WS-C2960XR-48FPD-I Cisco Catalyst 2960XR Stackable 48 PoE+ 740W, 2 SFP+, IP Lite

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960XR-48FPD-I Catalyst 2960XR Stackable 48 Ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ 740W, 2 x 10G SFP+, IP Lite

Mã sản phẩm: WS-C2960XR-48FPD-I
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Switch Cisco WS-C2960XR-48FPD-I

Cisco Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco 2960XR WS-C2960XR-48FPD-I là thiết bị chuyển mạch Gigabit Ethernet có cấu hình cố định, cung cấp khả năng truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng trong các doanh nghiệp hoặc trường học. Switch Cisco 2960XR WS-C2960XR-48FPD-I hỗ trợ stack switch lên tới 8 thiết bị trên 1 group, cùng với nguồn dự phòng cung cấp tính sẵn sàng cao.

WS-C2960XR-48FPD-I Datasheet

Switch Cisco WS-C2960XR-48FPD-I cung cấp 48 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T POE+ với 02 Uplink 10GE SFP+ để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960XR-48FPD-I sử dụng nguồn dự phòng có thể tháo rời.

Switch Cisco WS-C2960XR-48FPD-I

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C2960XR-48FPD-I

Hardware specifications

Flash Memory

128 MB

DRAM

512 MB

CPU

APM86392 600 MHz dual core

Console ports

USB (Type B), Ethernet (RJ-45)

Storage interface

USB (Type A) for external flash storage

Network management interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

Interface

48 10/100/1000 Ethernet ports PoE, PoE+

Uplink interfaces

2 x 10Gb SFP+

Performance and scalability

Forwarding bandwidth

108 Gbps

Switching bandwidth

216 Gbps

Maximum active VLANs

1023

VLAN IDs available

4096

Maximum Transmission Unit (MTU)-L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes

Forwarding rate: 64-byte Layer 3 packets

130.9 Mpps

Scalability (Default/VLAN/IPv4)

Unicast MAC

16,000 / 32,000 / 16,000

IPv4 unicast direct routes

4000 / 250 / 16,000

IPv4 unicast indirect routes

1250 / 250 / 8000

IPv6 unicast direct routes

4000 / 250 / 0

IPv6 unicast indirect routes

1250 / 250 / 0

IPv4 multicast routes and IGMP groups

1000 / 1000 / 1000

IPv6 multicast groups

1000 / 1000 / 0

IPv4 QoS ACEs

500 / 500 / 500

IPv6 QoS ACEs

250 / 500 / 0

IPv4 security ACEs

1000 / 1000 / 875

IPv6 Security ACEs

500 / 500 / 0

IPv4 policy-based routing ACEs

500 / 0 / 375

Voltage and power ratings

Predicted reliability (MTBF in hours**)

231,590

Power rating

0.89KVA

Input voltage and current

100 to 264 VAC / 10A to 5A / 50 to 60 Hz

PoE and PoE+ power capacity

12 ports up to 30W, 24 ports up to 15.4W

Available PoE power

370W

Dimensions

Inches (H x D x W)

1.75 x 16.0x 17.5

Centimeters (H x D x W)

4.45 x 40.8 x 44.5

Pounds

14.6

Kilograms

6.6

Environmental ranges

Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m)

23º to 113ºF / -5º to 45ºC

Operating altitude (Feet/Meters)

Up to 10,000/Up to 3000

Operating relative humidity

10% to 95% noncondensing

Safety and compliance (Safety)

UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1

Option Sử Dụng Cho WS-C2960XR-48FPD-I
2960X Stack Module
Cisco C2960X-STACK Catalyst 2960-X Flexstack-Plus Stack Module
#C2960X-STACK

List Price:$1,195

Xem thêm

FlexStack-Extended Fiber stacking module

#C2960X-FIBER-STK

List Price:Updating...

FlexStack-Extended Hybrid module, with one copper and one fiber port

#C2960X-HYBRID-STK

List Price:Updating...

Stacking cable with a 0.5 m length

#CAB-STK-E-0.5M

List Price:Updating...

Stacking cable with a 1.0 m length

#CAB-STK-E-1M

List Price:Updating...

Stacking cable with a 3.0 m length

#CAB-STK-E-3M

List Price:Updating...

Module quang 10GE Cisco 2960X

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang 1GE Cisco 2960X

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Nguồn C2-1025WAC sử dụng cho Switch Cisco
Phân phối Nguồn switch cisco PWR-C2-1025WAC (PWR C2 1025WAC) 1025W AC Catalyst 3650 Series Spare Power Supply chính hãng giá tốt nhất thị trường
#PWR-C2-1025WAC

List Price:$1,800

Xem thêm

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960XR-48FPD-I ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.