WS-C2960X-48LPD-L Cisco Catalyst 2960X Stackable 48GE PoE+ 370W, 2SFP+, LAN Base

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L Catalyst 2960X Stackable 48 Ports Gigabit 10/100/1000 GigE PoE+ 370W, 2 x 10G SFP+ Slot Uplink, LAN Base

Mã sản phẩm: WS-C2960X-48LPD-L
Tình trạng: Còn Hàng
Tìm sản phẩm tương đương

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L

Cisco Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco 2960X WS-C2960X-48LPD-L là thiết bị chuyển mạch Gigabit Ethernet có cấu hình cố định hoạt động ở lớp 2 trong mô hình mạng, cung cấp khả năng truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng trong các doanh nghiệp hoặc trường học. Switch Cisco 2960X WS-C2960X-48LPD-L cung cấp khả năng tích hợp, cấu hình, theo dõi và khắc phục sự cố thiết bị dễ dàng.

WS-C2960X-48LPD-L Datasheet

Thiết mạng Cisco 2960X WS-C2960X-48LPD-L được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp trong dòng Switch 2960X Series. Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L cung cấp 48 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T PoE+ 370W với 02 Uplink GE SFP+ để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960X-48LPD-L hỗ trợ stack lên tới 9 thiết bị trên 1 group.

Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C2960X-48LPD-L:

Hardware specifications

Flash Memory

128 MB

DRAM

512 MB

CPU

APM86392 600 MHz dual core

Console ports

USB (Type B), Ethernet (RJ-45)

Storage interface

USB (Type A) for external flash storage

Network management interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

Interface

48 10/100/1000 PoE+ Ethernet ports

Uplink interfaces

2 x 10Gb SFP+

Performance and scalability

Forwarding bandwidth

108 Gbps

Switching bandwidth

216 Gbps

Maximum active VLANs

1023

VLAN IDs available

4096

Maximum Transmission Unit (MTU)-L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes

Forwarding rate: 64-byte Layer 3 packets

130.9 Mpps

Resource

Unicast MAC

16,000

ARP Entries

8000

IPv4 unicast direct routes

2000

IPv4 unicast indirect routes

1000

IPv6 unicast direct routes

2000

IPv6 unicast indirect routes

1000

IPv4 multicast routes and IGMP groups

1000

IPv6 multicast groups

1000

IPv4 QoS ACEs

500

IPv6 QoS ACEs

500

IPv4 security ACEs

600

IPv6 Security ACEs

600

Voltage and power ratings

Predicted reliability (MTBF in hours**)

277,960

Power rating

0.48 kVA

DC input voltages

12V - 4A / 53V - 8A

Input voltage and current

100 to 240 VAC/5A to 2A/50 to 60 Hz

Available PoE power

370W

Maximum number of PoE+

12 ports up to 30W

24 ports up to 15.4W

Dimensions

Inches (H x D x W)

1.75 x 14.5 x 17.5

Centimeters (H x D x W)

4.5 x 36.8 x 44.5

Pounds

12.9

Kilograms

5.8

Environmental ranges

Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m)

23º to 113ºF / -5º to 45ºC

Operating altitude (Feet/Meters)

Up to 10,000/Up to 3000

Operating relative humidity

10% to 95% noncondensing

Safety and compliance (Safety)

UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1

Option Sử Dụng Cho WS-C2960X-48LPD-L
Module quang 1GE Cisco 2960X

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 10GE Cisco 2960X

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm
2960X Stack Module

Cisco C2960X-STACK Catalyst 2960-X Flexstack-Plus Stack Module

#C2960X-STACK

List Price:$1,195

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960X-48LPD-L ?

Có 30 bình luận:
S
Sang
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L Là switch layer mấy vậy shop
2 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L là switch layer 2 ạ

H
Huy
Cho mình xin giá GLC-LH-SMD dùng cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L
2 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá GLC-LH-SMD dùng cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L đã được gửi vào mail của bạn

T
Thương
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L có dây nguồn đi kèm k shop
2 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L có dây nguồn đi kèm rồi ạ

T
Cho mình xin giá SFP 10G multi chạy cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L
2 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá SFP 10G multi chạy cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L đã được gửi vào mail của bạn

L
Long
Cho mình xin giá bảo hành 2 năm của Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L
2 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá bảo hành 2 năm của Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L đã được gửi vào mail của bạn

T
Thi
Cho mình xin giá SFP-1G-MM chạy cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L
2 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá SFP-1G-MM chạy cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L đã được gửi vào mail của bạn

D
Đức
Cho mình xin giá stack chạy cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L
2 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá stack chạy cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L đã được gửi vào mail của bạn

L
Linh
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L Có chạy đc stack k shop
2 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L Có chạy đc stack

Y
Yến
Cho mình xin giá Module quang GLC-T chạy cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L
2 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá Module quang GLC-T chạy cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L đã được gửi vào mail của bạn

N
Nga
Cho mình xin module quang 1G multimode chạy cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L
2 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá module quang 1G multimode chạy cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L đã được gửi vào mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản