Switch Cisco SG300-10PP 8 Ports PoE+ with 62W 2 Combo mini-GBIC

Thiết bị mạng Switch Cisco SG300-10PP SMB 300 Series 8 ports 10/100/1000 PoE+ with 62W power budget, 2 Combo mini-GBIC ports

Mã sản phẩm: SG300-10PP
Tình trạng: Còn Hàng
End of sale Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm SG350-10P

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG300-10PP

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG300-10PP Cisco small business 300 series.Thiết bị mạng chuyên biệt switch Cisco SG300-10PP với 3 lớp mạng cung cấp 8 10/100/1000 PoE+ ports with 62W power budget, 2 Combo mini-GBIC ports. Switch Cisco SG300-10PP là lựa chọn tối ưu với hệ thống mạng LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

SG300-10PP Datasheet 

Thiết bị mạng switch cisco SG300-10PP dùng kết nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các doanh nghiệp nhỏ với số lượng user ít... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp.

Switch Cisco SG300-10PP 8 10/100/1000 PoE+ ports 62W, 2 Combo mini-GBIC ports
Hình ảnh Cisco SG300-10PP được cnttshop cung cấp

Thiết bị mạng switch cisco SG300-10PP tự động chuyển chế độ cáp thẳng hoặc chéo (MDI/MDI-X). Các tính năng Address Learning and Aging, and Data Flow Control giúp tối ưu truyền dữ liệu.Thiết kế để bàn.

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco SG300-10PP

Product Description

- 8 10/100/1000 PoE+ ports with 62W power budget
- 2 Combo mini-GBIC ports

Device Type

Switch - 8 ports - L2 - Managed

Enclosure Type

Desktop, rack-mountable 1U

Subtype

Gigabit Ethernet

Power Over Ethernet (PoE)

PoE+

PoE Budget

62W

Performance

Switching capacity :20.0 Gbps ¦ Forwarding performance (64-byte packet size) :14.88 Mpps

Capacity

ACL rules : up to 512

MAC Address Table Size

8K entries

Jumbo Frame Support

10KB

Routing Protocol

Static IPv4 routing

Remote Management Protocol

SNMP 1, RMON 1, RMON 2, RMON 3, RMON 9, Telnet, SNMP 3, SNMP 2c, HTTP, HTTPS, SSH, CLI

Features

Layer 3 switching, Layer 2 switching, DHCP support, BOOTP support, VLAN support, IGMP snooping, Syslog support, DoS attack prevention, port mirroring, DiffServ support, Weighted Round Robin (WRR) queuing, Broadcast Storm Control, IPv6 support, Multicast Storm Control, Unicast Storm Control, firmware upgradable, Spanning Tree Protocol (STP) support, Rapid Spanning Tree Protocol (RSTP) support, Multiple Spanning Tree Protocol (MSTP) support, Trivial File Transfer Protocol (TFTP) support, Access Control List (ACL) support, Quality of Service (QoS), Jumbo Frames support, MLD snooping

Compliant Standards

IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3z, IEEE 802.1D, IEEE 802.1Q, IEEE 802.3ab, IEEE 802.1p, IEEE 802.3af, IEEE 802.3x, IEEE 802.3ad (LACP), IEEE 802.1w, IEEE 802.1x, IEEE 802.1s, IEEE 802.1ab (LLDP), IEEE 802.3at

Power

100-240V 50-60 Hz, 2A, external

Dimensions (WxDxH)

11 x 1.45 x 6.7 in. (279.4 x 44.45 x 170 mm)

Weight

2.73 lb (1.24kg)

Operating temperature

32°to 113°F (0°to 45°C)

Storage temperature

-4°to 158°F (-20°to 70°C)

Operating humidity

10% to 90%, relative, noncondensing

Option Sử Dụng Cho SG300-10PP
Module quang 100 Mbps sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MFEBX1 100BASE-BX-20U 1310 nm 20 km Single Mode Single LC Transceiver

#MFEBX1

List Price: Updating...

Module quang SFP Cisco MFELX1 100BASE-LX 1310 nm 15 km Single Mode LC Duplex Transceiver

#MFELX1

List Price:$124

Xem thêm
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm SG300-10PP có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm SG300-10PP CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán SG300-10PP có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm SG300-10PP cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua SG300-10PP có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật SG300-10PP chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SG300-10PP ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.