WS-C2960X-24TD-L Cisco Catalyst 2960X Stackable 24 Ports GE, 2 SFP+, LAN Base

Thiết bị chuyển mach Switch Access Cisco WS-C2960X-24TD-L Catalyst 2960-X Stackable 24 Ports 10/100/1000 Ethernet Layer 2, 2 x 10G SFP+ Uplink, LAN Base

Mã sản phẩm: WS-C2960X-24TD-L
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L

Cisco Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco 2960X WS-C2960X-24TD-L là thiết bị chuyển mạch Gigabit Ethernet có cấu hình cố định, cung cấp khả năng truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng trong các doanh nghiệp hoặc trường học. Switch Cisco 2960X WS-C2960X-24TD-L cung cấp khả năng tích hợp, cấu hình, theo dõi và khắc phục sự cố thiết bị dễ dàng.

WS-C2960X-24TD-L Datasheet

Thiết bị mạng Cisco 2960X WS-C2960X-24TD-L được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp trong dòng Switch 2960X Series. Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T với 02 Uplink GE SFP+ để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960X-24TD-L sử dụng điện AC 220V.

Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C2960X-24TD-L

Hardware specifications

Flash Memory

128 MB

DRAM

512 MB

CPU

APM86392 600 MHz dual core

Console ports

USB (Type B), Ethernet (RJ-45)

Storage interface

USB (Type A) for external flash storage

Network management interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

Interface

24 10/100/1000 Ethernet ports

Uplink interfaces

2 x 10Gb SFP+

Performance and scalability

Forwarding bandwidth

108 Gbps

Switching bandwidth

216 Gbps

Maximum active VLANs

1023

VLAN IDs available

4096

Maximum Transmission Unit (MTU)-L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes

Forwarding rate: 64-byte Layer 3 packets

95.2 Mpps

Resource

Unicast MAC

16,000

ARP Entries

8000

IPv4 unicast direct routes

2000

IPv4 unicast indirect routes

1000

IPv6 unicast direct routes

2000

IPv6 unicast indirect routes

1000

IPv4 multicast routes and IGMP groups

1000

IPv6 multicast groups

1000

IPv4 QoS ACEs

500

IPv6 QoS ACEs

500

IPv4 security ACEs

600

IPv6 Security ACEs

600

Voltage and power ratings

Predicted reliability (MTBF in hours**)

569,520

Power rating

0.034 kVA

DC input voltages

12V - 3A / 53V - N/A

Input voltage and current

100 to 240 VAC/1A to 0.5A/50 to 60 Hz

Dimensions

Inches (H x D x W)

1.75 x 11.0 x 17.5

Centimeters (H x D x W)

4.5 x 27.9 x 44.5

Pounds

8.9

Kilograms

4.0

Environmental ranges

Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m)

23º to 113ºF / -5º to 45ºC

Operating altitude (Feet/Meters)

Up to 10,000/Up to 3000

Operating relative humidity

10% to 95% noncondensing

Safety and compliance (Safety)

UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1

Option Sử Dụng Cho WS-C2960X-24TD-L
Module quang 1GE Cisco 2960X

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 10GE Cisco 2960X

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm
2960X Stack Module
Cisco C2960X-STACK Catalyst 2960-X Flexstack-Plus Stack Module
#C2960X-STACK

List Price:$1,195

★ Sản phẩm WS-C2960X-24TD-L có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm WS-C2960X-24TD-L CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán WS-C2960X-24TD-L có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm WS-C2960X-24TD-L cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua WS-C2960X-24TD-L có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật WS-C2960X-24TD-L chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960X-24TD-L ?

Có 35 bình luận:
D
Quỳnh Đô
đánh giá 5 sao
Báo giá giúp mình 10 chiếc Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD dùng cho WS-C2960X-24TD-L với
6 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop . Báo giá của 10 chiếc Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

B
Bảo
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L có thể dùng làm core switch được không?
9 ngày
T
Hà TuyênQuản trị viên

Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L không dùng làm core switch được bạn nhé. 

C
Chỉnh
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L có hỗ trợ POE không shop?
9 ngày
T
Hà TuyênQuản trị viên

Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L không hỗ trợ POE anh nhé. 

T
Trâm
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L có sử dụng được stack không?
9 ngày
T
Hà TuyênQuản trị viên

Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L có sử dụng được stack nhé chị. Mã stack dùng cho con switch này là Cisco C2960X-STACK Catalyst 2960-X Flexstack-Plus Stack Module

D
Hải Đường
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L có thể dùng với module 1Gb được không?
9 ngày
T
Hà TuyênQuản trị viên

Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L dùng được module 1Gb anh nhé. 

P
Phiên
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L Có sẵn hàng 2c không? Báo giá giúp mình và 4 module singlemode đi kèm nhé
9 ngày
T
Hà TuyênQuản trị viên

CNTTshop sẵn hàng 2c Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L và module quang singlemode tương thích bao gồm các mã GLC-LH-SMD, SFP-10G-LR....Báo giá chi tiết cho cả 2 loại đã được gửi vào email của bạn rồi nhé. 

H
Vũ Hữu Hòa
đánh giá 5 sao

Mình muốn biết thêm thông tin của thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960X-24TD-L, gửi mình datasheet của mã này nhé, mình cảm ơn.

2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

CNTT Shop gửi bạn Datasheet của thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960X-24TD-L

https://cnttshop.vn/storage/Datasheet/Cisco%20Catalyst%202960-X%20and%202960-XR%20Series.pdf

Q
Quốc
đánh giá 5 sao
WS-C2960X-24TD-L Cisco Catalyst 2960X Stackable 24 Ports GE, 2 SFP+, LAN Base có cấp nguồn POE k nhỉ?
3 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

WS-C2960X-24TD-L Cisco Catalyst 2960X Stackable 24 Ports GE, 2 SFP+, LAN Base không cấp POE bạn nhé. 

C
Chương
đánh giá 5 sao
gửi thông số kỹ thuật mã WS-C2960X-24TD-L Cisco Catalyst 2960X Stackable 24 Ports GE, 2 SFP+, LAN Base qua mail giúp mình nhé.
3 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Thông số kỹ thuật mã WS-C2960X-24TD-L Cisco Catalyst 2960X Stackable 24 Ports GE, 2 SFP+, LAN Base đã được gửi chi tiết qua mail cho bạn rồi nhé. 

C
Cảnh
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L có mấy cổng uplink nhỉ? có dùng được module 1gb với cổng đó không?
3 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L có 2 cổng uplink 10Gb và bạn có thể dùng module 1Gb cho cổng đó được nhé. 

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.