Switch Cisco SF350-48MP 48 Ports PoE+ 740W 2 SFP+ 2 Combo mGBIC

Thiết bị mạng Switch Cisco SF350-48MP Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 PoE+ ports 740W power budget, 2 SFP slots, 2 combo mini-GBIC ports

Mã sản phẩm: SF350-48MP
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SF350-48MP

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SF350-48MP thuộc dòng Cisco small business 350 series.Switch Cisco SF350-48MP với thiết kế phù hợp ở cả 3 lớp mạng mang đến các cổng kết nối 48 10/100 PoE+ ports with 740W power budget, 2 SFP slots, 2 combo mini-GBIC ports tiêu chuẩn cho các hệ thống mạng LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

SF350-48MP Datasheet 

Switch cisco SF350-48MP sẽ thực hiện nhiệm vụ kết nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các doanh nghiệp nhỏ
với số lượng user ít... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp.

Switch Cisco SF350-48MP 48 10/100 PoE+ ports with 740W, 2 SFP slots, 2 combo mini-GBIC ports

 

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco SF350-48MP

General Information
Product Name SF350-48MP 48-Port 10/100 PoE+ Managed Switch
Manufacturer Part Number SF350-48MP-K9
Product Series 350
Product Model SF350-48MP
Hardware
Capacity in Millions of Packets per Second (mpps) (64-byte packets) 13.09
Switching Capacity in Gigabits per Second (Gbps) 17.6
Buttons Reset button
Cabling type

Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5 or better for 10BASE-T/100BASE-TX; UTP Category 5

Ethernet or better for 1000BASE-T

LEDs System, Link/Act, PoE, Speed, LED power saving option
Flash 256 MB
CPU memory 512 MB
Packet Buffer 24 Mb
Environmental
Unit dimensions (W x H x D) 440 x 44 x 350 mm (17.3 x 1.45 x 13.78 in)
Unit weight 5.61 kg (12.37 lb)
Power 100-240V 50-60 Hz, internal, universal
Power Dedicated to PoE 740W
Number of Ports That Support PoE 48
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 32° to 122°F (0° to 50°C)
Storage temperature –4° to 158°F (–20° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and MTBF
FAN (Number) 4
Acoustic Noise 49.8 dB at 40C
MTBF @40C (hr) 191,951
Miscellaneous
Package Contents

Cisco 350 Series Switch

Power Cord (Power Adapter for Desktop SKUs)

Mounting Kit included in all SKUs, including desktop models

Console Cable

Quick Start Guide

Other Information
Product Family 350
Option Sử Dụng Cho SF350-48MP
Module quang 100 Mbps sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MFEBX1 100BASE-BX-20U 1310 nm 20 km Single Mode Single LC Transceiver

#MFEBX1

List Price: Updating...

Module quang SFP Cisco MFELX1 100BASE-LX 1310 nm 15 km Single Mode LC Duplex Transceiver

#MFELX1

List Price:$124

Xem thêm
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm SF350-48MP có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm SF350-48MP CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán SF350-48MP có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm SF350-48MP cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua SF350-48MP có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật SF350-48MP chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SF350-48MP ?

Có 2 bình luận:
V
đánh giá 5 sao
Switch Cisco SF350-48MP cung cấp mức POE bao nhiêu ạ?
7 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào bạn!
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến sản phẩm đang được CNTTShop phân phối. CNTTShop chuyên phân phối thiết bị Cisco chính hãng. Thiết bị chuyển mạch Cisco SF350-48MP hỗ trợ 48 cổng POE tối đa 30W với tổng công suất 375W. Bạn vui lòng liên hệ email kd5@cnttshop.vn, hotline: 0967 415 023 để được tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

T
đánh giá 5 sao
sản phẩm này Switch Cisco SF350-48MP có 2 cổng combo, cho em hỏi cổng combo là gì ạ? và bên mình phân phối cisco phải không ạ? https://cnttshop.vn/switch-cisco-sf350-48mp
7 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào bạn!
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến sản phẩm của CNTTShop. CNTTShop chuyên phân phối thiết bị Cisco chính hãng. Cổng combo trên thiết bị Cisco là cổng bao gồm cả cổng quang và cổng đồng, nhưng không thể sử dụng đồng thời 2 cổng mà chỉ sử dụng được 1 trong 2 cổng đấy. Bạn vui lòng liên hệ email kd@cnttshop.vn, hotline: 0906 051 599 để được tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.