WS-C2960L-48TQ-LL Cisco Catalyst 2960L 48 Ports GigE, 4 x 10G SFP+ LAN Lite
✓ Mã sản phẩm: WS-C2960L-48TQ-LL
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm C1000-48T-4X-L
Xem Datasheet WS-C2960L-48TQ-LL chính hãng CISCO
So sánh với các sản phẩm Switch khác:
Cam Kết Bán Hàng
✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ
Switch Cisco WS-C2960L-48TQ-LL
Stock
Mô tả tổng quan Switch Cisco WS-C2960L-48TQ-LL:
WS-C2960L-48TQ-LL Datasheet
Các tính năng mới của Switch Cisco WS-C2960L-48TQ-LL:
- Sử dụng 48 ports gigabit cho các kết nối LAN WAN.
- Sử dụng 4 cổng SFP+ tốc độ 10 Gbps để uplink dữ liệu.
- Không sử dụng quạt và nhiệt độ hoạt động lên đến 45°C
- Độ bền cao hơn vì không có các bộ phận chuyển động cơ học.
- Switch được thiết kế nhỏ gọn ( <= 15 inch) giúp tiết kiệm diện tích, phù hợp với các không gian lắp đặt hẹp.
- Tính năng quản lý năng lượng tiên tiến giúp tiết kiệm điện năng.
Switch Cisco WS-C2960L-48TQ-LL
Hình ảnh Switch Cisco WS-C2960L-48TQ-LL được CNTTSHOP cung cấp
Thông số kỹ thuật của Switch Cisco WS-C2960L-48TQ-LL:
Memory and Processor
CPU ARMv7 800 MHz
DRAM 512 MB
Flash memory 256 MB
Dimensions
Dimensions (H x D x W) 1.73 x 9.45 x 17.5 in. (4.4 x 24 x 44.5 cm)
Weight 6.68 lb (3.03kg)
Performance
Forwarding bandwidth 88Gpbs
Switching bandwidth 176 Gbps
Forwarding rate (64-byte L3 packets) 77.38 Mpps
Environment
Operating temperature
Up to 5,000 ft
Up to 10,000 ft
23ºF to 113ºF (–5ºC to 45ºC)
23ºF to 104ºF (–5ºC to 40ºC)
Operating altitude 10,000 ft (3000m)
Operating relative humidity 5% to 90% at 40ºC
Electrical
Voltage (autoranging) 110 to 220V
Frequency 50 to 60 Hz
Current 0.29A to 0.48A