Switch Cisco SF350-48 48 FE Ports 2 GE RJ45/SFP + 2 SFP ports

Thiết bị mạng Switch Cisco SF350-48 Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports

Mã sản phẩm: SF350-48
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SF350-48

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SF350-48 thuộc dòng sản phẩm Cisco small business 350 series.Thiết bị mạng switch Cisco SF350-48 được thiết kế để phù hợp ở cả 3 lớp mạng. Switch Cisco SF350-48 cung cấp 48 10/100 ports, 2 10/100/1000 ports, 2 combo mini-GBIC cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

SF350-48 Datasheet 

Switch cisco SF350-48 để kết nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các doanh nghiệp nhỏ với số lượng user ít... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp.

Switch Cisco SF350-48 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco SF350-48

General Information
Product Name SF350-48 48-Port 10/100 Managed Switch
Manufacturer Part Number SF350-48-K9
Product Series 350
Product Model SF350-48
Hardware
Capacity in Millions of Packets per Second (mpps) (64-byte packets) 13.09
Switching Capacity in Gigabits per Second (Gbps) 17.6
Buttons Reset button
Cabling type

Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5 or better for 10BASE-T/100BASE-TX; UTP Category 5

Ethernet or better for 1000BASE-T

LEDs System, Link/Act, PoE, Speed, LED power saving option
Flash 256 MB
CPU memory 512 MB
Packet Buffer 24 Mb
Environmental
Unit dimensions (W x H x D) 440 x 44 x 257 mm (17.3 x 1.45 x 10.12 in)
Unit weight 3.58 kg (7.89 lb)
Power 100-240V 50-60 Hz, internal, universal
Power Dedicated to PoE N/A
Number of Ports That Support PoE N/A
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 32° to 122°F (0° to 50°C)
Storage temperature –4° to 158°F (–20° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and MTBF
FAN (Number) Fanless
Acoustic Noise N/A
MTBF @40C (hr) 277,653
Miscellaneous
Package Contents

Cisco 350 Series Switch

Power Cord (Power Adapter for Desktop SKUs)

Mounting Kit included in all SKUs, including desktop models

Console Cable

Quick Start Guide

Other Information
Product Family 350
Option Sử Dụng Cho SF350-48
Module quang 100 Mbps sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MFEBX1 100BASE-BX-20U 1310 nm 20 km Single Mode Single LC Transceiver

#MFEBX1

List Price: Updating...

Module quang SFP Cisco MFELX1 100BASE-LX 1310 nm 15 km Single Mode LC Duplex Transceiver

#MFELX1

List Price:$124

Xem thêm
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SF350-48 ?

Có 2 bình luận:
P
Phấn
Switch Cisco SF350-48 hỗ trợ bao nhiêu cổng mạng ạ?
10 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Cảm ơn anh đã quan tâm đến sản phẩm đang được CNTTShop phân phối. CNTTShop chuyên phân phối thiết bị Cisco chính hãng. Thiết bị chuyển mạch Cisco SF350-48 sử dụng đồng thời tối đa 52 cổng mạng bao gồm 48 cổng  RJ45, 2 cổng combo, 2 cổng SFP. Anh vui lòng liên hệ email kd5@cnttshop.vn, hotline: 0967 415 023 để được tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

T
Tùng
Chế độ bảo hành của sản phẩm này Switch Cisco SF350-48 như nào ạ? bên bạn phân phối cisco phải không ạ? https://cnttshop.vn/switch-cisco-sf350-48
10 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào bạn!
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến sản phẩm của CNTTShop. CNTTShop chuyên phân phối thiết bị Cisco chính hãng. CNTTShop bảo hành thiết bị chuyển mạch Cisco SF350-48 lỗi của nhà sản xuất 1 đổi 1 trong vòng 12 tháng. Bạn vui lòng liên hệ email kd@cnttshop.vn, hotline: 0906 051 599 để được tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản