WS-C2960L-48TQ-LL Cisco Catalyst 2960L 48 Ports GigE, 4 x 10G SFP+ LAN Lite

Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960L-48TQ-LL Catalyst 2960L 48 Ports 10/100/1000 Ethernet Layer 2, 4 x 10G SFP+ LAN Lite

Mã sản phẩm: WS-C2960L-48TQ-LL
Tình trạng: Còn Hàng
Tìm sản phẩm tương đương

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C2960L-48TQ-LL

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả tổng quan Switch Cisco WS-C2960L-48TQ-LL:

Switch Cisco WS-C2960L-48TQ-LL được thiết kế cố định, là dòng switch Gigabit ethernet với đầy đủ các tính năng ở lớp 2, và 1 số tính năng layer 3 như static route và RIP, sử dụng cho các kết nối tại các doanh nghiệp hay các chi nhánh. Switch cisco WS-C2960L-48TQ-LL được thiết kế để hoạt động đơn giản với chi phí thấp, bảo mật, tiết kiệm điện năng với các tính năng mới của Cisco.

WS-C2960L-48TQ-LL Datasheet 

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960L-48TQ-LL cho lớp Aggregation / Distribution trong thiết kế mạng với mô hình 3 lớp (Access - Distribution - Core). Ví dụ như trong thiết kế mạng LAN cho nhiều Tòa nhà, thì để giảm thiểu các đường cáp trunking uplink nối trực tiếp lên Core Switch từ các tầng của các tòa nhà, chúng ta có thể sử dụng WS-C2960L-48TQ-LL tại mỗi tòa nhà làm Switch phân phối cung cấp Uplink đến cho các Switch Access.

Các tính năng mới của Switch Cisco WS-C2960L-48TQ-LL:

- Sử dụng 48 ports gigabit cho các kết nối LAN WAN.

- Sử dụng 4 cổng SFP+ tốc độ 10 Gbps để uplink dữ liệu.

- Không sử dụng quạt và nhiệt độ hoạt động lên đến 45°C

- Độ bền cao hơn vì không có các bộ phận chuyển động cơ học.

- Switch được thiết kế nhỏ gọn ( <= 15 inch) giúp tiết kiệm diện tích, phù hợp với các không gian lắp đặt hẹp.

- Tính năng quản lý năng lượng tiên tiến giúp tiết kiệm điện năng.

- Sử dụng cả hai cổng RJ45 consolo và USB console, dễ dàng trong việc cấu hình, quản lý. Bên cạnh đó cisco switch 2960L còn sử dụng giao diện web trực quan giúp cho việc quản lý và triển khai dễ dàng.

Switch Cisco WS-C2960L-48TQ-LL Catalyst 2960L 48 port GigE 4 x 10G SFP+ LAN Lite

Hình ảnh Switch Cisco WS-C2960L-48TQ-LL được CNTTSHOP cung cấp

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco WS-C2960L-48TQ-LL:

Memory and Processor
CPU ARMv7 800 MHz
DRAM 512 MB
Flash memory 256 MB
Dimensions
Dimensions (H x D x W) 1.73 x 9.45 x 17.5 in. (4.4 x 24 x 44.5 cm)
Weight 6.68 lb (3.03kg)
Performance
Forwarding bandwidth 88Gpbs
Switching bandwidth 176 Gbps
Forwarding rate (64-byte L3 packets) 77.38 Mpps
Environment
Operating temperature
Up to 5,000 ft
Up to 10,000 ft

23ºF to 113ºF (–5ºC to 45ºC)
23ºF to 104ºF (–5ºC to 40ºC)
Operating altitude 10,000 ft (3000m)
Operating relative humidity 5% to 90% at 40ºC
Electrical
Voltage (autoranging) 110 to 220V
Frequency 50 to 60 Hz
Current 0.29A to 0.48A
Power rating (maximum consumption) 0.09 kVA
Safety and Compliance
Safety UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1
EMC: emissions 47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A
EMC: immunity EN55024, CISPR24, EN300386, KN24
Environmental Reduction of Hazardous Substances (RoHS) including Directive 2011/65/EU
Option Sử Dụng Cho WS-C2960L-48TQ-LL
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ Cisco

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960L-48TQ-LL ?

Có 11 bình luận:
C
Chung
switch cisco WS-C2960L-48TQ-LL dùng RAM loại gì vậy shop
2 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

switch cisco WS-C2960L-48TQ-LL dùng DRAM 512 MB ạ

Q
Quang
thiết bị chia mạng Cisco WS-C2960L-48TQ-LL có bao nhiêu cổng mạng? bao nhiêu cổng quang vậy?
8 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst WS-C2960L-48TQ-LL có 48 cổng mạng RJ45, 4 cổng quang SFP+ 10 GB nhé bạn.

B
Bình
Tư vấn giúp mình module quang cisco 10g single chạy cho Switch Cisco WS-C2960L-48TQ-LL
8 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Các loại module quang 10 Gb tương thích với thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst WS-C2960L-48TQ-LL: SFP-10G-LR, SFP-10G-LR-S, SFP-10G-ER, SFP-10G-ER-S nhé bạn.

A
Ánh
con switch cisco WS-C2960L-48TS-AP có cấu hình bằng giao diện web được không bạn ơi
8 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch cisco WS-C2960L-48TS-AP có cấu hình bằng giao diện web được bạn nhé.

T
Tâm
Tôi chọn switch Cisco WS-C2960L-48TQ-LL làm switch accesss được không?
8 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco WS-C2960L-48TQ-LL làm switch accesss được bạn nhé.

H
Hằng
Switch Cisco 48 cổng WS-C2960L-48TQ-LL xuất xứ ở đâu?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco 48 cổng WS-C2960L-48TQ-LL xuất xứ China bạn nhé.

M
Mai
Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960L-48TQ-LL được bảo hành bao lâu?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960L-48TQ-LL bảo hành 12 tháng bạn nhé.

A
An
Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960L-48TQ-LL có tính năng stack không?
8 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960L-48TQ-LL không có tính năng stack bạn nhé.

 

T
Tuân
Module quang Cisco GLC-LH-SMD có chạy được cho switch cisco WS-C2960L-48PQ-LL không?
8 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-LH-SMD chạy được cho Switch WS-C2960L-48PQ-LL anh nhé

V
Chung Vũ
tôi muốn mua hàng WS-C2960L-48TQ-LL này thì liên hệ như nào nhỉ? https://cnttshop.vn/switch-cisco-ws-c2960l-48tq-ll
12 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Anh vui lòng cung cấp thông tin liên hệ hoặc liên hệ Hotline: 0906 051 599 để được tư vấn tốt nhất.

 

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản