá Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU qua email, anh vui lòng check inbox ạ.

T
Hoàng Thuỷ
Thiết bị CBS250-8T-E-2G-EU cho hỏi có RAM và CPU thế nào ad?
3 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Thiết bị CBS250-8T-E-2G-EU có RAM 512 MB và CPU là ARM 800 MHz 

H
Hiền
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU 8 ports 10/100/1000, 2 Gigabit copper/SFP combo ports, Layer 2, Managed có thể chia được bao nhiêu vlan bạn nhỉ
3 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU  8 ports 10/100/1000, 2 Gigabit copper/SFP combo ports, Layer 2, Managed có thể chia được 255 vlan bạn nhé.

A
Lan Anh
Mình có đặt mua Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU 8 ports 10/100/1000, 2 Gigabit copper/SFP combo ports, Layer 2, Managed thấy rất hài lòng về thiết bị và cách chắm sóc khách hàng. Nếu cần mã gì thêm mình sẽ nhắn nhé. Thanks!
3 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Chào bạn. Cảm ơn bạn đã có phản hồi tốt về sản phẩm. Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU  8 ports 10/100/1000, 2 Gigabit copper/SFP combo ports, Layer 2, Managed. Bạn cần tư vấn thêm sản phẩm thì bạn cứ liên hệ Shop nhé!

L
Lâm
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU 8 ports 10/100/1000, 2 Gigabit copper/SFP combo ports, Layer 2, Managed có cấu hình bằng giao diện web được không bạn.
3 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU  8 ports 10/100/1000, 2 Gigabit copper/SFP combo ports, Layer 2, Managed có cấu hình bằng giao diện web được bạn nhé.

L
Long
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU 8 ports 10/100/1000, 2 Gigabit copper/SFP combo ports, Layer 2, Managed có chế độ bảo hành thế nào bạn.
3 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU  8 ports 10/100/1000, 2 Gigabit copper/SFP combo ports, Layer 2, Managed được bảo hành 1 năm bạn nhé.

L
Lành
Shop cho mình hỏi 1 module quang 1G single mode dùng được cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU 8 ports 10/100/1000, 2 Gigabit copper/SFP combo ports, Layer 2, Managed nhé
3 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Chào bạn. Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU  8 ports 10/100/1000, 2 Gigabit copper/SFP combo ports, Layer 2, Managed có thể chạy được nhưng module quang 1GB sau bạn nhé:
MGBSX1: Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver
MGBLX1: Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver
MGBLH1: Module quang SFP Cisco MGBLH1 1000BASE-LH 1310nm 40km Single Mode transceiver
MGBBX1: Module quang SFP Cisco MGBBX1 1000BASE-BX 1310/1490nm 20KM Single Mode transceiver
MGBT1: Module quang Cisco MGBT1 SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Transceiver
GLC-LH-SMD: Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM
GLC-T: Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver. 
Kỹ thuật CNTTSHOP sẽ liên hệ bạn để tư vấn sản phẩm phù hợp nhé. Cảm ơn bạn.

L
Luân
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU 8 ports 10/100/1000, 2 Gigabit copper/SFP combo ports, Layer 2, Managed cái mã EU là kỹ hiệu gì bạn nhỉ?
3 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU  8 ports 10/100/1000, 2 Gigabit copper/SFP combo ports, Layer 2, Managed cái mã EU là kỹ hiệu thương mại quy định theo vùng lãnh thổ bạn nhé. Mã -EU thuộc cái quốc gia và vùng lãnh thổ: European Economic Area, Russia, Ukraine, Israel, United Arab Emirates, Turkey, Egypt, South Africa, Indonesia, Philippines, Vietnam, Thailand, Korea.

L
Linh
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU 8 ports 10/100/1000, 2 Gigabit copper/SFP combo ports, Layer 2, Managed hoạt động ở layer 2 hay layer 3 bạn?
3 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU  8 ports 10/100/1000, 2 Gigabit copper/SFP combo ports, Layer 2, Managed hoạt động ở layer 2 và có thêm tính năng static route của layer 3 bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.