Switch Cisco SG300-10MPP 8 Ports PoE+ 124W, 2 combo mini-GBIC

Thiết bị mạng Switch Cisco SG300-10MPP SMB 300 Series 8 ports 10/100/1000 Maximum PoE+ 124W power budget 2 combo mini-GBIC ports

Mã sản phẩm: SG300-10MPP
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Switch Cisco SG300-10MPP

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG300-10MPP thuộc dòng sản phẩm Cisco small business 300 series có thiết kế hiện đại giúp thiết bị có thể hoạt động ở cả 3 lớp mạng. Switch Cisco SG300-10MPP mang đến các cổng kết nối 8 10/100/1000 Maximum PoE+ ports 124W power budget 2 combo mini-GBIC ports phù hợp cho mạng LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

SG300-10MPP Datasheet 

Switch cisco SG300-10MPP là thiết bị chuyên nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các doanh nghiệp nhỏ với số lượng user ít... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp.

Switch cisco SG300-10MPP
Hình ảnh Cisco SG300-10MPP được cnttshop cung cấp

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco SG300-10MPP

Product Description

8 GE Maximum PoE+ ports with 124W power budget, 2 combo mini-GBIC ports, POE: 124W (PoE+ supported)

Device Type

Switch - 8 ports - L3 - Managed

Enclosure Type

Desktop, rack-mountable 1U

Subtype

Gigabit Ethernet

Ports

8 x 10/100/1000 + 2 x combo Gigabit SFP

Power Over Ethernet (PoE)

PoE+

PoE Budget

124W

Performance

Switching capacity : 20.0 Gbps ¦ Forwarding performance (64-byte packet size) :14.88 Mpps

Capacity

ACL rules : up to 512

MAC Address Table Size

8K entries

Jumbo Frame Support

10KB

Routing Protocol

Static IPv4 routing

Remote Management Protocol

SNMP 1, RMON 1, RMON 2, RMON 3, RMON 9, Telnet, SNMP 3, SNMP 2c, HTTP, HTTPS, SSH, CLI

Features

Layer 3 switching, Layer 2 switching, DHCP support, BOOTP support, VLAN support, IGMP snooping, Syslog support, DoS attack prevention, port mirroring, DiffServ support, Weighted Round Robin (WRR) queuing, Broadcast Storm Control, IPv6 support, Multicast Storm Control, Unicast Storm Control, firmware upgradable, Spanning Tree Protocol (STP) support, Rapid Spanning Tree Protocol (RSTP) support, Multiple Spanning Tree Protocol (MSTP) support, Trivial File Transfer Protocol (TFTP) support, Access Control List (ACL) support, Quality of Service (QoS), Jumbo Frames support, MLD snooping

Compliant Standards

IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3z, IEEE 802.1D, IEEE 802.1Q, IEEE 802.3ab, IEEE 802.1p, IEEE 802.3af, IEEE 802.3x, IEEE 802.3ad (LACP), IEEE 802.1w, IEEE 802.1x, IEEE 802.1s, IEEE 802.1ab (LLDP), IEEE 802.3at

Power

100-240V 50-60 Hz, 2.5A, external

Dimensions (WxDxH)

11 x 1.45 x 6.7 in. (279.4 x 44.45 x 170 mm)

Weight

2.73 lb (1.24kg)

Option Sử Dụng Cho SG300-10MPP
Module quang 100 Mbps sử dụng cho Cisco SMB
Module quang SFP Cisco MFEBX1 100BASE-BX-20U 1310 nm 20 km Single Mode Single LC Transceiver
#MFEBX1

List Price: Updating...

Module quang SFP Cisco MFELX1 100BASE-LX 1310 nm 15 km Single Mode LC Duplex Transceiver dùng cho cisco small business
#MFELX1

List Price:$124

Xem thêm
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB
Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver
#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver
#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SG300-10MPP ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.