Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

WS-C2960X-24TD-L Cisco Catalyst 2960X Stackable 24 Ports GE, 2 SFP+, LAN Base

Thiết bị chuyển mach Switch Access Cisco WS-C2960X-24TD-L Catalyst 2960-X Stackable 24 Ports 10/100/1000 Ethernet Layer 2, 2 x 10G SFP+ Uplink, LAN Base

✓ Mã sản phẩm: WS-C2960X-24TD-L
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm C9200L-24T-4X-E
Check Giá List
WS-C2960X-24TD-L Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L

Cisco Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco 2960X WS-C2960X-24TD-L là thiết bị chuyển mạch Gigabit Ethernet có cấu hình cố định, cung cấp khả năng truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng trong các doanh nghiệp hoặc trường học. Switch Cisco 2960X WS-C2960X-24TD-L cung cấp khả năng tích hợp, cấu hình, theo dõi và khắc phục sự cố thiết bị dễ dàng.

WS-C2960X-24TD-L Datasheet

Thiết bị mạng Cisco 2960X WS-C2960X-24TD-L được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp trong dòng Switch 2960X Series. Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T với 02 Uplink GE SFP+ để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960X-24TD-L sử dụng điện AC 220V.

Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C2960X-24TD-L

Hardware specifications

Flash Memory

128 MB

DRAM

512 MB

CPU

APM86392 600 MHz dual core

Console ports

USB (Type B), Ethernet (RJ-45)

Storage interface

USB (Type A) for external flash storage

Network management interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

Interface

24 10/100/1000 Ethernet ports

Uplink interfaces

2 x 10Gb SFP+

Performance and scalability

Forwarding bandwidth

108 Gbps

Switching bandwidth

216 Gbps

Maximum active VLANs

1023

VLAN IDs available

4096

Maximum Transmission Unit (MTU)-L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes

Forwarding rate: 64-byte Layer 3 packets

95.2 Mpps

Resource

Unicast MAC

16,000

ARP Entries

8000

IPv4 unicast direct routes

2000

IPv4 unicast indirect routes

1000

IPv6 unicast direct routes

2000

IPv6 unicast indirect routes

1000

IPv4 multicast routes and IGMP groups

1000

IPv6 multicast groups

1000

IPv4 QoS ACEs

500

IPv6 QoS ACEs

500

IPv4 security ACEs

600

IPv6 Security ACEs

600

Voltage and power ratings

Predicted reliability (MTBF in hours**)

569,520

Power rating

0.034 kVA

DC input voltages

12V - 3A / 53V - N/A

Input voltage and current

100 to 240 VAC/1A to 0.5A/50 to 60 Hz

Dimensions

Inches (H x D x W)

1.75 x 11.0 x 17.5

Centimeters (H x D x W)

4.5 x 27.9 x 44.5

Pounds

8.9

Kilograms

4.0

Environmental ranges

Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m)

23º to 113ºF / -5º to 45ºC

Operating altitude (Feet/Meters)

Up to 10,000/Up to 3000

Operating relative humidity

10% to 95% noncondensing

Safety and compliance (Safety)

UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1

Các sản phẩm mua kèm sử dụng cho WS-C2960X-24TD-L

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: WS-C2960X-24TD-L ?

Có 53 bình luận:
H
Hương
báo giá giúp mình sản phẩm này qua mail: uthuong***@gmail.com nhé? https://cnttshop.vn/switch-cisco-ws-c2960x-24td-l-24-gige-2-x-10g-sfp-lan-base
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
CNTTShop đã gửi báo giá Cisco WS-C2960X-24TD-L qua email: uthuong***@gmail.com, anh vui lòng check inbox ạ.

L
Xích Long
Mã TD thì khác gì mã TS Shop?
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị.

Sản phẩm cisco 2960X với mã TD sử dụng cổng uplink 10G SFP+ trong khi mã TS chỉ sử dụng cổng up link 1G SFP.

Thông tin đến anh/chị.

B
Bân
Thiết bị mạng cisco WS-C2960X-24TD-L có dùng được cáp C2960X-STACK k hả ad?
C
CNTTShopAdmin

Anh có thể sử dụng Stack module C2960X-STACK cho Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L anh nhé.

H
Hiên
báo giá giúp mình mã WS-C2960X-24TD-L Cisco Catalyst 2960X Stackable 24 Ports GE, 2 SFP+, LAN Base
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop đã gửi báo giá Cisco WS-C2960X-24TD-L qua email, anh vui lòng check inbox nhé.

H
Hiến
công ty mình phân phối thiết bị chuyển mạch cisco à, cho mình xin báo giá đại lý của các mã switch dòng C2960X nhé
C
CNTTShopAdmin

Công ty bên em chuyên phân phối cisco giá tốt, báo giá đại lý các dòng C2960X đã được gửi vào mail. Vui lòng check mail để biết thông tin

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082