Switch Cisco SF350-48P 48 ports PoE+ 382W, 4GE UPlink
Switch Cisco SF350-48P Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 PoE+ ports 382W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports
✓ Mã sản phẩm: SF350-48P
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm CBS350-48P-4G-EU
So sánh với các sản phẩm Switch khác:
Cam Kết Bán Hàng
✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ
Switch Cisco SF350-48P
Cisco Part Number
List Price
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
Switch Cisco SF350-48P thuộc dòng sản phẩm Cisco small business 350 series.Thiết bị mạng switch Cisco SF350-48P được thiết kế để phù hợp ở cả 3 lớp mạng. Switch Cisco SF350-48P cung cấp 48 10/100 PoE+ ports with 382W power budget, 2 SFP slots, 2 combo mini-GBIC ports cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ.
SF350-48P Datasheet
Switch Cisco SF350-48P 48 10/100 PoE+ ports 382W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports
Thông số kỹ thuật của switch Cisco SF350-48P
General Information
Product Name SF350-48P 48-Port 10/100 PoE+ 382W Managed Switch
Manufacturer Part Number SF350-48P-K9
Product Series 350
Product Model SF350-48P
Hardware
Capacity in Millions of Packets per Second (mpps) (64-byte packets) 13.09
Switching Capacity in Gigabits per Second (Gbps) 17.6
Buttons Reset button
Cabling type
Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5 or better for 10BASE-T/100BASE-TX; UTP Category 5
Ethernet or better for 1000BASE-T
LEDs System, Link/Act, PoE, Speed, LED power saving option
Flash 256 MB
CPU memory 512 MB
Packet Buffer 24 Mb
Environmental
Unit dimensions (W x H x D) 440 x 44 x 350 mm (17.3 x 1.45 x 13.78 in)
Unit weight 5.59 kg (12.32 lb)
Power 100-240V 50-60 Hz, internal, universal
Power Dedicated to PoE 382W
Number of Ports That Support PoE 48
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 32° to 122°F (0° to 50°C)
Storage temperature –4° to 158°F (–20° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and MTBF
FAN (Number) 3
Acoustic Noise 53.7 dB at 40C
MTBF @40C (hr) 182,270
Miscellaneous
Package Contents
-  Cisco 350 Series Switch
-  Power Cord (Power Adapter for Desktop SKUs)
-  Mounting Kit included in all SKUs, including desktop models
-  Console Cable
-  Quick Start Guide
Other Information
Product Family 350
Các sản phẩm mua kèm sử dụng cho SF350-48P
Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SF350-48P ?
Có 3 bình luận:
T
C
CNTTShopAdmin
Chào bạn!
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến sản phẩm của CNTTShop. CNTTShop chuyên phân phối thiết bị Cisco chính hãng. Thiết bị chuyển mạch Cisco SF350-48P cung cấp POE tối đa 60W cho 8 cổng, 48 cổng đều hỗ trợ POE. Bạn vui lòng liên hệ email kd@cnttshop.vn, hotline: 0906 051 599 để được tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.
N
Nguyên
sản phẩm Switch Cisco SF350-48P cung cấp mức POE bao nhiêu ạ?
C
CNTTShopAdmin
Chào bạn!
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến sản phẩm đang được CNTTShop phân phối. CNTTShop chuyên phân phối thiết bị Cisco chính hãng. Thiết bị chuyển mạch Cisco SF350-48P hỗ trợ 48 cổng POE tối đa 30W với tổng công suất 185W. Bạn vui lòng liên hệ email kd5@cnttshop.vn, hotline: 0967 415 023 để được tư vấn tốt nhất.